JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. kiroba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 325
      Rep Power : 0
      Likes Received
      110
      Likes Given
      19

      Default Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      hapa jamaa wameamua kufunga barabara ili wenyewe waendelee na ujenzi. Jamani hii nchi yetu inanuka rushwa! Angalia hiyo attachment nimeweka picha.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	01032012.jpg 
Views:	0 
Size:	256.2 KB 
ID:	48405  


    2. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6441
      Likes Received
      3775
      Likes Given
      1169

      Default re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Wapi hiyo?
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    3. kiroba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 325
      Rep Power : 0
      Likes Received
      110
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Kimbunga View Post
      Wapi hiyo?
      Sinza afrca sana mkuu. Ni karibu na kona bar ile sehemu wanapojiuza wasichana!

    4. Somoche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 2,332
      Rep Power : 970
      Likes Received
      508
      Likes Given
      488

      Default re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Nchi ina laana hii..ukienda mamlaka husika watakuambia upuuzi mtupu..ndio mana mm napendekeza tulianzishe tu ili watu watii sheria...

    5. clet 8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2011
      Posts : 307
      Rep Power : 538
      Likes Received
      33
      Likes Given
      8

      Default re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Watu wa ardhi wpo, serikali ipo! Inasikitisha 97% ya jiji la Dar lina makazi holela ambayo hayajapimwa!

    6. Kansime

    7. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,349
      Rep Power : 3322
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5177

      Default re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    8. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,749
      Rep Power : 6791
      Likes Received
      1997
      Likes Given
      9309

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Naomba mtume malalamiko kwa mamlaka inayohusika, unaweza kukuta mkuu wa serikali ya mtaa tayari ameshanunuliwa.

    9. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,393
      Rep Power : 1682
      Likes Received
      889
      Likes Given
      256

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Halmashauri ya Kinondoni IMEOZA ,imejaa watendaji wabovu na wala rushwa; wao ndio wanaoharibu ramani za mji kwa kufanya CREATIONS za viwanja sehemu za wazi na pia kufumbia macho wenye pesa wanapojenga mpaka kuziba barabara za watu kupita; Mfano mzuri ni pale Jangwani beach mtu amejenga ukuta maksudi na kuziba barabara na malalamiko ya wananchi mpaka kwa waziri hayajafanyiwa kazi.!!Iliyobaki sasa ni wanannchi kujichukulia shera mkononi na kuvunja hizi kuta.

    10. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,787
      Rep Power : 1296
      Likes Received
      580
      Likes Given
      462

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      sina uhakika na sheria ila malipo hufanyika manispaa kwa kufunga barabara
      hata kama ni msiba lazima ulipie manispaaa!!!!
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    11. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,787
      Rep Power : 1296
      Likes Received
      580
      Likes Given
      462

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Quote By Ndinani View Post
      Halmashauri ya Kinondoni IMEOZA ,imejaa watendaji wabovu na wala rushwa; wao ndio wanaoharibu ramani za mji kwa kufanya CREATIONS za viwanja sehemu za wazi na pia kufumbia macho wenye pesa wanapojenga mpaka kuziba barabara za watu kupita; Mfano mzuri ni pale Jangwani beach mtu amejenga ukuta maksudi na kuziba barabara na malalamiko ya wananchi mpaka kwa waziri hayajafanyiwa kazi.!!Iliyobaki sasa ni wanannchi kujichukulia shera mkononi na kuvunja hizi kuta.
      ukifuatilia sana utakuta ni system nzima anzia top mpaka bottom MEMO zinatembea kwa kwenda mbele!
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    12. tz1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2011
      Posts : 2,075
      Rep Power : 0
      Likes Received
      437
      Likes Given
      327

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Kama spika wa bunge amefunga barabara kwa nini na sisi tusiweze?
      [email protected]

    13. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 45,611
      Rep Power : 159023064
      Likes Received
      14829
      Likes Given
      1237

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Hivi Afrika Sana ni Sinza ama Mwenge?

      Mimi miaka yote napajua kama Mwenge!
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    14. Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,446
      Rep Power : 882
      Likes Received
      216
      Likes Given
      66

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Mbona naona kama vile barabara haijafungwa?
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    15. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,742
      Rep Power : 4297
      Likes Received
      3297
      Likes Given
      6299

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Ghorofa kubwa hazina hata parking...tunaishia kuacha magari Ambiance
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    16. Mkeshaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : This is Anfield
      Posts : 4,276
      Rep Power : 1563
      Likes Received
      1371
      Likes Given
      356

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Hivi Afrika Sana ni Sinza ama Mwenge?

      Mimi miaka yote napajua kama Mwenge!
      Africa sana ni Sinza mkuu.
      Lakini si ajabu maana maeneo ambayo yapo mpakani mwa eneo moja na lingine huwa yana utata sana kuyaainisha kuwa yapo wapi?
      SAS Duo. Hatare!

    17. Nyati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2009
      Posts : 1,216
      Rep Power : 825
      Likes Received
      401
      Likes Given
      170

      Default Re: Ujenzi holela Dar-Sinza Africa Sana

      Nini hiyo baba nenda Mbezi kwa Msuguri, Jamaa kajenga kwenye hifadhi ya barabara, kawekewa X abomoe. Kwa jeuri kawapa Serikali ya mtaa chumba kama ofisi akamalizia kujenga na sasa anaendelea bila wasi wasi wowote ule
      When the mouse laughs at the cat there is a hole nearby.

    18. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...