JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

    Report Post
    Page 6 of 11 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
    Results 101 to 120 of 214
    1. #1
      kobun's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 10,667
      Rep Power : 331133
      Likes Received
      4003
      Likes Given
      12187

      Default PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam


      hapa ni maeneo ya kati ya Tabata na Buguruni, kama picha hii inavyoonyesha nyumba zikiwa zimefunikwa na kuelea majini leo hii.


      Eneo la Tabata unapopita Mto Msimbazi likiwa limejaa maji na kufunika baadhi ya nyumba za maeneo hayo leo.


      Haya ni maeneo ya Vingunguti kuelekea Tabata, eneo la Viwanda.




      Picha za Moja kwa moja kutoka Eneo la Jangwani jijini Dar es Salaam muda mfupi baada ya kuzingirwa na maji/Mafuriko kutokana an mvua kubwa zinazoendelea kunyesha jijini Dar es Salaam Muda Huu na kufanya eneo lote la Jangwa Kuonekama Kama Ziwa.Picha Hizi za Moja kwa Moja Kutoka Jangwani Zimepigwa na Mdau Bilal Ahmed


      Daraja la Kawe eneo la Bondeni linapojengwa Daraja jipya tayari maji yamelizidia na kupita juu.
      Kingo za Daraja hilo zikiwa tayari zimebomoka
      Baadhi ya abiria wakitembea kwa miguu baada ya eneo hilo njia kufungwa

      Mto Msimbazi ulikopita na kuharibu Miundombinu.





      .

      between two evils, i always pick the one i never tried before.


    2. #101
      BAK's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 31,479
      Rep Power : 19996345
      Likes Received
      13174
      Likes Given
      14371

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Safari_ni_Safari likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    3. #102
      BAK's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 31,479
      Rep Power : 19996345
      Likes Received
      13174
      Likes Given
      14371

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    4. Mama Mdogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2007
      Posts : 1,618
      Rep Power : 621669
      Likes Received
      844
      Likes Given
      82

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Kikosi cha uokozi kikiwa kazini barabara ya Morogoro karibu na daraja la Magomeni lilofurika

      Name:  Kikosi cha uokozi.JPG
Views: 6
Size:  274.1 KB
      Name:  Uokozi.JPG
Views: 6
Size:  308.2 KB
      Anyone who has never made a mistake has never tried anything new - Albert Einstein
      No problem can be solved from the same level of consciousness that created it
      - Albert Einstein


    5. #104
      BAK's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 31,479
      Rep Power : 19996345
      Likes Received
      13174
      Likes Given
      14371

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    6. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 9,557
      Rep Power : 1181961
      Likes Received
      5139
      Likes Given
      3731

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Quote By King Kong III View Post
      Hawa jamaa wanatumia matatizo ya wana-nchi kutoka/kujiapatia umaarufu kisiasa,sasa anapiga picha na bibi hili iweje?
      Haya mafuriko yanaibua mengi. Hizi paa za mabanda zimekuwa hivyo tangu awali au ni kipindi hiki cha mafurikop? Maa naona tairi za gari ndio zinazoshikilia miundo ya kuhimili paa.

    7. JF SMS Swahili

    8. Candid Scope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 9,557
      Rep Power : 1181961
      Likes Received
      5139
      Likes Given
      3731

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Quote By Mama Mdogo View Post
      Kikosi cha uokozi kikiwa kazini barabara ya Morogoro karibu na daraja la Magomeni lilofurika

      Name:  Kikosi cha uokozi.JPG
Views: 6
Size:  274.1 KB
      Name:  Uokozi.JPG
Views: 6
Size:  308.2 KB



      Sipati picha, ni vikosi vya uokoaji au vikosi vya vita? Mbona wamevalia kivita, virungu, risasi na bunduki? Hapa niko gizani sijui kinachoendelea katika uokoaji wa staili hii.
      BAK and mja like this.

    9. Rutashubanyuma's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Location : Arusha
      Posts : 39,503
      Rep Power : 623530
      Likes Received
      4938
      Likes Given
      7894

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      miaka 50 ilisherehekewa juzi juzi tu na tuliohoji kuwa hakuna la maana hapo tuliambiwa ni vipofu..................sasa kumbe wao ndiyo vipofu kabisa.............
      John 14:14 " If you ask anything in My Name, I will do it"

      John 14:15 "If you love Me, keep My commandments."

    10. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 24,826
      Rep Power : 5866071
      Likes Received
      4232
      Likes Given
      2909

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Hatuna vikosi vya uokozi!

    11. kanyagio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2009
      Location : PeriUrban
      Posts : 821
      Rep Power : 4929
      Likes Received
      213
      Likes Given
      27

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Quote By Candid Scope View Post



      Sipati picha, ni vikosi vya uokoaji au vikosi vya vita? Mbona wamevalia kivita, virungu, risasi na bunduki? Hapa niko gizani sijui kinachoendelea katika uokoaji wa staili hii.
      ni vema nipigwe ban kuliko kukaa kimya, hizi picha mbili zimeniudhi sana!! yaani badala ya kuja na vifaa vya kuokoa askari wamejaza mabomu vifuani... huu ni ushenzi... Vikosi vya uokozi vipo wapi?
      CDM wasipokuwa makini, watawapokea fisi ngomani badala ya binadamu- by Collezione

    12. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,172
      Rep Power : 16106669
      Likes Received
      8044
      Likes Given
      3578

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Too bad!
      Inasikitisha kuwa Dar si mji kabisa kwa emergencies kama hizi!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    13. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,172
      Rep Power : 16106669
      Likes Received
      8044
      Likes Given
      3578

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Quote By kanyagio View Post
      ni vema nipigwe ban kuliko kukaa kimya, hizi picha mbili zimeniudhi sana!! yaani badala ya kuja na vifaa vya kuokoa askari wamejaza mabomu vifuani... huu ni ushenzi... Vikosi vya uokozi vipo wapi?
      Jomba punguza hasira, matukio ya emergenzies kama hizo yanatumiwa na baadhi ya watu kujinufaisha kwa kupora mali za wengine.
      Ni muhimu kukawa na patrols za aina hii ili kualert jamii kutohalifu!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    14. #112
      mja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 313
      Rep Power : 543
      Likes Received
      59
      Likes Given
      147

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      zile helkopta za uchaguzi zipo wapiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , mtusaidie sasa, ndo wakati tunapozihitaji sana, mungu tusaidie

    15. Askofu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2009
      Location : Synagogue
      Posts : 1,670
      Rep Power : 905
      Likes Received
      82
      Likes Given
      64

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Hali Bado tete... Eeh Mungu tunusuru
      Politicians and Diapers needs to be changed for the same reason...

    16. MwafrikaHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,718
      Rep Power : 843
      Likes Received
      451
      Likes Given
      460

      Default

      Quote By BAK View Post


      Angalia mtumbwi wa "kuokolea" waliokumbwa na mafuriko ulivyochoka. Sijui ulinunuliwa mwaka gani, lakini magari ya kuwamwagia Watanzania pilipili ni mapya kabisa!!!!
      Hahaha.

    17. Leonard Robert's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 4,965
      Rep Power : 0
      Likes Received
      717
      Likes Given
      222

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      hari ni tete.

    18. Chenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Posts : 489
      Rep Power : 531
      Likes Received
      184
      Likes Given
      47

      Default Aibu ya baba mkwe! (Picha Baadhi Mafuriko Dar es Salaam)







































      Last edited by Chenge; 22nd December 2011 at 11:50.





      Some people are simply alive because it's illegal to kill them


    19. fyddell's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 1,041
      Rep Power : 826
      Likes Received
      283
      Likes Given
      256

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Nilidhani Serikali yetu inajifunza baada ya matukio makubwa yakitokea kama mkuu wa nchi alivyosema baada ya tukio la Nungwi aliposema 'serikali imeliona tatizo na wengi wasingefariki kama tungekua na life jackets na boti za uokoji za kutosha. Tulishuhudia maisha ya watanzania yakipotea kwenye ajari ya Mv. Bukoba na sasa ni Mv. Island sasa na inaonekana vwanzo vinafanana. Serikali imeliona hili na tutahakikisha tatizo kama hili halitokei tena kwa kuhakikisha tunavifaa vya uokoaji vya kutosha' Swari langu kwa serikali na huyo mkuu wake, je hivyo vifaa bado havijanunuliwa? Na je nikweli serikali inajifunza baada ya makosa kutokea? Mimi kama mimi naona hakuna kitu kama hicho bali ninachoona nikwamba SERIKALI YETU HAIJALI WANANCHI WAKE.
      BAK likes this.

    20. Al Zagawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Location : Morogoro
      Posts : 967
      Rep Power : 760
      Likes Received
      221
      Likes Given
      71

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Quote By Candid Scope View Post



      Sipati picha, ni vikosi vya uokoaji au vikosi vya vita? Mbona wamevalia kivita, virungu, risasi na bunduki? Hapa niko gizani sijui kinachoendelea katika uokoaji wa staili hii.
      Huu ni uokoaji Tanzanian Style....Miaka 50 ya uhuru wa Tumethubutu, Tumeweza na Tunasonga mbele.

      Shame on us.
      ...........Uwanja wa siasa katika nchi karibu zote za Kiafrika, ni uwanja uliotekwa na majambazi ambao wanafanya wanachotaka, vile wanavyotaka..........Jenerali Ulimwengu, Raia Mwema Namba 278.

    21. #119
      Zemu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2008
      Posts : 478
      Rep Power : 702
      Likes Received
      59
      Likes Given
      21

      Default Re: PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

      Aksante kwa picha nzuri kk, ila ile ya Jangwani kwa Ynga imenivuta sana.

    22. #120
      IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 5,985
      Rep Power : 3486
      Likes Received
      1638
      Likes Given
      1544

      Default Re: Aibu ya baba mkwe! (Picha Baadhi Mafuriko Dar es Salaam)

      huyu mama makinda ni kwamba analia ama_...aache kamba zake hapa,kamwe siwezi kumwamini kwamba ana uchungu na walala hoi huyu...pumbafuuuuuuuuuuuuuuuuu uuuuu....i hate her
      Shine likes this.
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    23. JF SMS Swahili

    Page 6 of 11 FirstFirst ... 45678 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mafuriko Dar es Salaam-Video
      By Mzalendo80 in forum Jamii Photos
      Replies: 4
      Last Post: 23rd December 2011, 11:57
    2. Tume ya kuchunguza Mafuriko Dar es Salaam
      By Igabiro in forum JF Chit-Chat
      Replies: 14
      Last Post: 22nd December 2011, 08:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...