JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 29,423
      Rep Power : 19293256
      Likes Received
      16193
      Likes Given
      51130

      Talking Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Kasheshe kweli....................




      jamadari likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)


    2. #2
      Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1365
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      43

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Hivi wewe peke yako ndiyo unapost hapa? Unajaza server na ujinga wako. Hembu toaaaaaaaa hapa

    3. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 29,423
      Rep Power : 19293256
      Likes Received
      16193
      Likes Given
      51130

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Quote By philanderer View Post
      Hivi wewe peke yako ndiyo unapost hapa? Unajaza server na ujinga wako. Hembu toaaaaaaaa hapa
      Weka na wewe zako pine acha Pumba zako hizo? Umekwenda la ngapi wewe?
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    4. Crashwise's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 17,999
      Rep Power : 0
      Likes Received
      5871
      Likes Given
      4155

      Default

      Quote By philanderer View Post
      Hivi wewe peke yako ndiyo unapost hapa? Unajaza server na ujinga wako. Hembu toaaaaaaaa hapa
      hiyo server ni ya mama yako au ya baba yako mbona unachuki kama mwana mama mwenye mimba changa...Acha kisebusebu
      MziziMkavu and jamadari like this.

    5. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 29,423
      Rep Power : 19293256
      Likes Received
      16193
      Likes Given
      51130

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Quote By Crashwise View Post
      hiyo server ni ya mama yako au ya baba yako mbona unachuki kama mwana mama mwenye mimba changa...Acha kisebusebu
      hebu mkuu nisaidie ananishambulia katumwa na Viongozi wake wakuu wa kazi asante mkuu kwa kumpa maneno yake huyu Mleta Pumba hajuwi hali hapa ni Thread ya Picha na Video..... mkuu ubarikiwe
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      jamadari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2010
      Posts : 295
      Rep Power : 2375747
      Likes Received
      80
      Likes Given
      226

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Quote By philanderer View Post
      Hivi wewe peke yako ndiyo unapost hapa? Unajaza server na ujinga wako. Hembu toaaaaaaaa hapa
      Kama hujaipenda kwanini unaiangalia hiyo Video? Acha kumshambulia mwanachama mwenzetu
      MziziMkavu likes this.
      You Cant Have Capitalism Without Racism — Looking Back at Malcolm X (1925-1965)

    8. #7
      Kachest's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 192
      Rep Power : 518
      Likes Received
      19
      Likes Given
      1

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Upuuzi mtupu

    9. #8
      Haroun's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st September 2011
      Posts : 15
      Rep Power : 441
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      weka vitu vya kueleweka basi!mashine zina load mpaka zinapata moto ngoma kimya!watu wanavyolalamika mi naona ni sawa tu

    10. #9
      jamadari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2010
      Posts : 295
      Rep Power : 2375747
      Likes Received
      80
      Likes Given
      226

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Quote By haroun kikwanda View Post
      weka vitu vya kueleweka basi!mashine zina load mpaka zinapata moto ngoma kimya!watu wanavyolalamika mi naona ni sawa tu
      Mkuu hapa kwenye hii Thread ni mahali pa Picha na Video na Matukio mbali mbali ya ndani ya Nchi na nje ya Nchi wewe kama unayo Video au picha yoyote inayoshangaza watu iweke hapa tuione. Hapa sipo mahali pa Mashindano au Majadiliano ya Dini au Siasa tafadhali heshimu Wanachama wenzako sio tu kulaumu laumu ovyo pasipo na mpango wowote ule. Kabla hujajibu kwanza fikiria ndio ujibu sio kujibu ovyo ovyo tu asante.
      You Cant Have Capitalism Without Racism — Looking Back at Malcolm X (1925-1965)

    11. #10
      OMGHAKA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th August 2011
      Location : TARIME, TANZANIA
      Posts : 99
      Rep Power : 459
      Likes Received
      18
      Likes Given
      7

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Hata huyu aliyefumaniwa, ama yeye au jamaa zake wapo humu JF kwa hiyo haitashangaza kama wengine hawataipenda hii post
      Ukiniambia moja ya madhaifu yangu basi wewe ni rafiki yangu!

    12. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,349
      Rep Power : 8694
      Likes Received
      920
      Likes Given
      430

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Hili fumanizi ni la mwaka jana hivyo lime kwisha expire unaturudisha nyuma bana...

    13. Capitani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 452
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      je umesoma nini kwenye fumanyizi hilo, ama ndoo tuseme upepo umepita jifunze kile utacho kiona, kusikia, ama kugu.................
      MziziMkavu likes this.

    14. #13
      Dio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 1,247
      Rep Power : 716
      Likes Received
      140
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By philanderer View Post
      Hivi wewe peke yako ndiyo unapost hapa? Unajaza server na ujinga wako. Hembu toaaaaaaaa hapa


      duh teh teh teh.

    15. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,372
      Rep Power : 1356
      Likes Received
      565
      Likes Given
      378

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      wewe!!!!!!!!!!!!!!!!!! heshima kwa wanawake we mwenyewe
      yawezekana mimba ululeta matata mwanzo mwisho mama
      alikumezea tuu kukwambia



      Quote By Crashwise View Post
      hiyo server ni ya mama yako au ya baba yako mbona unachuki kama mwana mama mwenye mimba changa...Acha kisebusebu

      Never hate people who are jealous of you,
      Instead love them because they're the ones,
      who think you are better than them…

    16. Biohazard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,460
      Rep Power : 1057
      Likes Received
      331
      Likes Given
      232

      Default Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Hii habari ya toka mwaka jana ndugu ndo unatuletea leo

    17. Eng. Y. Bihagaze's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Location : Czech(but now in DAR)
      Posts : 1,419
      Rep Power : 57811
      Likes Received
      797
      Likes Given
      116

      Arrow Re: Fumanizi ahhhhhhhhhhhhh jamani.................

      Quote By flora msoffe View Post
      wewe!!!!!!!!!!!!!!!!!! heshima kwa wanawake we mwenyewe
      yawezekana mimba ululeta matata mwanzo mwisho mama
      alikumezea tuu kukwambia
      haya jamani.. nilikuwepo.. nimepita tu kusalimia upande huu.. sina comment..
      CCA.."Chama Cha Amani" ..Maktaba ya Akili .

    18. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Fumanizi
      By Smartmind in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 25
      Last Post: 7th September 2011, 18:53
    2. fumanizi
      By Kimbweka in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 14
      Last Post: 10th August 2010, 18:17
    3. Fumanizi!!
      By Mwalimu in forum Jamii Photos
      Replies: 3
      Last Post: 8th December 2009, 12:14
    4. Duh, fumanizi...!
      By Mbu in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 0
      Last Post: 4th September 2007, 02:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...