JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Makamu wa Raisi apitia kuwapooza maaskofu machungu ya madawa ya kulevya

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 10,930
      Rep Power : 5235839
      Likes Received
      5991
      Likes Given
      4281

      Default Makamu wa Raisi apitia kuwapooza maaskofu machungu ya madawa ya kulevya



      Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akiagana na Askofu Tarcisius Ngalalekumtwa (aliyevaa msalaba) wa Jimbo katoliki la Iringa alipokuwa ziarani mkoani humo.


    2. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 15,563
      Rep Power : 137668552
      Likes Received
      5884
      Likes Given
      5298

      Default Re: Makamu wa Raisi apitia kuwapooza maaskofu machungu ya madawa ya kulevya

      Huu nao ni uzinduzi

    3. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 10,930
      Rep Power : 5235839
      Likes Received
      5991
      Likes Given
      4281

      Default Re: Makamu wa Raisi apitia kuwapooza maaskofu machungu ya madawa ya kulevya

      Quote By Amavubi View Post
      Huu nao ni uzinduzi
      Bilari Makamu wa Rais busara ipo, huwezi kuona ana mkorogo wa matamshi yenye kutoa tafsiri ya kutatanisha kama Mkulu. Naona ameamua kujitahidi kusawazishwa mambo maana watu hawa ndio wenye kuwashika wapiga kura na ndio wenye kujenga na kuisafisha mioyo ya wananchi hata kiitikadi.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...