JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 14,538
      Rep Power : 137668340
      Likes Received
      5501
      Likes Given
      5019

      Default Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Kulia/kuume ni kaimu mkuu wa wilaya ya Dodoma Betty Mkwasa amkimtambulisha kocha mkuu wa Twiga Stars Charles Boniface Mkwasa ambaye ni mumewe....inapenedeza sana aisee...na I-like myself, ongezekeni basi...!!Click image for larger version. 

Name:	DSC_0021.JPG 
Views:	32 
Size:	288.8 KB 
ID:	53836
      kitero likes this.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya


    2. SIMBA WA TARANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Location : Kapugi-Tukuyu
      Posts : 979
      Rep Power : 637
      Likes Received
      212
      Likes Given
      150

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Ndoa ndoano hiyo.
      tz1 likes this.

    3. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,688
      Rep Power : 168828991
      Likes Received
      6655
      Likes Given
      3535

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Hakuna ndoa hapo,mama mkoani baba darsalaam??

    4. tz1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Posts : 2,076
      Rep Power : 0
      Likes Received
      438
      Likes Given
      327

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Quote By King Kong III View Post
      Hakuna ndoa hapo,mama mkoani baba darsalaam??
      Na yule wa magogoni ndoa ipo,maana kila siku yupo majuu?
      [email protected]

    5. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,050
      Rep Power : 86377916
      Likes Received
      2196
      Likes Given
      16

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Siku mke wangu atakapokuwa mwanasiasa ndipo nitakapolazimika kukiuka agizo la kwenye biblia, ntamtwanga twalaka bila ya majadiliano....

    6. Bushbaby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 1,493
      Rep Power : 803
      Likes Received
      300
      Likes Given
      155

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Quote By Rev.Mzito K. View Post
      Siku mke wangu atakapokuwa mwanasiasa ndipo nitakapolazimika kukiuka agizo la kwenye biblia, ntamtwanga twalaka bila ya majadiliano....
      Mch. Kwani atakuwa amefanya dhambi gani hadi kustahili talaka? ninavyojua mimi bibilia imeruhusu talaka kwa kosa la zinaa peke yake...unaweza kunirekebisha!!
      Never Judge any one because you never know how their life is and what they are going through

    7. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 14,538
      Rep Power : 137668340
      Likes Received
      5501
      Likes Given
      5019

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Quote By SIMBA WA TARANGA View Post
      Ndoa ndoano hiyo.
      kwa nini wa Teranga? udadavuzi kidogo
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    8. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 14,538
      Rep Power : 137668340
      Likes Received
      5501
      Likes Given
      5019

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Quote By King Kong III View Post
      Hakuna ndoa hapo,mama mkoani baba darsalaam??
      mh, naona kuna kaukweli!!!
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    9. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 14,538
      Rep Power : 137668340
      Likes Received
      5501
      Likes Given
      5019

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Quote By Rev.Mzito K. View Post
      Siku mke wangu atakapokuwa mwanasiasa ndipo nitakapolazimika kukiuka agizo la kwenye biblia, ntamtwanga twalaka bila ya majadiliano....
      kwa hiyo kwa wanaume ni sawa kuwa wanasiasa na si wanawake??
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    10. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 14,538
      Rep Power : 137668340
      Likes Received
      5501
      Likes Given
      5019

      Default Re: Wote hawa ni maarufu-mke na mume

      Quote By Bushbaby View Post
      Mch. Kwani atakuwa amefanya dhambi gani hadi kustahili talaka? ninavyojua mimi bibilia imeruhusu talaka kwa kosa la zinaa peke yake...unaweza kunirekebisha!!
      huenda ana uhakika wote hao wanafanya zinaa nje ya ndoa
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...