JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wema Sepetu Glitter Night

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 46
    1. Davie S.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 672
      Rep Power : 620
      Likes Received
      156
      Likes Given
      59

      Default wema Sepetu Glitter Night

      Yaani Hapa Nachokiona' ni
      Mashindano ya Vitambi,Boobs Zimeinuliwa Balaa na Chinese butt na Visturi (HighHills)Maana wanawake Short Chassis wa Mjini wote wana Height ya 6FT...Hakika Wamevunja Makabati.
      zomba, Pasco and gfsonwin like this.


    2. stineriga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : On My Way
      Posts : 1,283
      Rep Power : 848
      Likes Received
      306
      Likes Given
      219

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      Duh, kumbe Wema ni sawa na mademu/vicheche vya mjini. Kitambi utafikiri ana watoto 4 kumbe hata wa kusingizia hana. Anaboa siku hizi ataishia tu kuonga wanaume ili aandikwe magazetini.
      hivi kumbe huwa anahonga aandikwe magazetini???!!!
      hate it or love it

    3. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3507
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Mbimbinho View Post
      Ni picha ya mwanamke, so what?
      Hata mimi mtu mzima nimeipenda na nipo tayari kumnunulia RAV 4.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    4. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3507
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Mbimbinho View Post
      Ni picha ya mwanamke, so what?
      Ungesoma posts zangu juu huko ungenielewa, hapo ni ushahidi wa niliosema kuwa wanawake wanaenda huko kujiuza huku wakiwa wameshatumia mikorogo ya kila aina inayopatikana duniani, wakiwa na nywele za maiti, pitia juu huko.

      Anatamanisha, lakini ni wa siku moja ikizidi mbili, kwani harufu ya ngozi ya mkorogo na harufu ya nywele za bandia utayokumbana nayo, hutoweza kuihimili kila siku, labda uwe mlevi wa kutupwa, yaani kila unapokutana nae uko chakari na sense yote ya harufu imemezwa na pombe.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    5. Mbimbinho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2009
      Posts : 2,538
      Rep Power : 1068
      Likes Received
      746
      Likes Given
      398

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Hata mimi mtu mzima nimeipenda na nipo tayari kumnunulia RAV 4.
      Hahahahaaaa., that's wazzzup mkuu!!
      Mbwa ukimjua jina wala hakupi shida....

    6. Mbimbinho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2009
      Posts : 2,538
      Rep Power : 1068
      Likes Received
      746
      Likes Given
      398

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Ungesoma posts zangu juu huko ungenielewa, hapo ni ushahidi wa niliosema kuwa wanawake wanaenda huko kujiuza huku wakiwa wameshatumia mikorogo ya kila aina inayopatikana duniani, wakiwa na nywele za maiti, pitia juu huko.

      Anatamanisha, lakini ni wa siku moja ikizidi mbili, kwani harufu ya ngozi ya mkorogo na harufu ya nywele za bandia utayokumbana nayo, hutoweza kuihimili kila siku, labda uwe mlevi wa kutupwa, yaani kila unapokutana nae uko chakari na sense yote ya harufu imemezwa na pombe.
      Mkuu mimi hapo tu asee ndipo huwa hunishinda, afu yote huwa yanatoa harufu sawa, sijui why., nashukuru Mamsapu ana nywele fupi na kama akivaa yale manywele kofia then for two days max. Good thing anajua siyapendi.
      Mbwa ukimjua jina wala hakupi shida....

    7. Kansime

    8. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3507
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Mbimbinho View Post
      Hahahahaaaa., that's wazzzup mkuu!!
      Umeona eehh?
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    9. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 13,988
      Rep Power : 5851303
      Likes Received
      13414
      Likes Given
      18321

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Mwanamke kujiacha maungo nje na kujipaka kila aina ya rangi usoni, kujichubuwa ngozi kwa kutumia kila aina ya mchubuo unaojulikana duniani, kuanzia mafuta ya jenereta mpaka vidonge vya arv, kujibandika manywele ya maiti na kwenda kujianika mbele ya halaiki ya wanaume, kama si kujiuza ni nini?
      zomba tatizo nikwamba na wewe akipita mwenye hayo uliyoyajtaja shingo inazunguka kama feni na macho yanakutoka kama balbu. waacheni wanawake wausife uumbaji wa Mungu lol...............ni wadada wazuri ilikuwa funika bovu watu kupendezza sana tu nguo za uhakika wacha masihara wewe wenyewake zao tu walikubali kuwa wamependeza sembuse nyie wapita njia?

    10. BornTown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2008
      Location : ???
      Posts : 1,524
      Rep Power : 933
      Likes Received
      306
      Likes Given
      116

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Hiki ni nini?

      Hiyo ni GLITTER!!!
      "DONT BE A WOMAN THAT NEEDS A MAN BE A WOMAN A MAN NEEDS!!!!"

    11. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 23,764
      Rep Power : 214321449
      Likes Received
      18398
      Likes Given
      8554

      Default

      Hivi bi mkubwa 'kuanika' sio shurti kuwe na jua, lol!

      Acha watoto wajifurahishe nafsi zao bana.
      Quote By zomba View Post
      Tazama picha hiyo juu, halafu useme kama huko si kujianika.

    12. Kisusi Mohammed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2009
      Location : Kigamboni, Dar es salaam
      Posts : 377
      Rep Power : 635
      Likes Received
      42
      Likes Given
      64

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Mwanamke kujiacha maungo nje na kujipaka kila aina ya rangi usoni, kujichubuwa ngozi kwa kutumia kila aina ya mchubuo unaojulikana duniani, kuanzia mafuta ya jenereta mpaka vidonge vya arv, kujibandika manywele ya maiti na kwenda kujianika mbele ya halaiki ya wanaume, kama si kujiuza ni nini?
      Ukweli mtupu wala hakuna ubishi hapo, kama hajiuzi asingehangaika kuficha uhalisia wake! Wanawake hapo wanajishusha sana ila hawaelewi tu! Urembo si mikorogo na mavitu ya bandia!
      REALITY IS THE ONLY SOLUTION TO ALL THE PUZZLES!

    13. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 23,764
      Rep Power : 214321449
      Likes Received
      18398
      Likes Given
      8554

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Haya na kuuliza si ujinga. Kwani theme ya hii glitter night ilikuwa nini haswa?

      zomba, usijibu.
      zomba likes this.

    14. webondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Location : Chini ya mwembe
      Posts : 1,212
      Rep Power : 660
      Likes Received
      191
      Likes Given
      406

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By zomba View Post
      Hiki ni nini?

      This is diamond dot com. Nadhani nimekujibu uliyetaka kujua "hiki nini"

    15. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3507
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Emilia View Post
      Da Nimependa nywele za yule mdada wa nyuma..
      Siku hizi ni mfuko wako tu au wa njemba zinazokuweka mjini. Si lazima uzaliwe mzungu au muasia.
      Last edited by zomba; 25th June 2012 at 10:36.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    16. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 23,764
      Rep Power : 214321449
      Likes Received
      18398
      Likes Given
      8554

      Default

      Afu hizo nywele bandia zinaudhi kweli, hadi wenye nywele zetu nzuri hatuheshimiwi tena. Kha!
      Quote By zomba View Post
      Siku hizi ni mfuko wako tu au wa njemba zinazokuweka mjini. Si lazima uzaliwe mzungu au muasia.
      Baba Sharon likes this.

    17. Emilia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 263
      Rep Power : 497
      Likes Received
      83
      Likes Given
      34

      Default

      Quote By zomba View Post
      Siku hizi ni mfuko wako tu au wa njemba zinazokuweka mjini. Si lazima uzaliwe mzungu au muasia.
      Najua zipo na zinauzwa,halafu mwanamke kupendeza na swala la njemba kumuweka mjini vinahusiana nini...?Yaani nywele tu mpaka mwanaume...? nahisi kama una uchungu sana na wanawake na hasira nyingi.

    18. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3507
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Emilia View Post
      Najua zipo na zinauzwa,halafu mwanamke kupendeza na swala la njemba kumuweka mjini vinahusiana nini...?Yaani nywele tu mpaka mwanaume...? nahisi kama una uchungu sana na wanawake na hasira nyingi.
      Sipendi wanawake wanaoona Mungu kafanya makosa na kutaka kufanya kila njia waonekane kwa muonekano ambao sio wao wa asili, kama kujikoboa na kuvaa nywele za maiti.

      Nna wasifu sana wanawake ambao hawajihusihi na huo ujinga na nnawapenda sana, mfano avatar za Mwali.

      Tazama kama hiyo avatar yako, nywele za kihindi, rangi shombe wa kimanga na kinyamwezi. Inahusu nini?
      Last edited by zomba; 25th June 2012 at 13:52.
      Ndahani likes this.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    19. Emilia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 263
      Rep Power : 497
      Likes Received
      83
      Likes Given
      34

      Default

      Quote By zomba View Post
      Sipendi wanawake wanaoona Mungu kafanya makosa na kutaka kufanya kila njia waonekane kwa nuonekano ambao sio wao wa asili, kama kujikoboa na kuvaa nywele za maiti.

      Nna wasifu sana wanawake ambao hawajihusihi na huo ujinga na nnawapenda sana, mfano avatar za Mwali.

      Tazama kama hiyo avatar yako, nywele za kihindi, rangi shombe wa kimanga na kinyamwezi. Inahusu nini?
      Kwanza kuhusu avatar yangu unasema Uongo huo uhindi hapo uko wapi,thats natural black beauty.
      Pili wanaojichubua na wenye hizo sifa unazodai zinakukera wapo na wataendelea kuwepo tu sio kutaka au kutotaka kwako wewe.

    20. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11227
      Likes Received
      3507
      Likes Given
      2565

      Default Re: wema Sepetu Glitter Night

      Quote By Emilia View Post
      Kwanza kuhusu avatar yangu unasema Uongo huo uhindi hapo uko wapi,thats natural black beauty.
      Pili wanaojichubua na wenye hizo sifa unazodai zinakukera wapo na wataendelea kuwepo tu sio kutaka au kutotaka kwako wewe.
      Niaminishe na hizo nywele ni za mwenye hiyo avatar na si za kununua. Rangi naweza kukubali ni photo shop na kwenye nature hupatikana hapa kwetu kwa wale mashombe wa kimanga na kinyamwezi au kisukuma.

      Wapo na watakuwepo kibiashara zaidi hilo wala sikatai. Biashara ni matangazo na matangazo ni biashara kubwa zaidi.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    21. Emilia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 263
      Rep Power : 497
      Likes Received
      83
      Likes Given
      34

      Default

      Quote By zomba View Post
      Niaminishe na hizo nywele ni za mwenye hiyo avatar na si za kununua. Rangi naweza kukubali ni photo shop na kwenye nature hupatikana hapa kwetu kwa wale mashombe wa kimanga na kinyamwezi au kisukuma.


      Wapo na watakuwepo kibiashara zaidi hilo wala sikatai. Biashara ni matangazo na matangazo ni biashara kubwa zaidi.
      Hiyo ni weave ni hair style tu,zipo weave na wigi za aina nyingi Afro,Dread lockcs,Straight,Curl ni hair style tu,hadi mawigi ya yeboyebo yapo,nashangaa jinsi unavyokuza,eti kuvaa hayo ndio kujiuza...

      Kujiuza ni zaidi ya nguo na nywele.

    22. Jast Bleiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2012
      Posts : 655
      Rep Power : 2386
      Likes Received
      132
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By zomba View Post
      Hata mimi mtu mzima nimeipenda na nipo tayari kumnunulia RAV 4.
      Hata toyo hapo bado parefu...

    23. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...