JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Heshima za mwisho na mazishi ya Kanumba!

    Report Post
    Page 1 of 10 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 183
    1. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,268
      Rep Power : 86928311
      Likes Received
      10676
      Likes Given
      9192

      Default PICHA: Heshima za mwisho na mazishi ya Kanumba!


      Watu ni wengi sana.....jua ni kali lakini hakuna anayelijali....



      Jeneza la mpendwa wetu......


      Waombolezaji wakizidi kusogea eneo la msiba.....


      Sugu akitoa salaam












      Umati wa watu makaburini


      Hali ilivyokuwa baada ya jeneza la marehemu Kanumba kuondoelwa viwanja vya Leaders
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	waangukaji1.jpg 
Views:	0 
Size:	151.2 KB 
ID:	51456   Click image for larger version. 

Name:	nyomi-kanumba.jpg 
Views:	38 
Size:	176.0 KB 
ID:	51451   Click image for larger version. 

Name:	jeneza-kanumba.jpg 
Views:	39 
Size:	190.7 KB 
ID:	51452   Click image for larger version. 

Name:	kazimia.jpg 
Views:	1 
Size:	135.0 KB 
ID:	51453   Click image for larger version. 

Name:	wanaenda-kanumba.jpg 
Views:	38 
Size:	139.2 KB 
ID:	51455  
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    2. Azam

    3. bucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2010
      Location : kandahar
      Posts : 4,011
      Rep Power : 18415830
      Likes Received
      1058
      Likes Given
      836

      Default Re: Kutoka Leaders

      Mamndenyi likes this.
      KAMA MAPENZI NI PESA , FUNGA NDOA NA BENKI.

    4. ntogwisangu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 501
      Rep Power : 558
      Likes Received
      128
      Likes Given
      29

      Default Re: Kutoka Leaders

      rip steve kanumba-sharobaro,bwana ametoa,bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe!!tutakukumbuka!!!!

    5. Mzee Wa Rubisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : Chini ya mgomba
      Posts : 1,580
      Rep Power : 828
      Likes Received
      316
      Likes Given
      398

      Default Re: Kutoka Leaders

      Kibonde katoa kali(Kasema sasa mkuu wa sherehe baada ya kusema mkuu wa shughuli ya leo)

    6. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,585
      Rep Power : 201037680
      Likes Received
      6753
      Likes Given
      4330

      Default Re: Kutoka Leaders

      Preta uko juu..endelea kutujuza
      Preta likes this.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    7. Ulemavu

    8. NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,339
      Rep Power : 8512
      Likes Received
      1191
      Likes Given
      417

      Default Re: Kutoka Leaders

      Quote By Mzee Wa Rubisi View Post
      Kibonde katoa kali(Kasema sasa mkuu wa sherehe baada ya kusema mkuu wa shughuli ya leo)
      Ni sherehe ya mazishi mkuu!
      Chibidu and Kachanchabuseta like this.

    9. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,268
      Rep Power : 86928311
      Likes Received
      10676
      Likes Given
      9192

      Default Re: Kutoka Leaders

      Quote By Crashwise View Post
      Preta uko juu..endelea kutujuza
      pamoja kamanda.....

      Life is too short to waste time hating anyone.........

    10. Swash Bizo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Posts : 57
      Rep Power : 511
      Likes Received
      25
      Likes Given
      5

      Default Re: Kutoka Leaders

      Quote By Mzee Wa Rubisi View Post
      Kibonde katoa kali(Kasema sasa mkuu wa sherehe baada ya kusema mkuu wa shughuli ya leo)
      lol....................kama jina lake lilivyo na alichokisema havipishani sana.

    11. Mu-sir's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 1,946
      Rep Power : 10146
      Likes Received
      572
      Likes Given
      529

      Default

      Quote By Preta View Post
      pamoja kamanda.....

      Preta uko dar muda mrefu au all the way from Geneva ya Africa kwa hii issue? Anyways good job!

    12. i pad3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 1,529
      Rep Power : 768
      Likes Received
      369
      Likes Given
      255

      Default Re: Kutoka Leaders

      preta i pad ikibebwa hio sikupi nyingine
      Memo likes this.
      Mola awe nanyi

    13. Ulukolokwitanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Location : ndzengelendete
      Posts : 5,498
      Rep Power : 13987
      Likes Received
      3183
      Likes Given
      581

      Default Re: Kutoka Leaders

      Quote By Mzee Wa Rubisi View Post
      Kibonde katoa kali(Kasema sasa mkuu wa sherehe baada ya kusema mkuu wa shughuli ya leo)
      Ni makosa makubwa sana kumuweka kichaa (Kibonde) kuwa MC katika shugulu kama hii. Ndo matatizo ya Radio na Tv ya wafu wamebinafsisha hii shuguli na kuwa ya kwao. Ingekuwa mamtoni familia ingeuza hii haki na kujipoza na machungu ya msiba.
      Daudi Mchambuzi likes this.
      Raisi Kikwete amegeuka kuwa afisa manunuzi (Procurement officer) By Dr Slaa

    14. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,268
      Rep Power : 86928311
      Likes Received
      10676
      Likes Given
      9192

      Default Re: Kutoka Leaders

      Quote By Mu-sir View Post
      Preta uko dar muda mrefu au all the way from Geneva ya Africa kwa hii issue? Anyways good job!
      From Geneva of Africa mkuu......
      samora10 and Kipaji Halisi like this.
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    15. Mc Tilly Chizenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 2,525
      Rep Power : 3296142
      Likes Received
      936
      Likes Given
      1747

      Default

      Quote By Mzee Wa Rubisi View Post
      Kibonde katoa kali(Kasema sasa mkuu wa sherehe baada ya kusema mkuu wa shughuli ya leo)
      harusi tunasema wedding ceremony!msiba ni burial ceremony!bado yupo ktk mstari mkuu!
      Chibidu and Simba Mkali like this.

    16. ney kush's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 638
      Rep Power : 573
      Likes Received
      101
      Likes Given
      73

      Default Re: Kutoka Leaders

      preta good job. sweetie tupe tupe... huku kwetu tanesco washafanya mambo zao
      Preta likes this.

    17. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,160
      Rep Power : 1971
      Likes Received
      529
      Likes Given
      1370

      Default Re: Kutoka Leaders

      Quote By Preta View Post
      From Geneva of Africa mkuu......
      sasa badilisha title ya thread mimi nijua ni LIVE kumbe holaaa
      Ngoja nitambae kwingine thanks lakin

    18. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,977
      Rep Power : 1809
      Likes Received
      822
      Likes Given
      236

      Default Re: Kutoka Leaders

      lakini huyu jamaa si ana kesi ya kujibu manake alikuwa anafanya mapenzi na minors??huyo demu tunasikia alikuwa under 17 sasa inakuwaje hapo mbona mnapa promo za kipumbavu mwasherati kama yule
      Mr Ngoma likes this.
      I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD



    19. Mu-sir's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 1,946
      Rep Power : 10146
      Likes Received
      572
      Likes Given
      529

      Default

      Quote By Preta View Post
      From Geneva of Africa mkuu......
      Ok no further questions mkuu.

    20. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 23,674
      Rep Power : 429501653
      Likes Received
      13055
      Likes Given
      29152

      Default Re: Kutoka Leaders

      utaongea kesi na marehemu,
      hata wewe kangekupa vitu hako katoto ungemeza tu mkuu.

      Quote By director1 View Post
      lakini huyu jamaa si ana kesi ya kujibu manake alikuwa anafanya mapenzi na minors??huyo demu tunasikia alikuwa under 17 sasa inakuwaje hapo mbona mnapa promo za kipumbavu mwasherati kama yule
      Viper, Mr Ngoma and NYENJENKURU like this.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    21. Kiziza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 440
      Rep Power : 622
      Likes Received
      74
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By director1 View Post
      lakini huyu jamaa si ana kesi ya kujibu manake alikuwa anafanya mapenzi na minors??huyo demu tunasikia alikuwa under 17 sasa inakuwaje hapo mbona mnapa promo za kipumbavu mwasherati kama yule
      Unaposikia mwanadamu amemchinja mwanadamu mwenzake...usishangae ni watu kama hawa..

    22. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,962
      Rep Power : 131827994
      Likes Received
      12741
      Likes Given
      8452

      Default Re: Kutoka Leaders

      Sasa CCM na Serikali yake wakitaka kujuwa tatizo la ajira lilivyoiathiri nchi hii waangalie hayo maudhurio ya msiba wa Kanumba na leo ni siku ya kazi.
      Hivi nguvu kazi hii yote kweli ilipaswa kuwepo hapo kweli? Nina uhakika hapo nusu ni waombolezaji wa kweli na nusu ni wale hata zikipita mbio za mwenge nao huunga tela.
      Ben Saanane, mwaJ, Tiba and 9 others like this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    Page 1 of 10 123 ... LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 10th April 2012, 18:54
    2. 10th April 2012, 18:47

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...