JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hii ride inagusika?...

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 40 of 40
    1. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,653
      Rep Power : 2900448
      Likes Received
      6016
      Likes Given
      12831

      Default Hii ride inagusika?...

      .........................
      Attachment 48467
      wilbald, MziziMkavu, Preta and 3 others like this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.


    2. Mwazange's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2007
      Location : Nyanda za Juu Kusini
      Posts : 1,050
      Rep Power : 845
      Likes Received
      63
      Likes Given
      4

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Mkeshaji View Post
      Ukipigwa pasi bongo utai-paint wapi?
      Mwananyamala koma koma slaa slaa nukta nukta kwa kidala gereji. Wataipaint pale.
      A positive attitude may not solve all your problems,but it will annoy enough people to make it worthwhile......

    3. chapaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2008
      Posts : 2,325
      Rep Power : 1092
      Likes Received
      191
      Likes Given
      11

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      maneno yote ki corola changu nusu lita misele kutwa

    4. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,397
      Rep Power : 808
      Likes Received
      251
      Likes Given
      279

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Narubongo View Post
      huu ndio ugonjwa wangu, mashine niliyoanzia maisha

      kaka natafuta milango na mashavu (mudguards) ya mbele ya landrover ya namna hii, nimeshatafuta mpaka jeshini almanusura wanichape.
      Promises are comfort to a fool

    5. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 859
      Likes Received
      887
      Likes Given
      685

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Mabagala View Post
      kaka natafuta milango na mashavu (mudguards) ya mbele ya landrover ya namna hii, nimeshatafuta mpaka jeshini almanusura wanichape.
      nenda kwenye garage za uchochoroni zipo nyingi sana au muagize fundi yoyote atakutafutia sasa hivi londo nyingi sana zipo juu ya mawe
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    6. NdasheneMbandu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Posts : 941
      Rep Power : 0
      Likes Received
      296
      Likes Given
      8

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Kwa nini usitafute bati la kawaida ulichonge vizuri linaweza kuendana vizuri na hadhi ya gari hilo 109.

    7. JF SMS Swahili

    8. NDINDA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Location : behind you
      Posts : 1,643
      Rep Power : 613616
      Likes Received
      809
      Likes Given
      909

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      TUTAKUTANA BONGO, MI NA MIGUU MIWILI TUU, HIVI NDIVYO NTAKAVYOINYUKA FOLENI AKA MINYOROROS BONGO, hata kama mwili wangu ndio utakua bodi, hiki kitu tayari kabisa kinakula box na kung'ta contena mpaka bandari ya salama







      Saint Ivuga and Baba Sharon like this.

    9. Wonder Woman's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th March 2012
      Location : Wonderland
      Posts : 110
      Rep Power : 433
      Likes Received
      33
      Likes Given
      54

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Saint Ivuga View Post
      ................
      Attachment 48468
      Ntapendeza zaidi ndani ya hii.. I like it

    10. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,653
      Rep Power : 2900448
      Likes Received
      6016
      Likes Given
      12831

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By NDINDA View Post
      TUTAKUTANA BONGO, MI NA MIGUU MIWILI TUU, HIVI NDIVYO NTAKAVYOINYUKA FOLENI AKA MINYOROROS BONGO, hata kama mwili wangu ndio utakua bodi, hiki kitu tayari kabisa kinakula box na kung'ta contena mpaka bandari ya salama







      karibu bongo kijana...lol!
      NDINDA and Wonder Woman like this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    11. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 859
      Likes Received
      887
      Likes Given
      685

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Saint Ivuga View Post
      karibu bongo kijana...lol!
      inauma sana kumpoteza kijana mapema akiwa bado anahitajika na taifa
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    12. NDINDA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Location : behind you
      Posts : 1,643
      Rep Power : 613616
      Likes Received
      809
      Likes Given
      909

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Narubongo View Post
      inauma sana kumpoteza kijana mapema akiwa bado anahitajika na taifa
      mkuu nini kimetokea?

    13. NDINDA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Location : behind you
      Posts : 1,643
      Rep Power : 613616
      Likes Received
      809
      Likes Given
      909

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Saint Ivuga View Post
      karibu bongo kijana...lol!
      mkuu nashukuru sana, BTW why so lonely?
      Wonder Woman likes this.

    14. Salim Ahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 25
      Rep Power : 404
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Only in UAE!!!
      Saint Ivuga likes this.

    15. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,653
      Rep Power : 2900448
      Likes Received
      6016
      Likes Given
      12831

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Salim Ahmed View Post
      Only in UAE!!!
      bongo watalikwaruza sana tu
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    16. sister's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2011
      Location : MBEZI YA KIMARA, DSM
      Posts : 3,379
      Rep Power : 199714
      Likes Received
      1507
      Likes Given
      814

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Buswelu View Post
      Attachment 48507

      Range Rover Sport Limited Edition
      Attachment 48508
      my dream car, yani uniambii lolote kuhusu hili gari nalipenda balaa.

    17. Salim Ahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 25
      Rep Power : 404
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      lets keep dreaming sister........bt one day au co!!!check out the evo q version of the range rover super hot!!!

    18. Songíto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 308
      Rep Power : 898
      Likes Received
      109
      Likes Given
      47

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Saint Ivuga likes this.

    19. Rural Swagga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Mars
      Posts : 980
      Rep Power : 674
      Likes Received
      361
      Likes Given
      1322

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Amoeba View Post
      Hii haina mpango, kitu EVOGUE ni nzuri mara mia ya hiyo, na economical mara mia ya hiyo! Nadhani itakuwa imeshaingia sokoni.
      Click image for larger version. 

Name:	range2.jpg 
Views:	0 
Size:	1.70 MB 
ID:	55665
      Click image for larger version. 

Name:	range.jpg 
Views:	0 
Size:	1.64 MB 
ID:	55666
      Siyo tu imeshaingia sokoni,Kifupi wabishi hapa town tayari tunazo mkuu
      Amoeba likes this.
      Kama mtoto mdogo ni MCHANGA basi mtu mzima ni CEMENT na kwa umri aliokuwa amefikia bi Kidude hakika alikua ZEGE.!!

    20. Salim Ahmed's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 25
      Rep Power : 404
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      kudadadeki dis must be Bongo niiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiice!!!dats one heck of a ride

    21. Losemo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th March 2010
      Posts : 181
      Rep Power : 548
      Likes Received
      26
      Likes Given
      9

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Njoo kwa YESU utavipata. Kumbuka fedha na dhahabu ni mali ya Bwana

    22. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,332
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      483
      Likes Given
      725

      Default Re: Hii ride inagusika?...

      Quote By Rural Swagga View Post
      Click image for larger version. 

Name:	range2.jpg 
Views:	0 
Size:	1.70 MB 
ID:	55665
      Click image for larger version. 

Name:	range.jpg 
Views:	0 
Size:	1.64 MB 
ID:	55666
      Siyo tu imeshaingia sokoni,Kifupi wabishi hapa town tayari tunazo mkuu
      Kaka kama huyo ni wewe basi mia sana, isje kuwa kama yule dogo alilkuja anauza Lamboghini kumbe sanaa, hiyo mashine ya ukweli 2 sana, ila hiyo rangi siyo yenyewe..it doesn't standout!
      Rural Swagga likes this.
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...