JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tosamaganga high school

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 62
    1. Lucas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Location : Ng'whani
      Posts : 2,331
      Rep Power : 15068
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      528

      Default Tosamaganga high school

      katika pitapita yangu sehemu mbalimbali mtandaoni nimekutana na PIcha za Shule yangu niliyosoma miaka hiyo.



      hapo juu ni quarter mile



      hapa ni DH, ila hii inaonekana ni miaka ya karibuni



      hapaa ni Sinagogi



      Hapo ni juu ni parade na kwa nyuma ni madarasa ya f5



      trench za dining



      Bweni nililokaa enzi hizo nasikia siku hizi halitumiki!! lina zaidi ya miaka 100, na halina nondo!! kwa sasa ukitembea huko juu lina-swing



      hapa bila shaka kulikuwa na event ama mitihani inaendelea dinning Hall



      mlango wa ofisi ya Head prefect... hivi Zitto alipokuwa Tosamaganga alikuwa kiongozi wa nini?










      hapo enzi hizo upite kwa umakini waweza pigwa "splash"








      posta









      hapa enzi hizo simu za mkononi zimeingia ilikuwa ni sehemu pekee iliyokuwa inakamata network!
      Edson, FirstLady1, TGS D and 3 others like this.
      Wana amani nyingi waishikao sheria yako, wala hawana la kuwakwaza
      Smiling Saint....... Am back


    2. GodfreyTajiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 580
      Rep Power : 616
      Likes Received
      85
      Likes Given
      69

      Default Re: Tosamaganga high school

      dah! shukurani sana yaani umenikumbusha mbaaali sana.
      “Unless power is legitimate there can be no social order“
      P. F. Drucker

    3. F2S's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th February 2008
      Posts : 207
      Rep Power : 677
      Likes Received
      29
      Likes Given
      20

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By GodfreyTajiri View Post
      dah! shukurani sana yaani umenikumbusha mbaaali sana.
      Thanks mkubwa kwa kunikumbusha enzi hizo nilikuwa pale 2000 to 2002. Yaani umetudondoshea picha zote za kila Angle ya Tosa ukiondoa Mashamba ya nyanya na mahindi pia madarasa ya EGM na kwa masista si unakumbuaka banzi mkuu. Kupitia Tosa unajifunza mengi sana nitaenda pale kuvisit one day. My school i miss you so much.

    4. Lucas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Location : Ng'whani
      Posts : 2,331
      Rep Power : 15068
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      528

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By F2S View Post
      Thanks mkubwa kwa kunikumbusha enzi hizo nilikuwa pale 2000 to 2002. Yaani umetudondoshea picha zote za kila Angle ya Tosa ukiondoa Mashamba ya nyanya na mahindi pia madarasa ya EGM na kwa masista si unakumbuaka banzi mkuu. Kupitia Tosa unajifunza mengi sana nitaenda pale kuvisit one day. My school i miss you so much.
      ah ha ahahhah Darasa la rafiki yangu met wangu mmoja alikuwa anitwa Rashid Makwinya sijui yuko wapi huyu mtu!!
      Wana amani nyingi waishikao sheria yako, wala hawana la kuwakwaza
      Smiling Saint....... Am back

    5. wikolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 725
      Rep Power : 642
      Likes Received
      229
      Likes Given
      164

      Default Re: Tosamaganga high school

      Asante kwa picha hizi kwani umenikumbusha mbali sana. Hapo zimekosekana za idete kule shambani na msiwasi uwanja wa mpira. Long live Tosamaganga!

    6. Kansime

    7. BLB's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 509
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default Re: Tosamaganga high school

      mkuu nimekuaminia, ila nasikitika kama mandela halituiki, ndo lilikua bweni langu, umenikumbusha mbali mno,
      enzi za mwalimu mkangwa, duuu kweli life goes on

    8. mchadema's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Posts : 241
      Rep Power : 507
      Likes Received
      46
      Likes Given
      111

      Default Re: Tosamaganga high school

      duuuu! Umenkumbusha mbali mno, miaka 10iliyopita nlikuwa hapo, huyo apo assemble ground atakuwa ni mkakwa kama sio ka50, afu hyo picha itakuwa ilipigwa na Soja na itakuwa siku ya ijumaa, a.k.a ukaguzi day. Umenikumbusha splash a.k.a kiwora, du. Naskia maticha wengi wa enzi zile washavuta

    9. Shakazulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2007
      Posts : 927
      Rep Power : 872
      Likes Received
      217
      Likes Given
      647

      Default Re: Tosamaganga high school

      Du! Asante sana kwa kumbukumbu nzuri. Nilikuwa hapo wakati wa ule mgomo uliomuondoa marehemu "Dudu". Walikuwepo akina Boyd "Mnazareti", Biga Kipemba, Joseph Paschal, Patrick Rwehumbiza, Kimti, Japhet Makau, Bruce Mwile, Msasalaga na wengineo wengi.

    10. Lucas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Location : Ng'whani
      Posts : 2,331
      Rep Power : 15068
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      528

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By wikolo View Post
      Asante kwa picha hizi kwani umenikumbusha mbali sana. Hapo zimekosekana za idete kule shambani na msiwasi uwanja wa mpira. Long live Tosamaganga!

      Ngoja nizitafute za idete
      Wana amani nyingi waishikao sheria yako, wala hawana la kuwakwaza
      Smiling Saint....... Am back

    11. Lucas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Location : Ng'whani
      Posts : 2,331
      Rep Power : 15068
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      528

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By Shakazulu View Post
      Du! Asante sana kwa kumbukumbu nzuri. Nilikuwa hapo wakati wa ule mgomo uliomuondoa marehemu "Dudu". Walikuwepo akina Boyd "Mnazareti", Biga Kipemba, Joseph Paschal, Patrick Rwehumbiza, Kimti, Japhet Makau, Bruce Mwile, Msasalaga na wengineo wengi.
      Hivi Mbanga mlikuwa mnamuita dudu?
      Wana amani nyingi waishikao sheria yako, wala hawana la kuwakwaza
      Smiling Saint....... Am back

    12. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,878
      Rep Power : 2426
      Likes Received
      1614
      Likes Given
      893

      Default Re: Tosamaganga high school

      nawaonea wivu sana mliosoma TOSA wote nnaowajua waliopita hiyo shule ni vichwa. mdau tafuteni picha za ile soccer ground yenu. nshaupiga sana pale na timu ya kita ya ipogoro. tukiwa daraja la tatu tukaja cheza na nyie ilikuwa 1994 mkatupiga 3-1 tukaishia kujipooza na ulanzi pale njia panda ya tosa. Lipuli walikuwa wanaweka kambi yao hapo wakati wakiwa ligi kuu miaka hiyo wakatualika tukaja cheza nao wakatutandika nne bila majibu tulichoka hadi tukashindwa kunywa tena mkangafu pale njia panda. Timu ya kitaa nayo KIBWABWA tukaja hapo Tosa kucheza na timu ya ma bruda ikiongozwa na bruda mmoja akiitwa Mvule km sikosei. hii timu ya kitaa ilikuwa special watu wawili ndo tulikuwa over 18 wengine wote ni under 16 lkn tuliwaendesha puta mabruda wakatushinda kwa mbinde 4-3 so tosa pananipa good memories

    13. mchadema's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Posts : 241
      Rep Power : 507
      Likes Received
      46
      Likes Given
      111

      Default Re: Tosamaganga high school

      tatizo Tosa Boys walikuwa msuli sana, humu jamvin hawapo. Ila naskitika sana hamna mtu aliyevunja record ya Prof Sarungi so far.

    14. Mnyakatari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Posts : 937
      Rep Power : 783
      Likes Received
      364
      Likes Given
      200

      Default Re: Tosamaganga high school

      Hapo pa kupigia simu palikuwa pakiitwa ''cattle unit"!

    15. Radhia Sweety's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 2,028
      Rep Power : 0
      Likes Received
      965
      Likes Given
      4

      Default Re: Tosamaganga high school

      Shule la kimaskini mnapoteza muda kulipromoti. Na sisi tuliosoma Shaaban Robert kisha Bonn (Germany) tukiweka picha zetu? Mbaaffffff
      Nyani Ngabu and Ndahani like this.

    16. Kobello's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 3,868
      Rep Power : 361459
      Likes Received
      1702
      Likes Given
      265

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By Radhia Sweety View Post
      Shule la kimaskini mnapoteza muda kulipromoti. Na sisi tuliosoma Shaaban Robert kisha Bonn (Germany) tukiweka picha zetu? Mbaaffffff
      Bonn shule gani?
      Keeping quiet is a war crime.

    17. freakshow's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 452
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Tosamaganga high school

      Mandela Old bado linatumika wakuu,ukipita kizembe splash kama kawa!Long live that place duh

    18. fungamesa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th February 2009
      Posts : 118
      Rep Power : 606
      Likes Received
      10
      Likes Given
      2

      Default Re: Tosamaganga high school

      Mkuu kwa waliopita miaka ya 1986 hadi 1989 watakumbukuka bweni hili lisilotumika lilikuwa linaitwa Muungano mabweni mengine yalikuwa yanaitwa Mapinduzi, Azimio n.k mmekunywa sifongo nyie? walahi nimekumbuka mbali enzi za heamaster Dudu

    19. fungamesa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th February 2009
      Posts : 118
      Rep Power : 606
      Likes Received
      10
      Likes Given
      2

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By Smiling Saint View Post
      Ngoja nizitafute za idete
      Ukitafuta za Idete usisahahu za Banawanu kwenye miwa na kule kwenye mapera (Atom)

    20. Vonix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 812
      Rep Power : 632
      Likes Received
      147
      Likes Given
      131

      Default Re: Tosamaganga high school

      Asante sana kijana umenikumbusha mbali sana 1981-1984 huyo headmaster Dudu alikuwa noma sana usipime,ukiitwa ofisini kwake jiandae kwa ngumi pia,ni shule nzuri tatizo hivyo vimito wakati wa masika kichwani umekolea ulanzi weeee!!!!baadhi ya wanafunzi walipoteza maisha.Ni kipindi ninachokumbuka shule ilipokea wanafunzi toka kibiti secondary sikumbuki vizuri walipata matatizo gani shuleni kwao.

    21. Lucas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2011
      Location : Ng'whani
      Posts : 2,331
      Rep Power : 15068
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      528

      Default Re: Tosamaganga high school

      Quote By Radhia Sweety View Post
      Shule la kimaskini mnapoteza muda kulipromoti. Na sisi tuliosoma Shaaban Robert kisha Bonn (Germany) tukiweka picha zetu? Mbaaffffff

      kama hujasoma zooo ntashangaa!!
      Wana amani nyingi waishikao sheria yako, wala hawana la kuwakwaza
      Smiling Saint....... Am back


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...