JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mafuriko Dar es Salaam-Video

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Mzalendo80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Magogoni, Tanganyika
      Posts : 2,345
      Rep Power : 1052
      Likes Received
      856
      Likes Given
      1591

      Default Mafuriko Dar es Salaam-Video

      MziziMkavu likes this.
      The CCM is a crime syndicate, Most members and MPs of CCM are corrupt. No conceince, No brains no nothing, just bunches of criminal and theft. Corruption cost mlalahoi in de street.

    2. WB-1

    3. Mzalendo80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Magogoni, Tanganyika
      Posts : 2,345
      Rep Power : 1052
      Likes Received
      856
      Likes Given
      1591

      Default Re: Mafuriko Dar es Salaam-Video

      The CCM is a crime syndicate, Most members and MPs of CCM are corrupt. No conceince, No brains no nothing, just bunches of criminal and theft. Corruption cost mlalahoi in de street.

    4. MAMMAMIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Near You
      Posts : 3,797
      Rep Power : 3336
      Likes Received
      1501
      Likes Given
      1215

      Default Re: Mafuriko Dar es Salaam-Video

      Ninawapa pole wale wote waliokumbwa na maafa ya mafuriko.
      Kama serikali yetu ni ya kujifunza, hili lingetosha kuwa somo.
      Si kila kitu tumlaumu Mungu ili kuepuka dhamana zetu.
      "JF - SAUTI YA WASIO NA SAUTI ............ na wapayukaji"

    5. Sulecato's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd December 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Thumbs down Re: Mafuriko Dar es Salaam-Video

      Kaka tatizo si kama masomo hayapo ndugu, ( yapo bwelele ) lakini tatizo linakuja pale ambapo mtu ataki kujua na kujifunza somo lililopo na yaliyopoata kama anajua yeye ni poyoyo ajui na hana ajuacho lakini bado anajifanya anajua. Viongozi wa Liserikali hili ndio sifa yao kubwa. Mapoyooooyo kwisha kabisaa!!!!

    6. #5
      nimie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Location : Humu humu
      Posts : 523
      Rep Power : 576
      Likes Received
      97
      Likes Given
      96

      Default Re: Mafuriko Dar es Salaam-Video

      Quote By MAMMAMIA View Post
      Ninawapa pole wale wote waliokumbwa na maafa ya mafuriko.
      Kama serikali yetu ni ya kujifunza, hili lingetosha kuwa somo.
      Si kila kitu tumlaumu Mungu ili kuepuka dhamana zetu.
      Watajifunza wapi? kwani hii si mara ya kwanza, na pia ile idara ya hali ya hewa walishatangaza siku nyingi mapemaaa kuwa mvua zitakuwa nyingi. Kwa hiyo serikali ingeweza kuchukua hatua mapema. Hata sasa bado haitasaidia lolote! hao wa mabondeni watarudi tena na si ajabu wakawa na vibali vya serikali. Nani anamjali mlalahoi nchi hii!
      Think Big - by Ben Carson

    7. Azam

      Movie-Date

    Similar Topics

    1. PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam
      By figganigga in forum Jamii Photos
      Replies: 213
      Last Post: 21st April 2014, 19:41
    2. Tume ya kuchunguza Mafuriko Dar es Salaam
      By Igabiro in forum JF Chit-Chat
      Replies: 14
      Last Post: 22nd December 2011, 09:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...