JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dah!Diamond balaa yani...

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. Salim Mhina's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : Sanya Juu Siha Kilimanjaro
      Posts : 24
      Rep Power : 440
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Dah!Diamond balaa yani...

      Dah!Diamond balaa yani kaibuka na tuzo tatu kwa mpigo.Ni hiz za kill music awards.Kachukua ya mchezaji bora wa kiume wa mwaka,mtunzi bora na video bora ya mwaka.
      Attached Images  

    2. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9730
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      diamond na tid nani mkali kwa kucheza?
      ukipenda niite double biiiiiii!! tchao

    3. mbongopopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2008
      Posts : 983
      Rep Power : 928
      Likes Received
      131
      Likes Given
      162

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Diamond yupo juu akifanya tena live show ya elfu hamsini kiingilio itajaa tena na tiketi hazitatosha.
      Sidhani kwa sasa kama kuna mwimbaji mwingine wa aina yake anayevutia watu hivyo Tanzania.

    4. jacjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Location : cck - Dar
      Posts : 254
      Rep Power : 518
      Likes Received
      67
      Likes Given
      253

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Quote By mbongopopo View Post
      Diamond yupo juu akifanya tena live show ya elfu hamsini kiingilio itajaa tena na tiketi hazitatosha.
      Sidhani kwa sasa kama kuna mwimbaji mwingine wa aina yake anayevutia watu hivyo Tanzania.
      Ni mtazamo tu,japo ni wazi kila jambo linawakati wake! Kipindi cha Mr Nice na nyimbo zake za chei chei nae alishika wabongo vizuri,so ingekuwa sahiv nadhani nae ht kiingilio cha laki angejaza ukumbi na zaidi...
      "Leo siyo kesho" - Danny Morsner

    5. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106708
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Jamani, mi nikubali tu kuwa nimepitwa na wakati!
      Tuzo za Kili awards zimefanyika lini?...mbona sijasikia?
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    6. Ulemavu

    7. BPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : shamba
      Posts : 2,724
      Rep Power : 1099
      Likes Received
      543
      Likes Given
      206

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Anajitahdi sana lakini maisha ya nje ya sanaa yanaweza kumharibia au kuwakwaza washabiki wake

    8. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,683
      Rep Power : 1756
      Likes Received
      965
      Likes Given
      261

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Kichwa chake kinakwenda resi bila kuwa na mtu wa kummanage ataishia pabaya!! He needs a manager mama yake hawezi hiyo ni professional job!!

    9. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 23,625
      Rep Power : 429501643
      Likes Received
      13013
      Likes Given
      29109

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Hongera zako mwaya.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    10. Salim Mhina's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : Sanya Juu Siha Kilimanjaro
      Posts : 24
      Rep Power : 440
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Black Bat View Post
      diamond na tid nani mkali kwa kucheza?
      Unajua kukata mauno katika video na kum2 kulimiliki jukwaa kikamilifu ni v2 viwili tofauti.TID ni mkali wa mauno na kushek but c mkali wa kumil jukwaa kama alivyo diamond.Wacheki wakali hawa wa jukwaa Michael Jackson,Rihana,Nick minaj then tel me ukiwapa hiv vijukwaa vya 6 X 6 patawatosha kwel

    11. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 4,588
      Rep Power : 1503
      Likes Received
      971
      Likes Given
      1872

      Default Re: Dah!Diamond balaa yani...

      Ah wapi kijana wa Dushlele hana mpinzani hapa bongo bana,wengine wauza nyuso tu
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    12. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...