JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

    Report Post
    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 132
    1. Allien's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2008
      Posts : 5,525
      Rep Power : 11133
      Likes Received
      1787
      Likes Given
      627

      Default Lulu Mahakamani: 23rd April 2012


      Mwigizaji Maarufu wa filamu za Kibongo Elizabeth Michael ‘Lulu’ leo majira ya saa nne asubuhi amepandishwa kizimbani kwa mara ya pili katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam na kusomewa shitaka la kumuua Steven Kanumba. Baada ya kusomewa shitaka hilo na Mwendesha Mashitaka Mkuu wa Mahakama hiyo Elizabeth Kaganda mbele ya Hakimu Rita Tarimo hakutakiwa kujibu lolote. Mwendesha Mashitaka huyo alisema upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamailika hivyo kesi hiyo iliahirishwa mpaka Mei 7 mwaka huu.










      Source:
      LULU APANDISHWA KIZIMBANI CHINI YA ULINZI MKALI - Global Publishers



    2. WB-1

    3. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By cacico View Post
      jamani hilo tumbo hata mimi silielewi?? au kanumba katuachia mpwa!??
      Hata mi nahisi hapo marehemu katuachia mpwa
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    4. Bwa'Nchuchu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Posts : 2,138
      Rep Power : 85900770
      Likes Received
      806
      Likes Given
      128

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Sikonge View Post
      Huyu POLISI dume naye bana..... Kikwapa hicho bana.

      Joto la Dar, pata mavitu hata ya bei nafuu kukausha KIKWAPA, heee...... Nyani Ngambu unakiona lakini

      Heheheheeeee....
      Context is everything.

    5. Joyceline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : dar es Saalaam
      Posts : 1,017
      Rep Power : 810
      Likes Received
      128
      Likes Given
      92

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By cacico View Post
      jamani hilo tumbo hata mimi silielewi?? au kanumba katuachia mpwa!??
      Umeona eehe hata mimi nilikuwa nawaza
      cacico likes this.

    6. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,921
      Rep Power : 85937831
      Likes Received
      4239
      Likes Given
      7396

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By RAU View Post


      Mtoto mzuri, nguo zimempa heshima, amepungua umbo , lakini tumbo................
      Naona ni kweli ana ujauzito huyu binti maana tumbo ndo lishatokeza ooh my god
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    7. Bwa'Nchuchu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Posts : 2,138
      Rep Power : 85900770
      Likes Received
      806
      Likes Given
      128

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Haki ikitendeka naamini kabisa ataachiwa huru kwani bado kabisa sijashawishika kuwa alimuua Kanumba kwa kukusudia.
      Context is everything.

    8. Movie-Date

    9. Gwankaja Gwakilingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Masoko Busisya
      Posts : 1,772
      Rep Power : 1336800
      Likes Received
      472
      Likes Given
      132

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Lulu sio wewe peke yako kuwa na moyo mkuu utatoka tu,
      Ni upuuzi kama Mtu atapewa Haki ya Kusikilizwa Baada ya Kupona Majeraha ya Kutokusikilizwa ..............039.mac

    10. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 8,173
      Rep Power : 94710
      Likes Received
      7420
      Likes Given
      5811

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Saint Ivuga View Post
      anamuiga mange
      hehehehe mbavu zangu! u hav completed my afternoon!
      Kinombo likes this.

    11. Stoudemire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Posts : 849
      Rep Power : 609
      Likes Received
      184
      Likes Given
      1596

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Hilo Tumbo la michemso tu

      Anaonekana ana msongo wa mawazo, I hope kesi itaenda vizuri na ataachiwa huru.
      Endangered likes this.

    12. Mangimeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 648
      Rep Power : 597
      Likes Received
      69
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By RAU View Post


      Mtoto mzuri, nguo zimempa heshima, amepungua umbo , lakini tumbo................
      mi ako katumbo mhhhh au sk alishafanya mambo

    13. SJUMAA26's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 572
      Rep Power : 751
      Likes Received
      149
      Likes Given
      2

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Stoudemire View Post
      Hilo Tumbo la michemso tu

      Anaonekana ana msongo wa mawazo, I hope kesi itaenda vizuri na ataachiwa huru.
      Ama kweli, Dua la Kuku...........

    14. luvcyna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2009
      Posts : 621
      Rep Power : 725
      Likes Received
      229
      Likes Given
      293

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Duh Kweli Muumba hakimbiwi nenda rudi wakati wa shida utamrejea tu.... Mtoto wa watu mpaka kaamua kuvaa rozari!!! kapitia mengi ati kipindi hiki kigumu
      DASA and Mrembo by Nature like this.

    15. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,602
      Rep Power : 1612
      Likes Received
      888
      Likes Given
      222

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      ndo akome umalay@ si mzuri

    16. Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 15,593
      Rep Power : 324342423
      Likes Received
      6281
      Likes Given
      5167

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Mshahara wa dhambi ni nini vile???? ila tuseme ukweli tu nani hajawahi kutenda kosa hata siku moja??? anyooshe kidole
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    17. SIMBA WA TARANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Location : Kapugi-Tukuyu
      Posts : 979
      Rep Power : 641
      Likes Received
      212
      Likes Given
      150

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      askari kibao kama wanalinda jambaz sugu, lengo lao waonekane kwenye media ili wapande vyeo.

    18. Shakazulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2007
      Posts : 933
      Rep Power : 891
      Likes Received
      219
      Likes Given
      724

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Bwa'Nchuchu View Post
      Haki ikitendeka naamini kabisa ataachiwa huru kwani bado kabisa sijashawishika kuwa alimuua Kanumba kwa kukusudia.
      Du! Ili haki itendeke ni lazima wewe ushawishike? Du you know all the facts? Hivi mtu akiua bila ya kukusudia hukumu yake ni nini?

      Tuache sheria ifuate mkondo wake na kama hana hatia basi aachiwe huru na jamii impokee kwa mikono miwili.

    19. Bwa'Nchuchu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Posts : 2,138
      Rep Power : 85900770
      Likes Received
      806
      Likes Given
      128

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Shakazulu View Post
      Du! Ili haki itendeke ni lazima wewe ushawishike?
      Huo ni mtazamo wangu. Na wewe uko huru kuwa na wa kwako. Umesikia?

      Du you know all the facts?
      No I don't but neither do you. The only people that know "all the facts" are Lulu and Kanumba. Unfortunately he is not here to tell his side of the story.

      Hivi mtu akiua bila ya kukusudia hukumu yake ni nini?
      Sijui.

      Tuache sheria ifuate mkondo wake na kama hana hatia basi aachiwe huru na jamii impokee kwa mikono miwili.
      Kuna aliyezuia sheria kutofuata mkondo wake? Kama yupo mtaje.
      Last edited by Bwa'Nchuchu; 23rd April 2012 at 19:07.
      Context is everything.

    20. Deejay nasmile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Posts : 1,691
      Rep Power : 893
      Likes Received
      301
      Likes Given
      221

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Eti jamani sasa kama ushahidi haujakamilika na hatakiwi kujibu chochote.Kwanini walipanga kesi isikilizwe leo.msaada tafadhari

    21. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Stoudemire View Post
      Hilo Tumbo la michemso tu

      Anaonekana ana msongo wa mawazo, I hope kesi itaenda vizuri na ataachiwa huru.
      Tumbo la michemsho au kiepe yai lingekuwa limesha bongonyoka kwa siku alizo kaa ndani akinyea debe
      Endangered likes this.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    22. Bwa'Nchuchu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Posts : 2,138
      Rep Power : 85900770
      Likes Received
      806
      Likes Given
      128

      Default Re: Lulu Mahakamani: 23rd April 2012

      Quote By Deejay nasmile View Post
      Eti jamani sasa kama ushahidi haujakamilika na hatakiwi kujibu chochote.Kwanini walipanga kesi isikilizwe leo.msaada tafadhari
      Hahahaaa wewe utawaweza hao "wasomi".
      Context is everything.

    23. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 2,057
      Rep Power : 978
      Likes Received
      350
      Likes Given
      171

      Default

      Quote By Don Calvino View Post
      Usione hivyo,hapo nguo zinamwasha.
      Hata namimi nilitaka kuuliza siku hizi nguo ndefu hazimwashi tena?

    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...