JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 39 of 39
    1. kingfish's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 562
      Rep Power : 570
      Likes Received
      152
      Likes Given
      171

      Default Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Hawa ni washiriki wa big brother africa kutoka tanzania.kwa nini wanakwenda kushiriki wakati serikali kupitia waziri nchimbi ilitamka kuwa haiungi mkono mashindano hayo?


    2. Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 3,014
      Rep Power : 4476
      Likes Received
      1384
      Likes Given
      841

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Kiranga View Post
      Serikali inapangia watu safari za nje, kazi wanazofanya na vipindi vya TV wanavyoangalia?

      Mie siifagilii Big Brother, it is nonsensical. Lakini sifagilii zaidi ukomunisti huu wa serikali kupangia watu maisha yao.
      Mkuu, mimi binafsi sina tatizo na watanzania kushiriki kwenye huu ujinga lakini nipo against na suala la mshiriki kubeba bendera ya taifa. Mshiriki akiisha beba bendera ya taifa, maana yake anawakilisha taifa. Sitaki kukumbuka aibu aliyetuletea yule mkurya last year.

      Tiba

    3. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,291
      Rep Power : 686
      Likes Received
      166
      Likes Given
      0

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Nchimbi na wenzako Huo Ufisadi mnaofanya hamuuoni. Hebu tutokeeni.

    4. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 7,895
      Rep Power : 94624
      Likes Received
      7190
      Likes Given
      5568

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By kingfish View Post
      Hawa ni washiriki wa big brother africa kutoka tanzania.kwa nini wanakwenda kushiriki wakati serikali kupitia waziri nchimbi ilitamka kuwa haiungi mkono mashindano hayo?
      nchimbi badala ya kushughulikia wizara yake, na ufisadi walio nao, anahangaika na big brother?? angezuia michezo michafu ua uwanja wa fisi kwanza.

    5. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 7,895
      Rep Power : 94624
      Likes Received
      7190
      Likes Given
      5568

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Di biagio View Post
      Kushiriki wenyewe binafsi sawa ila wasitumie jina la Tanzania.
      we ndugu acha unafiki, kuna michezo mingapi watu hukaa uchi wakiwa na bendera yetu na hamsemi! meona big brother tu?? tena umenikumbusha ngoja nikavote kwanza kwa hilda, then nitarudi. tooooo much stress, waache watu wajiburudishe na big bro lolest!

    6. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,911
      Rep Power : 2142770
      Likes Received
      4435
      Likes Given
      3740

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      weekend ndio inaanza leo eeeh, ngoja nikapumzike mie nisubiri CC ya Magamba
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    7. JF SMS Swahili

    8. Kifulambute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 2,343
      Rep Power : 923
      Likes Received
      606
      Likes Given
      192

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      washiriki wa BBA wanapatikanaje tuanzie hapo kwanza
      "waishio kwa raha na amani ni wamtegemeao mungu!

    9. sawabho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Miyakojima
      Posts : 2,073
      Rep Power : 879
      Likes Received
      505
      Likes Given
      134

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Daudi mchambuzi View Post

      kwa iyo hii bendera walioyoshika ni ya familia yao???
      Ni bendera ya Taifa, lakini hakuna Kiongozi yeyote aliyewakabidhi wakati wanaondoka nchini. Imeshuhudia michezo ambayo inatambuliwa na Serikali wachezaji wake wakikabidhiwa bendera ya Taifa na Kiongozi mwenye dhamana na mchezo huo na kuwatakia kila la heri; Je, hawa walikabidhiwa hiyo bendera na Kiongozi gani wa huko Tanzania ?
      INAWEZEKANA, TIMIZA WAJIBU WAKO

    10. mkomatembo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2011
      Location : Bweleo
      Posts : 1,066
      Rep Power : 695
      Likes Received
      250
      Likes Given
      1291

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Jagermaster View Post
      na hawa hapa vipi, mbona hamsemi, au kuwa wanalipa kodi ndio kila kitu wanachofanya kinakuwa halali kwa maadili ya kitanzania!!!???


      Attachment 53812
      Loh tena hii ndio LAANa maana wanavalishwa na vitovu nje kabisa ! mh! kweli kazi tunayo ni hivi vizazi vetu

    11. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 4,969
      Rep Power : 6579
      Likes Received
      1780
      Likes Given
      528

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    12. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,432
      Rep Power : 4221
      Likes Received
      3177
      Likes Given
      5911

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Jagermaster View Post
      na hawa hapa vipi, mbona hamsemi, au kuwa wanalipa kodi ndio kila kitu wanachofanya kinakuwa halali kwa maadili ya kitanzania!!!???


      Attachment 53812
      Watoto wadogo vitambi tayari vinachomoza.mhhhh
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    13. Matope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Location : Dar es salaam
      Posts : 495
      Rep Power : 660
      Likes Received
      65
      Likes Given
      27

      Default

      Quote By Jagermaster View Post
      By the way kuna washindano ya netball kule Taifa kama hii inakuboa kuna burudani nyingine kule, au nayo vipi?


      Attachment 53811
      Kwikwikwiwwiiiii kweli JF kiboko nimeipenda hii so kama mtu anaboreka aende taifa akaangalie netball iko fresh sana!
      MBUTAIYO likes this.

    14. Ndaki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th May 2009
      Posts : 80
      Rep Power : 576
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Mis-guided men!!
      'WE HAVE GUIDED MISSILES BUT WE HAVE MISGUIDED MEN"

    15. John locke's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th May 2012
      Posts : 191
      Rep Power : 441
      Likes Received
      32
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Jagermaster View Post
      Watanzania tunaishi maisha tofauti-tofauti, watu wamejitangaza kwenye status zao kuwa wanaishi hedonist life, waache wajiachie. Mbona kuna watu mnaenda hija, Mecca na Israel, na wengine wanaenda kuosha majina kwa TB Joshua watu hawasemi. Waache watu waoshe majina yao kwenye runinga ndio maisha yao hayo. Sidhani kama Dstv wanalazimisha kuangalia, kama vile mimi nisivyoangalia TV ya TB Joshua, au Mahubiri ya Kabobe, kama hakihusu you just skip.
      kweli dunia yako chaguo lako.

    16. Samkyjr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Posts : 353
      Rep Power : 532
      Likes Received
      45
      Likes Given
      29

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Mtu mgeni kabisa na tanzania anaweza kufikiri idadi kubwa ya watanzania ni machotara au nacho ni kigezo kwa dstv tanzania mwisho,richard, yule mdada wa arusha, hawa wa sasa
      Cookie likes this.

    17. manasa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : DUNIANI
      Posts : 88
      Rep Power : 425
      Likes Received
      6
      Likes Given
      31

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      BBA sio umalaya ni hulka ya mtu kama watu walioko katika jamii yetu inayotuzunguka cha zaidi watu wanaenda kuwakilisha Tz nakujua tamaduni za nchi nyingine
      BBA sio kuhusu ngono wala kujiuza its just a game kama mchezo mingine kama serikali haijaibariki kimpango wao kuna matatizo mengi ebu tuongee kuhusu hayo ok! tuachane na hilo coz sio tatizo

    18. Jagermaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : Echtenstein
      Posts : 655
      Rep Power : 616
      Likes Received
      260
      Likes Given
      202

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Samkyjr View Post
      Mtu mgeni kabisa na tanzania anaweza kufikiri idadi kubwa ya watanzania ni machotara au nacho ni kigezo kwa dstv tanzania mwisho,richard, yule mdada wa arusha, hawa wa sasa
      Hivi walioenda sasa hivi nao ni 0.5?. Mimi naona weupe tu. Ila in average most cases Tanzanians phenotype huwezi kufanisha na Ugandans, Kenyans, Zambians au Malawians. Kwa wengine tuliowahi ishi na majirani zetu kama Waganda hilo hata wao wanadmit kabisa, wenzetu ni weusi jamani
      All things are subject to interpretation; whichever interpretation prevails at a given time is a function of power and not truth.

    19. Jagermaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : Echtenstein
      Posts : 655
      Rep Power : 616
      Likes Received
      260
      Likes Given
      202

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Quote By Samkyjr View Post
      Mtu mgeni kabisa na tanzania anaweza kufikiri idadi kubwa ya watanzania ni machotara au nacho ni kigezo kwa dstv tanzania mwisho,richard, yule mdada wa arusha, hawa wa sasa

      Latoya na Bhoke mbona huwasem, au nao walikuwa 0.5?
      All things are subject to interpretation; whichever interpretation prevails at a given time is a function of power and not truth.

    20. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 22,108
      Rep Power : 1932709
      Likes Received
      16699
      Likes Given
      7754

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    21. geophysics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Kigali
      Posts : 839
      Rep Power : 649
      Likes Received
      142
      Likes Given
      83

      Default Re: Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

      Kwa sababu Nchimbi si waziri wa michezo tena na huo ulikuwa mtizamo wake binafsi

    22. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...