JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TRA wameshaanza usajili wa magari

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 61
    1. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 24,629
      Rep Power : 88801194
      Likes Received
      7310
      Likes Given
      12996

      Default TRA wameshaanza usajili wa magari

      Richard, Yo Yo, Ndahani and 5 others like this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.


    2. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11284
      Likes Received
      3530
      Likes Given
      2565

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Watamjuaje?
      Ndahani likes this.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    3. kagame's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th December 2008
      Posts : 159
      Rep Power : 683
      Likes Received
      48
      Likes Given
      0

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Gari yenyewe inahusika pia, ushaweka tofauti njiani si mbaya pia ukiweka tofauti kwenye plate number.

    4. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 43,965
      Rep Power : 429505969
      Likes Received
      26169
      Likes Given
      28962

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Le Mutuz 2015 ...hii itatinga mtaani muda si mrefu ujao.
      Yo Yo, Saint Ivuga and bonvize like this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    5. Kalila's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th September 2010
      Location : tanzania
      Posts : 248
      Rep Power : 609
      Likes Received
      57
      Likes Given
      28

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      wabongo noma


    6. Watu8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 44,293
      Rep Power : 429505876
      Likes Received
      27080
      Likes Given
      28473

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      ngoja nami nifanye mchakato

    7. Biohazard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Location : Pangea
      Posts : 1,812
      Rep Power : 1199
      Likes Received
      458
      Likes Given
      310

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Mie nachosikitika hilo pato la serikali linakuja kuishia kwenye midomo ya wachache.
      Yo Yo likes this.

    8. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,328
      Rep Power : 1154
      Likes Received
      1246
      Likes Given
      972

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Hawa TRA wanataka kujenga matabaka katika nchi yetu najua matabaka yalikuepo lkn sasa wanataka kuyaonyesha wazi wazi.Hivi ni mimi mzee wa Katavi ntaweka plate namba ya jina langu kwenye gari yangu ya Starlet tena niliyoinunua kwa mkopo wa bank.Sio wanataka tuwajue mafisadi vizuri ili tuendelee kuwaabudu
      Leornado and Dotworld like this.
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    9. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,194
      Rep Power : 23105
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      2625

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By bornagain View Post
      Hawa TRA wanataka kujenga matabaka katika nchi yetu najua matabaka yalikuepo lkn sasa wanataka kuyaonyesha wazi wazi.Hivi ni mimi mzee wa Katavi ntaweka plate namba ya jina langu kwenye gari yangu ya Starlet tena niliyoinunua kwa mkopo wa bank.Sio wanataka tuwajue mafisadi vizuri ili tuendelee kuwaabudu
      wewe jamaa utakuwa pimbi i think......
      kama huwezi arifu piga kimya wenye uwezo wanaweka ma pleti ya mkwanja mrefu.....
      Richard, Akiri and Leornado like this.
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    10. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,194
      Rep Power : 23105
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      2625

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By Saint Ivuga View Post
      aiseee.....kumbe ivuga shori?
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    11. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,520
      Rep Power : 3276955
      Likes Received
      9374
      Likes Given
      3657

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By BAK View Post
      Le Mutuz 2015 ...hii itatinga mtaani muda si mrefu ujao.
      Gari yenyewe hii hapa..........ya kibaharia au GURUWE

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    12. Ngangasyonga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2010
      Posts : 457
      Rep Power : 648
      Likes Received
      69
      Likes Given
      57

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Waliwahi kunena "Nchi itajengwa na wenye moyo na italiwa na wenye meno" upo hapo!?
      Ukombozi haupatikani mezani!!
      Richard likes this.

    13. Ringo Edmund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Location : MDAWI
      Posts : 4,834
      Rep Power : 1712
      Likes Received
      1062
      Likes Given
      656

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      yaani huyu buzi likikata kama lazima arudi tra ktafuta T100DAA.
      kwa sababu hiyo namba ukikaa miaka 5=milioni 25.
      ​kusema ni fedha na kusikilizwa ni zahabu.

    14. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 11,230
      Rep Power : 4452
      Likes Received
      3556
      Likes Given
      6893

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      I saw that car yesterday...
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    15. marejesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : MULA
      Posts : 5,379
      Rep Power : 1027498
      Likes Received
      2624
      Likes Given
      1327

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Naona Delina group imekuwa ya kwanza kujitosa!!!

    16. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 25001
      Likes Received
      5103
      Likes Given
      2566

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Mkiiona Mercedes G55 imeandikwa Gaijin 007 ......msisite kunisalimia

    17. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 53,161
      Rep Power : 429507783
      Likes Received
      22066
      Likes Given
      1779

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By BAK View Post
      Le Mutuz 2015 ...hii itatinga mtaani muda si mrefu ujao.
      Teh teh teh.....na kama license plate ingetosha basi jina zima lingewekwa....Le Mutuz Le Baharia Ze Biiig Show Kata Kivuko @ DSM City.....

      Ila personalized license plates ni kujichoresha. I did that 10 years ago and I didn't like it.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    18. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,816
      Rep Power : 14098
      Likes Received
      1883
      Likes Given
      3865

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Gari yenyewe hii hapa..........ya kibaharia au GURUWE



      Mkuu hii ndio ilikuwa gari,unaweza kunisaidia namna ya kupata special order ya guruwe toka South Africa maana kwa Europe bei ni kubwa sana
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    19. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,520
      Rep Power : 3276955
      Likes Received
      9374
      Likes Given
      3657

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By St. Paka Mweusi View Post
      Mkuu hii ndio ilikuwa gari,unaweza kunisaidia namna ya kupata special order ya guruwe toka South Africa maana kwa Europe bei ni kubwa sana
      Peugeot 504 : a myth !
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    20. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,520
      Rep Power : 3276955
      Likes Received
      9374
      Likes Given
      3657

      Default Re: TRA wameshaanza usajili wa magari

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Teh teh teh.....na kama license plate ingetosha basi jina zima lingewekwa....Le Mutuz Le Baharia Ze Biiig Show Kata Kivuko @ DSM City.....

      Ila personalized license plates ni kujichoresha. I did that 10 years ago and I didn't like it.
      To be honest ni ushamba fulani...........sawa na kuvaa T-shirt yenye picha yako
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...