JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 88
    1. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,383
      Rep Power : 772
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?



    2. Boniface Evarist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Location : MIT
      Posts : 1,081
      Rep Power : 1193
      Likes Received
      379
      Likes Given
      605

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      sema jumba la dhahabu, this is it, na zngnezo plus mavaz haya sijui kama hakuwa
      nili dought 2yrz ago!
      na kifo chake kile?

    3. Mundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2008
      Posts : 2,403
      Rep Power : 1592
      Likes Received
      475
      Likes Given
      57

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Kila mmoja yupo free kusema lolote kuhusu Kanumba kwa sasa. Nani awezaye kumjibia..? amekwenda na mambo yake, nasi tumebaki na mambo yetu...Tujadili yakwetu...he is gone, hatutamwona tena
      Mswahili jambo la kipumbavu likisemwa kizungu, anaona sawasawa kabisa!! J.K.Nyerere

    4. Steven Robert Masatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2009
      Location : majita makojo
      Posts : 1,186
      Rep Power : 796
      Likes Received
      478
      Likes Given
      575

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By Mtagwa lindi View Post
      Me naamini 90% kwani hata kabla hajafa nilishasikia na hata ule mvuto wa watu hata viongoz wa kitaifa ni nguvu ya freemason kwan hata miongon mwa wakuu ni dini hyo.

      kwa jinsi ninavyoelewa kuhusiana na freemasons sio watu wa kufanyia mzaha,soma tena history vizuri ya freemasons utaona kabisa kwamba kanumba hana sifa za kuwa member. example in tanzania jaribu kumuangalia sir andy chande then compare na kanumba apo nadhani utaona utofauti wao.

      porojo za mitaani tujaribu kuacha kabisa. angalia kidogo nje ya tanzania hao jamaa freemasons ndo remote control ya dunia hii.kila kitu unachotumia kinatokana na ideas zao then anaibuliwa mtu wa kuimplement the ideas.
      check on bush,clinton jay-z, michael jackson na member wengineo wapatao milion mbili na zaidi ulimwengu mzima.

      find the meaning of these?:

      you will never work alone

      jealous one still envy

      if you are not working with us,you are using and living with our generations.

      niungane na mwenzangu kanumba kuwa freemasons ni story za kusadikika. sawa na kujenga nyumba angani.
      kipindupindu likes this.

    5. Baby shangazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Posts : 64
      Rep Power : 434
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By KakaKiiza View Post
      Nasikia walimwambia amtoe mama yake kafara akakataa kabisaa akasema bora nife mimi!!!!Habari za mtaani na zilizozagaa!!!
      jaman jaman jaman!watanzania wengi ni wasanii maana wana kipaji cha kutunga stori

    6. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2944
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      52

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Mimi nilipoiangalia ile Devils Kingdom,
      niliwaza y alifanya that m0vie?bt nimei0na afta his Death,


    7. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2944
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Baby shangazi View Post
      jaman jaman jaman!watanzania wengi ni wasanii maana wana kipaji cha kutunga stori
      ndo maana hata mikanda hawanunui,HUKODISHA TU

    8. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 9,794
      Rep Power : 88723508
      Likes Received
      2226
      Likes Given
      1687

      Default

      Quote By Mama Jimy View Post
      no one knows! tuwe tujenge tabia ya kudadis watu wakiwa hai, lakini tukisubiri mpaka watoweke, hakuna atakayekuwa na jibu sahihi miongoni mwa tuliobaki, hasa kwenye ishu kama hizi.


      Nimeipenda hii!

      Itabidi hii kazi ianze mara moja kwani maulizo ni mengi baada ya kifo cha mtu!

    9. Straddler's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 697
      Rep Power : 9191
      Likes Received
      160
      Likes Given
      208

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Siyo kweli.

      Sifa ya freemason ni kujifanya mfuasi na muumini mzuri wa dini yake ( iwe ni uiaslamu, ukristo, uyahudi nk), na huwa mstari wa mbele kutoa misaada kwa yatima na wasiojiweza. Vilevile ni wahudhuriaji wa mazishi wazuri sana. Hii ni kutaka kuonyesha kwamba ni watu wanaojali na wenye roho za huruma kwa jamii inayowazunguka..!!!

      Kumbuka kwamba marehemu Kanumba alikuwa msanii.
      In my country we go to prison first, then become President - Nelson Mandela.

    10. saragossa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Location : Mkunazini
      Posts : 1,791
      Rep Power : 844
      Likes Received
      494
      Likes Given
      683

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Dah! Na mimi nna t-shirts kama hizo kwenye picha, ngoja nikazichome fasta nisije nikapata brain concussion!

    11. Tikerra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2008
      Location : Tanga
      Posts : 1,697
      Rep Power : 947
      Likes Received
      117
      Likes Given
      3

      Default

      Hicho ni kingereza au kihabeshi?Kwanini usiandike Kiswahili.

    12. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,310
      Rep Power : 5525150
      Likes Received
      1208
      Likes Given
      1618

      Default

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      Kwa mfuatiliaji makini habari ya wajenzi huru ni hadithi za kusadikika.
      SK ni Mwanakwaya na muumini wa Kanisa la AIC Chang'ombe Freemason ni kumzushia kwani kwenye mazishi wangejitokeza

    13. Hoho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Posts : 180
      Rep Power : 456
      Likes Received
      17
      Likes Given
      34

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Mm na amini kanumba alijiunga, kwani wanao ingiya katika freemason wakoje?! Mbona wengi wapo uko

    14. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,383
      Rep Power : 772
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Quote By Tikerra View Post
      Hicho ni kingereza au kihabeshi?Kwanini usiandike Kiswahili.
      The secret of any language is you to think that you can! especially these colonial ones!

    15. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,383
      Rep Power : 772
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Click image for larger version. 

Name:	545737_332859623444239_100001606112228_967358_1401171441_n.jpg 
Views:	0 
Size:	13.5 KB 
ID:	51562Click image for larger version. 

Name:	533458_332984000098468_100001606112228_967626_797736406.jpg 
Views:	0 
Size:	18.9 KB 
ID:	51563

      Ni vizuri wht ever we do in life, either we imitate or create we seek for their meanings.

    16. First Born's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : Tanzania Vijiweni
      Posts : 3,187
      Rep Power : 35834573
      Likes Received
      539
      Likes Given
      205

      Default

      kwani we kinachokushangaza ni nini? Mbona hukuuliza hilo swali kabla hajafa wakati picha ulikuwa nazo? Nahisi umetumia masaburi, yeye ndo angetakiwa kujibu swali hilo na sio sisi.

    17. Mnyama Hatari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 335
      Rep Power : 487
      Likes Received
      80
      Likes Given
      16

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Haya mambo ya freemason ni upuuzi mtupu! Mimi nayalinganisha na imani za kishirikina. Ni yapo kwenye fikra za watu tu.
      Kwa usalama wako kaa mbali na Mnyama Hatari

    18. mpayukaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 950
      Rep Power : 982
      Likes Received
      337
      Likes Given
      1498

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Kijoka nenda English Course. Laiti tungekuwa tunaishi karibu ningekupa tuition ya bure lau uepuke aibu. Mara nyingi tumieni lugha zenu hata kama ni kimakonde. Maana ukisoma kichwa cha habari unavunjika moyo na kukosa hamu hata ya kuchambua hoja.
      kipindupindu likes this.

    19. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,285
      Rep Power : 67428993
      Likes Received
      4926
      Likes Given
      4274

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      Tazama kwa makini nembo za hayo mashati.........
      Quote By PakaJimmy View Post
      Heading yako inahusu!...Lugha za watu hizi jamani twende taratibu!

      Kama U-fREEMASON NI KUVAA MASHATI ya hivo basi huenda alikuwa!
      Taz

    20. Ibnu Ayoub's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2011
      Posts : 76
      Rep Power : 492
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      ***** m2pu.

    21. kipindupindu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2010
      Location : puchapucha sokoni
      Posts : 1,049
      Rep Power : 2003971
      Likes Received
      144
      Likes Given
      192

      Default Re: Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

      No, Kanumba he is not a Freemason.
      wawekezaji tumechoka misaada yenu isiyokuwa na tija tunataka mlipe kodi!!!

    22. Kansime

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...