JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

    Report Post
    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
    Results 41 to 60 of 88
    1. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,382
      Rep Power : 759
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?



    2. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,359
      Rep Power : 7383
      Likes Received
      1485
      Likes Given
      131

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Kwa hiyo wamemnyukuti au?
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    3. dottoz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 206
      Rep Power : 458
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Kama kanumba hakuwa free mason,we hauon nguo alizovaa?

    4. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,376
      Rep Power : 12949
      Likes Received
      1063
      Likes Given
      1869

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      Kwa mfuatiliaji makini habari ya wajenzi huru ni hadithi za kusadikika.
      Sasa hilo hall lililopo Dar pamoja na akina Chande nao ni wa kufikirika?
      Paul Kijoka likes this.
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    5. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,382
      Rep Power : 759
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Click image for larger version. 

Name:	380617_333378376725697_100001606112228_969161_848230302_n.jpg 
Views:	0 
Size:	68.0 KB 
ID:	51590tuzo ya ziff ya ze late kanumba,ikiwa sakafuni kwenye nyumba aliyokuwa akiishi
      Click image for larger version. 

Name:	553124_333380943392107_100001606112228_969167_2133687035_n.jpg 
Views:	0 
Size:	40.6 KB 
ID:	51591Huyu nae msanii kioo cha jamii.
      Click image for larger version. 

Name:	562210_333002153429986_100001606112228_967674_4723869_n.jpg 
Views:	0 
Size:	60.6 KB 
ID:	51592AY naye anatafuta washabiki.

    6. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,382
      Rep Power : 759
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Inawezekana ni ulimbukeni na wala hawa si wachawi ila la msingi ni kujenga kizazi
      kisichokuwa na akili za kimizimuzimu maana what you dream to be is what you are in actual sense.

    7. JF SMS Swahili

    8. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,382
      Rep Power : 759
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By First Born View Post
      kwani we kinachokushangaza ni nini? Mbona hukuuliza hilo swali kabla hajafa wakati picha ulikuwa nazo? Nahisi umetumia ma------, yeye ndo angetakiwa kujibu swali hilo na sio sisi.
      Hapo kwenye red mkuu, du wewe ni noma, unaongeaga ki fallacy katika philosophy inaitwa cast generalization. Hah hah hah hah.......!

    9. Njowepo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 7,967
      Rep Power : 22176
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      970

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Kama ni kweli kajitoa yeye badala ya mama yake itakuwa upendo wa hali ya juu sana!
      Am sure kama angemconsult mamaye lazima angesema kama ndo ivyo mwanangu ngoja nitangulie!
      All in all ameshakufa yatasemwa mengi sana!
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    10. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,382
      Rep Power : 759
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By Mnyama Hatari View Post
      Haya mambo ya freemason ni upuuzi mtupu! Mimi nayalinganisha na imani za kishirikina. Ni yapo kwenye fikra za watu tu.
      Nakuunga mkono mkuu, naona yanakuzwa sana. Hasa usiseme na watu wa kawaida ila wale walokole walioishiwa la kuubiri na ujikita katika kuelezea kitu ambacho kiweza kuoghofya. La msingi ni kuwa hawa jamaaa wapo ila wanavyoelezewa ni beyondi normal.

    11. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,382
      Rep Power : 759
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By mpayukaji View Post
      Kijoka nenda English Course. Laiti tungekuwa tunaishi karibu ningekupa tuition ya bure lau uepuke aibu. Mara nyingi tumieni lugha zenu hata kama ni kimakonde. Maana ukisoma kichwa cha habari unavunjika moyo na kukosa hamu hata ya kuchambua hoja.
      Ni typing error mkuu. Nadhani ata kama napigwa chenga hiyo heading ni rahisi kwa mtu yeyote kuiweka sawa. Ila naishi karibu sana na wewe hivyo ukinipa kozi ntaongeza chochote ingawaje sitakuwa kama mwingereza hasa kwa upande wa matamshi!

    12. Boniface Evarist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Location : MIT
      Posts : 1,081
      Rep Power : 1180
      Likes Received
      378
      Likes Given
      605

      Default

      Quote By Bajabiri View Post
      Mimi nilipoiangalia ile Devils Kingdom,
      niliwaza y alifanya that m0vie?bt nimei0na afta his Death,
      usisahau jumba la dhahabu.

    13. Boniface Evarist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Location : MIT
      Posts : 1,081
      Rep Power : 1180
      Likes Received
      378
      Likes Given
      605

      Default

      Quote By Straddler View Post
      Siyo kweli.

      Sifa ya freemason ni kujifanya mfuasi na muumini mzuri wa dini yake ( iwe ni uiaslamu, ukristo, uyahudi nk), na huwa mstari wa mbele kutoa misaada kwa yatima na wasiojiweza. Vilevile ni wahudhuriaji wa mazishi wazuri sana. Hii ni kutaka kuonyesha kwamba ni watu wanaojali na wenye roho za huruma kwa jamii inayowazunguka..!!!

      Kumbuka kwamba marehemu Kanumba alikuwa msanii.
      Umejaribu kugusia tu aina fulani ya members jst go deep

    14. yakowazi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Location : mtaani
      Posts : 157
      Rep Power : 446
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      jamani wote nimewsoma naendelia kusubiri majibu

    15. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,556
      Rep Power : 1163
      Likes Received
      745
      Likes Given
      1472

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Hata web ya freemason walisema kuna wasanii wawili wa movies za bongo ni wanachama. Pia usikariri, Freemason sio kuvaa tu nguo za ajabu.

    16. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,556
      Rep Power : 1163
      Likes Received
      745
      Likes Given
      1472

      Default

      Quote By Nyenyere View Post
      Sasa hilo hall lililopo Dar pamoja na akina Chande nao ni wa kufikirika?
      hahahaa. Hao wanafunga macho na kujidai hawajui kinachoendelea wakati hivi vitu vipo na vimeenea.

    17. doggydoggy's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Mamboo ya waswahili hayoo

    18. Boniface Evarist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Location : MIT
      Posts : 1,081
      Rep Power : 1180
      Likes Received
      378
      Likes Given
      605

      Default

      Quote By doggydoggy View Post
      Mamboo ya waswahili hayoo
      waswahili wako tofauti na wapi?

    19. Boniface Evarist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Location : MIT
      Posts : 1,081
      Rep Power : 1180
      Likes Received
      378
      Likes Given
      605

      Default

      Quote By Apollo View Post
      Hata web ya freemason walisema kuna wasanii wawili wa movies za bongo ni wanachama. Pia usikariri, Freemason sio kuvaa tu nguo za ajabu.
      Nipe web yao pls!

    20. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,556
      Rep Power : 1163
      Likes Received
      745
      Likes Given
      1472

      Default

      Quote By Paxman View Post
      Nipe web yao pls!
      nakumbuka niliona kwenye forum yao. Kama unakumbuka kuna yule jamaa aliyeamua kufichua siri zao akasema kuna mastaa maarufu, mojawapo wapo wawili wanaoigiza movies.

    21. Mohammed Shossi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,879
      Rep Power : 1255
      Likes Received
      949
      Likes Given
      302

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By M-mbabe View Post
      nakubaliana na wewe mkuu.....huu ni upuuzi fulani hivi.

      maana, kama freemasons wanakuwa defined na signs hizi hapa chini, ni binadamu gani dunia hii ambaye si freemason??

      1 pointing of the index finger in a photograph (the index near the eyes and near the mouth are distinct masonic signs. Pointing the index straight at the camera, is also a sign seen often in newwspapers.
      2 the ubiquitous ok sign
      3 the fist
      4 making a pyramid with the forearms
      5 the hand in play (holding an invisible ball with one or both hands) very common
      6 the hand on the heart for no explained reason (like oath swearing etc)
      7 masonic handshake (the thumb is seen turned downward and pressing the other person's knuckle)
      8 eyes looking up for no explained reason (immitation of pictures of Jesus on the cross)
      9 looking above the glasses in a picture
      10 touching the glasses in a picture
      11 hands on the nectie in a picture (distress signal)
      12 hands on the neck (distress signal)
      Una maana ya hizi alama sio?
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	acodex_53.jpg 
Views:	0 
Size:	61.8 KB 
ID:	51598   Click image for larger version. 

Name:	Freemason Handshake Benedict Michelle Obama.jpg 
Views:	0 
Size:	105.0 KB 
ID:	51599   Click image for larger version. 

Name:	Sistene Chapel Masonic God Hand.jpg 
Views:	0 
Size:	161.6 KB 
ID:	51600  
      Siwezi kuikana kweli kwa kuchelea upweke wa kitambo, nikajitenga na furaha ya kweli itakayotokea pale uwongo utakapojitenga - Zitto Z. Kabwe

    22. Muke Ya Muzungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2009
      Posts : 3,454
      Rep Power : 0
      Likes Received
      195
      Likes Given
      31

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      jamani huo ni uzushi mtupu

    23. JF SMS Swahili

    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...