JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????















      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)


    2. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????





      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    3. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????



















      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    4. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????




      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    5. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 736
      Likes Received
      209
      Likes Given
      107

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Udaku uko wapi hapo sasa?

    6. Kansime

    7. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Quote By mzee wa njaa View Post
      Udaku uko wapi hapo sasa?
      Angalia udaku huu............... mzee wa njaa
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	machangu.jpg 
Views:	0 
Size:	158.5 KB 
ID:	59558   Click image for larger version. 

Name:	DSC_06971.jpg 
Views:	0 
Size:	68.6 KB 
ID:	59559  
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    8. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Bado hujatosheka .. Mzee wa njaa?
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	aliyefumaniwa.jpg 
Views:	0 
Size:	116.9 KB 
ID:	59560   Click image for larger version. 

Name:	IMG_4747.jpg 
Views:	0 
Size:	69.3 KB 
ID:	59561  
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    9. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Na:Imelda MtemaMUUZA sura anayetamba kwenye video za Kibongo, Agness Jerald ‘Masogange’ juzikati alinusurika kuaga…
      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    10. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,882
      Rep Power : 2427
      Likes Received
      1614
      Likes Given
      893

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      CCM kweli wanapumulia mashine tena mashine yenyewe ile ya ku pump maji RUVU mbovu mnooooo

    11. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3695
      Likes Given
      647

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Mkuu MziziMkavu, asante kwa kutupeleka Bongo kwa tovuti. Asante sana. Mwenyezi Mungu akuzidishie hekmah.

      Mkuu udaku unatia daku. Wale wa Kinondoni Shamba nini? Ha ha ha ha, meeeeeeeeeeeeeeeeeeee
      Ndumbayeye and MziziMkavu like this.

    12. mhalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,129
      Rep Power : 774
      Likes Received
      280
      Likes Given
      242

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      siku za karibuni naona gazeti la Mwananchi limepunguza makali yake tofauti na siku za nyuma ambapo ilifika hatua serikali ikasema linafanya uchochezi.
      MziziMkavu likes this.

    13. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Pole sana..........
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	IMG_1546.jpg 
Views:	0 
Size:	36.4 KB 
ID:	59570   Click image for larger version. 

Name:	IMG_1549.jpg 
Views:	0 
Size:	47.4 KB 
ID:	59571   Click image for larger version. 

Name:	IMG_1550.jpg 
Views:	0 
Size:	55.0 KB 
ID:	59572  
      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    14. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3695
      Likes Given
      647

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Quote By MziziMkavu View Post
      Pole sana..........


      Mkuu wengine bado tupo kwenye swala. Mwezi mtukufu huu,
      MziziMkavu likes this.

    15. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3695
      Likes Given
      647

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????



      Vitu vikali ndio hivi,

    16. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,006
      Rep Power : 429503216
      Likes Received
      18056
      Likes Given
      55502

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Quote By Mbuzi Mzee View Post


      Mkuu wengine bado tupo kwenye swala. Mwezi mtukufu huu,
      na mimi nipo kwenye Ramadhani tupo sote.
      Mbuzi Mzee likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    17. Philipo Kidwanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th July 2012
      Location : kusadikika
      Posts : 2,063
      Rep Power : 1041
      Likes Received
      580
      Likes Given
      147

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Duh! Kanywa sumu lakini kanona bora ambavyo kanusurika waendelee kumfaidi hao ambao huwa wanamfaidi ingawa wanaweza kuwa wasipate faida.
      LIMPETA

    18. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,190
      Rep Power : 37086023
      Likes Received
      1897
      Likes Given
      3325

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      mwanadada nimemtamani huyo..dah...
      PRESS RELEASE:Rais Barack Obama amkumbatia rais kikwete na kumuita rafiki-Kurugenzi ya Habari na Mawasiliano Ikulu.

    19. Gwangambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Location : Mabwepande
      Posts : 1,770
      Rep Power : 15937464
      Likes Received
      468
      Likes Given
      208

      Default Re: Magazeti ya Tanzania kwa kupenda Udaku na Umbeya??????????????

      Huyo Agnes wa wapi? wajameni nimepata libidemia ghafla, mwenye namba zake basi ani PM.
      WATANZANIA KUMCHAGUA JK, TUMEPAKA WANJA WA PILIPILI.

    20. Clean9

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...