JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wema Sepetu Glitter Night

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 46
    1. Davie S.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 677
      Rep Power : 633
      Likes Received
      156
      Likes Given
      59

      Default wema Sepetu Glitter Night

      Yaani Hapa Nachokiona' ni
      Mashindano ya Vitambi,Boobs Zimeinuliwa Balaa na Chinese butt na Visturi (HighHills)Maana wanawake Short Chassis wa Mjini wote wana Height ya 6FT...Hakika Wamevunja Makabati.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Screen_20120623_232533.jpg 
Views:	0 
Size:	22.8 KB 
ID:	57311   Click image for larger version. 

Name:	Screen_20120624_001348.jpg 
Views:	0 
Size:	16.5 KB 
ID:	57312   Click image for larger version. 

Name:	Screen_20120624_000512.jpg 
Views:	0 
Size:	20.6 KB 
ID:	57313  
      zomba, Pasco and gfsonwin like this.


    2. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 3,996
      Rep Power : 3076893
      Likes Received
      1009
      Likes Given
      575

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      kama wamependeza,mengine hayahuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu lol
      Edoedward1 likes this.

    3. Bob G's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Location : UK Manyasi
      Posts : 2,217
      Rep Power : 903
      Likes Received
      409
      Likes Given
      43

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Maradhi nayo Yamepunguza Raha

    4. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Ndio wanawake wanapokwenda kujiuza?
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    5. Davie S.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 677
      Rep Power : 633
      Likes Received
      156
      Likes Given
      59

      Default

      Hahaha mi Mwanaume Banaa lazima nichunguze Hasa nsije nkang'oa kimeo..

      Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

    6. GTesha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 201
      Rep Power : 464
      Likes Received
      42
      Likes Given
      9

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      mh! haya wee hongera zako wewe mualikwa

    7. Kiziza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 440
      Rep Power : 616
      Likes Received
      74
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By zomba View Post
      Ndio wanawake wanapokwenda kujiuza?
      Kwa vile tu ni wanawake basi moja kwa moja wanajiuza...

    8. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Kiziza View Post
      Kwa vile tu ni wanawake basi moja kwa moja wanajiuza...
      Mwanamke kujiacha maungo nje na kujipaka kila aina ya rangi usoni, kujichubuwa ngozi kwa kutumia kila aina ya mchubuo unaojulikana duniani, kuanzia mafuta ya jenereta mpaka vidonge vya arv, kujibandika manywele ya maiti na kwenda kujianika mbele ya halaiki ya wanaume, kama si kujiuza ni nini?
      Kisusi Mohammed likes this.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    9. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Kiziza View Post
      Kwa vile tu ni wanawake basi moja kwa moja wanajiuza...
      Hiki ni nini?

      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    10. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,744
      Rep Power : 85937790
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      6998

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      ongeza picha bana natamani kuona matukio
      Allien likes this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    11. Kiziza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 440
      Rep Power : 616
      Likes Received
      74
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By zomba View Post
      Mwanamke kujiacha maungo nje na kujipaka kila aina ya rangi usoni, kujichubuwa ngozi kwa kutumia kila aina ya mchubuo unaojulikana duniani, kuanzia mafuta ya jenereta mpaka vidonge vya arv, kujibandika manywele ya maiti na kwenda kujianika mbele ya halaiki ya wanaume, kama si kujiuza ni nini?
      Mh...Nywele za maiti unauhakika,pili kujianika mbele ya wanaume maanake nini,kwa vile hao wanaume wapo mtu ndio asitoke kisa wapo hao wanaume..

    12. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Kiziza View Post
      Mh...Nywele za maiti unauhakika,pili kujianika mbele ya wanaume maanake nini,kwa vile hao wanaume wapo mtu ndio asitoke kisa wapo hao wanaume..
      Tazama picha hiyo juu, halafu useme kama huko si kujianika.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    13. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,910
      Rep Power : 4343
      Likes Received
      3393
      Likes Given
      6508

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Hiki ni nini?

      Hiyo njemba hapo nyuma naye anahusikaje? Mshika dau wa mambo haya kumbe?
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    14. Kiziza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 440
      Rep Power : 616
      Likes Received
      74
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By zomba View Post
      Hiki ni nini?


      Wengine ni kutaka tu kuonekana yuko kwenye fashion,ndio kinachosumbua wengi kwa sababu tu anaona maceleb au kaona kwenye video kwa hiyo naye anafuata anacho ona kama ambavyo sio kila mwanaume anayevaa suruali za kubana ni shoga kama wengi wanavyo dhani,mwingine kwa vile tu kamuona Lil wayne kavaa na yeye amavaa,lazima uweze kutofautisha hilo,tatizo kubwa ni kuiga kila wanacho ona bila kuangalia inaendanaje na jamii waliopo.Wapo wanawake wengi sana hawavai hivyo especially maofisini,lakini wako radhi kulala na mwanaume yoyote including waume za watu ili kupata vitu fulani kwa ajili ya tamaa zao.

    15. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 8,136
      Rep Power : 94698
      Likes Received
      7394
      Likes Given
      5786

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      ol in ol! she nailed it! kudos to u wema!
      Ndahani likes this.
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    16. Emilia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 263
      Rep Power : 509
      Likes Received
      83
      Likes Given
      34

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Da Nimependa nywele za yule mdada wa nyuma..

    17. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,910
      Rep Power : 4343
      Likes Received
      3393
      Likes Given
      6508

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By cacico View Post
      ol in ol! she nailed it! kudos to u wema!
      She is now trying to build her brand in the right directions
      cacico and gfsonwin like this.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    18. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Kiziza View Post
      Wengine ni kutaka tu kuonekana yuko kwenye fashion,ndio kinachosumbua wengi kwa sababu tu anaona maceleb au kaona kwenye video kwa hiyo naye anafuata anacho ona kama ambavyo sio kila mwanaume anayevaa suruali za kubana ni shoga kama wengi wanavyo dhani,mwingine kwa vile tu kamuona Lil wayne kavaa na yeye amavaa,lazima uweze kutofautisha hilo,tatizo kubwa ni kuiga kila wanacho ona bila kuangalia inaendanaje na jamii waliopo.Wapo wanawake wengi sana hawavai hivyo especially maofisini,lakini wako radhi kulala na mwanaume yoyote including waume za watu ili kupata vitu fulani kwa ajili ya tamaa zao.
      Samaki mmoja akioza...

      Mwanamke alivyoumbwa, kila kiungo chake kwenye kiwiliwili kimependelewa kuvutia wanamme, wacha kiwiliwili hata sauti zao zimefanywa kuwa na mvuto wa aina yake, sasa inahusu nini kwenda kuvianika hivyo mbele ya halaiki, sasa huyo anaonesha mpaka chupi, kama sio kuhamasisha watu wabakane ni nini?

      Kweli wahenga walinena "kizuri chajiuza kibaya chajitembeza". Si kuiga tu, ni ukosefu wa maadili wa hali ya juu, ndio hao wa sampuli ya "mama nimekuletea zawadi", haulizwi hiyo zawadi kainunua kwa kufanya kazi gani?
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    19. Mbimbinho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2009
      Posts : 2,569
      Rep Power : 1086
      Likes Received
      753
      Likes Given
      402

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Hiki ni nini?

      Ni picha ya mwanamke, so what?
      Mbwa ukimjua jina wala hakupi shida....

    20. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,901
      Rep Power : 86127501
      Likes Received
      1080
      Likes Given
      850

      Default

      Duh, kumbe Wema ni sawa na mademu/vicheche vya mjini. Kitambi utafikiri ana watoto 4 kumbe hata wa kusingizia hana. Anaboa siku hizi ataishia tu kuonga wanaume ili aandikwe magazetini.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...