JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 28 of 28
    1. Calnde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2008
      Location : Still looking where to settle
      Posts : 1,378
      Rep Power : 865
      Likes Received
      256
      Likes Given
      149

      Default Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Attachment 48459 Attachment 48460 Attachment 48461 Attachment 48462 Attachment 48463


      Ukiwa hapa mwenge unaweza kutoelewa kama upo stand au sokoni!
      mmbangifingi likes this.
      In the end will remember,not the words of our enemies but the silence of our friends.


    2. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,658
      Rep Power : 1413
      Likes Received
      335
      Likes Given
      95

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Quote By BARCA ON View Post
      kama ubungo ni hatari sana maana soko lipo high way hivyo gari likosea kidogo lazima lile vichwa ukiongeza na songas ndo balaa tupu selikari iko wap kwa haya mambo au wanasumbili ajali ndo wajue!
      ..Utakuta na STJ zinapaki kufanya manunuzi siju ndio nini?
      To get something you never had, you need to do something you never did

    3. assa von micky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 92
      Rep Power : 489
      Likes Received
      19
      Likes Given
      4

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      japo nimechelewa ,,pale ni standsokoni

    4. mob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2009
      Posts : 904
      Rep Power : 709
      Likes Received
      211
      Likes Given
      80

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      mkuu napeleka masikitiko yangui makubwa kwa serikali ukiwa pale mida ya jioni atajionea watu wakiwa wananunua na kuuza vitu then kuna wale mabaunsa wanapita na kuchukua fedha kwa wale wanaouza vitu pale ukiwauliza fedha ni za nini wanakuambia ushuru na mbaya zaidi hawapewi risiti.

    5. Mkulima wa Kuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 921
      Rep Power : 655
      Likes Received
      297
      Likes Given
      348

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Jana nilikuwa nasikiliza Radio One toka mabandani mwa kuku nikasikia mjadala juu ya ufanyaji wa biashara kwenye vituo vya mabasi ya daladala (hususani Tegeta). Leo naona wengine wanataja Mwenge...na kesho utasikia wengine wakitaja Buguruni nk. Ukweli ni kuwa nchi yetu inaendeshwa kienyeji mno kiasi kwamba tukipata viongozi wanaoendesha mambo kisheria watapigwa mawe na kuambiwa ni wabaya. Vituo vya mabasi ni vituo vya mabasi full stop!

      Halmashauri hazipendi kuwaudhi wapiga kura (kana kwamba na wao wanapigiwa kura). Ukweli ni kwamba tusipoachana na siasa za maji taka hatutafikia maendeleo tuyatakayo...tutabaki kulalama kila iitwapo leo kuhus mabo kadhaa yanayojitokeza. Iwapo si eneo la biashara na watu wakaonekana wanafanya biashara...sheria iachwe ichukue mkondo wake. Iwapo tutaendelea kuoneana aibu kuna watakaofaidika kwa kitambo tu lakini ukweli ni kuwa wengi wataathirika kwa muda mrefu.

    6. Calnde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2008
      Location : Still looking where to settle
      Posts : 1,378
      Rep Power : 865
      Likes Received
      256
      Likes Given
      149

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Kama tunataka kuamini kuwa penye soko lazima stand, basi ubungo ndani ndo lingekuwa soku kuu Tanzania. Naona jiji letu linahitaji kufumuliwa na kufumwa upya. Kuanzia watendaji mpaka miundombinu.

    7. JF SMS Swahili

    8. Mkeshaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : This is Anfield
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1546
      Likes Received
      1364
      Likes Given
      356

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Hivi umeshafika Ubungo ukapaona? Hiyo Mwenge cha mtoto mbona! Nadhani bado kidogo tu watafunga barabara.
      SAS Duo. Hatare!

    9. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,092
      Rep Power : 3080
      Likes Received
      854
      Likes Given
      1916

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Kijiwe aka kichaka cha vibaka.

    10. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 24,825
      Rep Power : 5866071
      Likes Received
      4232
      Likes Given
      2909

      Default Re: Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

      Ni stendi na soko

    11. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...