JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 74
    1. DON KILLUMINATI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd January 2011
      Location : Paramaribo, Suriname
      Posts : 181
      Rep Power : 572
      Likes Received
      68
      Likes Given
      6

      Thumbs down Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      ANGALIA VIDOLE VYA HAO WATU WANAOSHANGILIA KWENYE HII PICHA.




      UPDATE:

      Wadau wengi wanamtetea Masanja kuwa hawezi kuwa Masonic Worshiper, wengi wanadai hana mshiko kama freemansons wengine...
      Wengine hawajui ninachozungumzia ni nini, ninazungumzia alama za vidole viwili vinavyoonekana,

      alama hii inaitwa HORN OF DEVIL, au pembe za shetani, ni moja kati ya alama zinazotumiwa na masons.





      Last edited by DON KILLUMINATI; 18th September 2011 at 13:06.
      WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA - Hosea 4:6


    2. jnuswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 1,266
      Rep Power : 1975
      Likes Received
      535
      Likes Given
      58

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      huyu jamaa sijui, lakini hiyo alama ya vidole ni ya Freemasson, wengine waweza kuchangia katika hilo mi nakomea hapa

    3. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 9,096
      Rep Power : 171803978
      Likes Received
      2034
      Likes Given
      1710

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      mnh sidhani ka ye ni freemasson unajua watu huwa wanaiga tu style za kuweka vidole pasipo kujua maaana zake

    4. Dumelambegu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 761
      Likes Received
      236
      Likes Given
      0

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Inawezekana anaiga mkumbo tu.
      wilbald and carter like this.

    5. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,006
      Rep Power : 51527949
      Likes Received
      12464
      Likes Given
      9879

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Masonic wa wapi? Ye kajipatia tu hiyo picha alaifotoshopu kidogo na kubandika kwenye blog yake


    6. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 30,639
      Rep Power : 271423912
      Likes Received
      5620
      Likes Given
      3363

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Sidhani kama ni freemason, atakuwa hajui maana ya hizo alama!

    7. myhem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 914
      Rep Power : 696
      Likes Received
      329
      Likes Given
      79

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Nadhani hajui alitendalo.Hiyo alama bado wengi hawajui maana yake.

    8. Mrdash1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,378
      Rep Power : 1570
      Likes Received
      320
      Likes Given
      201

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      conspiracy theory?? mtaangaika sana! je hamzijui amri? usiue, usiibe, usizini, usitamani, usimshuhudie jirani yako uongo? wasiozifuata ndo freemanson, tena wako wengi wengine juzi juzi tu wamechoma maduka, makanisa na mabaa huko nchi jirani
      super thinker and Apollo like this.

    9. WA MAMNDENII's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2010
      Location : mamndeni
      Posts : 254
      Rep Power : 616
      Likes Received
      17
      Likes Given
      8

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      mambo ya mastaa wa kibongo wanaiga mambo wasiyoyajua

    10. Mikael P Aweda's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 2,935
      Rep Power : 237330220
      Likes Received
      3827
      Likes Given
      3533

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Freemason ni matajiri, hawaishi lifestyle ya masanja, ameiga tu.
      MziziMkavu, nguvumali and genekai like this.
      TANGANYIKA KWANZA

    11. Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,576
      Rep Power : 27909
      Likes Received
      72
      Likes Given
      38

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      ninashaka uelewa,elimu na mengine kama hayo

    12. mfukunyunzi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th March 2011
      Posts : 142
      Rep Power : 555
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      hajui alitendalo

    13. wapalepale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Posts : 260
      Rep Power : 577
      Likes Received
      31
      Likes Given
      68

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Quote By Mrdash1 View Post
      conspiracy theory?? mtaangaika sana! je hamzijui amri? usiue, usiibe, usizini, usitamani, usimshuhudie jirani yako uongo? wasiozifuata ndo freemanson, tena wako wengi wengine juzi juzi tu wamechoma maduka, makanisa na mabaa huko nchi jirani
      nchi jirani!!!!!!! kweli jf kuna vituko

    14. itnojec's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : the under world
      Posts : 1,877
      Rep Power : 902
      Likes Received
      311
      Likes Given
      65

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      kwan masanja hawez kuwa freemason? naona wengi mnasema ameiga tu kuweka hyo picha...
      mi sijui ila hzo alama ni za freemasonry
      Apollo likes this.

    15. Maga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Posts : 285
      Rep Power : 600
      Likes Received
      33
      Likes Given
      29

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Hajui maana ya hiyo alama, msamehe bure

    16. mwita ke mwita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Posts : 2,048
      Rep Power : 0
      Likes Received
      365
      Likes Given
      318

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      aende shule

    17. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,890
      Rep Power : 922
      Likes Received
      920
      Likes Given
      690

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Quote By DON KILLUMINATI View Post
      ANGALIA VIDOLE VYA HAO WATU WANAOSHANGILIA KWENYE HII PICHA.


      huyu jamaaa ukiwa unaangalia kipindi chao siku hizi huwa anaishara tata sana, mimi niliwahi kuhisi ni mtata sana huyo, halafu hata wewe hiyo avatar yako mbona inautata inamaana umekosa avatar zote duniani umeiona hiyo tu

      jina lenyewe mamaaa weee mhhhh mmmmhhhhhhhhhhhh au unafanya marketing?
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    18. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,356
      Rep Power : 37116
      Likes Received
      2175
      Likes Given
      5780

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      afu ana taka kuwa mchungaji,....
      Criss likes this.
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    19. Manumbu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Location : Close to U
      Posts : 1,732
      Rep Power : 75104413
      Likes Received
      1226
      Likes Given
      1771

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      kwenye spider man jamaa anafanya ishara hiyo na web zinatoka. watoto wetu nao wanamuiga sterling wao (spiderman). nao ni free mansons? hawa hawana habari na free manson. jamaa jaipaste tu hiyo picha na kuiweka kwenye blog yake. akijulishwa maana yake usishangae akaitoa mara moja

    20. Top Thinker's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 164
      Rep Power : 532
      Likes Received
      75
      Likes Given
      10

      Default Re: Masanja mkandamizaji ni freemanson? Hebu angalia hii...

      Hii ishu ni kweli kabisa, ishakuwa proved...


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Hiki Kidori cha Masanja Mkandamizaji!
      By Makanyaga in forum Entertainment
      Replies: 8
      Last Post: 4th September 2012, 15:38
    2. Masanja Mkandamizaji aokoka
      By Mamndenyi in forum Celebrities Forum
      Replies: 39
      Last Post: 27th April 2011, 12:55
    3. Replies: 6
      Last Post: 6th May 2010, 23:38

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...