JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 69
    1. Msandawe Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 560
      Rep Power : 185971
      Likes Received
      232
      Likes Given
      98

      Default kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Lakini asilimia 85.99 hamna. Mshukuruni mungu kwa kila jambo.
      Attachment 26133

      Attachment 26134


    2. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 3,232
      Rep Power : 58207292
      Likes Received
      1522
      Likes Given
      620

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By Fidel80 View Post


      I see huyu alikuwa anacheza kiduku? Alafu naona kwa mbaali kufuri nyeupe


      Halafu huyo njema kwa mbele, anaonekana mangi wa kishimundu.

    3. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,525
      Rep Power : 3185
      Likes Received
      879
      Likes Given
      1945

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Duh hii hatari sasa.

    4. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,964
      Rep Power : 127303
      Likes Received
      4094
      Likes Given
      1349

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By kwamtoro View Post


      Halafu huyo njema kwa mbele, anaonekana mangi wa kishimundu.
      Jamaa kasimama kama bodyguard
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    5. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,792
      Rep Power : 14040
      Likes Received
      1872
      Likes Given
      3853

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By Elia View Post
      Msandawe halisi, Hakuna kabila lenye identity ya kipekee siku hizi, Nyerere alishatufanyia mixing, ndio maana utamkuta mzaramo mrefu, mkurya mpole, msukuma mfupi, mzaramo msomi, mhaya chinga, mchaga afande, mmasai dereva, mnyakyusa housegirl nk nk.



      Mkuu hili nalo ni jipya?Wataachaje kuwa maafande na Chuo cha polisi kiko kwao?
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    6. Akami's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th September 2009
      Posts : 84
      Rep Power : 574
      Likes Received
      12
      Likes Given
      19

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Huo ndio ukweli,anayebisha,atuwekee ya kwake tuione!

    7. Clean9

    8. maggy mushy's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Posts : 18
      Rep Power : 500
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      i wish ungeniona sijui nikutumie picha me mchaga original sio wale wanaokuja na mama zao na nina mguu wa ukwee na sio mimi tu hata ndugu zangu wana usafiri wa ukweeeli kwahyo ndg yangu what im trying to say NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK

    9. pangalashaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 601
      Rep Power : 614
      Likes Received
      104
      Likes Given
      35

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      historia inaonyesha mamiss wengi wa kwenye vitongoji,wilaya,mikoa na hata kitaifa wengi wao ni wachaga.....................

    10. Sware's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2010
      Posts : 91
      Rep Power : 512
      Likes Received
      9
      Likes Given
      275

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Hamna ukweli wowote hapa ntaweka ya kwangu uione! na mm ni mrangi!
      Quote By Akami View Post
      Huo ndio ukweli,anayebisha,atuwekee ya kwake tuione!

    11. mamanalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2009
      Posts : 666
      Rep Power : 684
      Likes Received
      124
      Likes Given
      8

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      ila jamani wachaga kwa disfugured mnaongoza. Ukijumlisha na kutojua mapenzi ndo kabisaaa boring.

    12. JAMHURI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th December 2010
      Posts : 102
      Rep Power : 514
      Likes Received
      4
      Likes Given
      4

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Sijaiona hiyo nina ningekuwa mshiriki mzuri kama ningeona huo usafiri wanajamii wenzagu....

    13. Mary Chuwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 178
      Rep Power : 518
      Likes Received
      29
      Likes Given
      25

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      mimi ni mchaga halisi nina usafiri wa ukweli kila anayeuona anakiri hilo kuanzia kwenye goti hadi unyayo,nawashangaa wanaosema wachaga hatuna usafiri.

    14. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,657
      Rep Power : 10736
      Likes Received
      477
      Likes Given
      1406

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By Msandawe Halisi View Post
      Lakini asilimia 85.99 hamna. Mshukuruni mungu kwa kila jambo.
      Attachment 26133

      Attachment 26134




      tuliyo nayo yatutosha jamani tena mizuri mnooooooooooooooooooo!

    15. MADAM T's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 1,198
      Rep Power : 740
      Likes Received
      152
      Likes Given
      133

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Wa kawaida sana huo...

    16. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 3,232
      Rep Power : 58207292
      Likes Received
      1522
      Likes Given
      620

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By Chauro View Post
      kwaiyo wanatembelea mikono sio!!!!!!

      Kweli kabisa, wakifika Bukoba, wanaonekana wanatembelea mikono.


    17. Elungata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 10,966
      Rep Power : 6478023
      Likes Received
      1851
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Fidel80 View Post
      Jamaa kasimama kama bodyguard
      jamaa gani tena?

    18. Nsagali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2011
      Posts : 90
      Rep Power : 500
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      kazi ipo hapo

    19. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1151
      Likes Received
      274
      Likes Given
      119

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By shanature View Post
      ilete ya mamayo ulinganishe na ya mamangu,,,,mh!alafu ulete ya dadayo ulinganishe na ya dadangu,,,alafu utoe jibu,,,,,ivi kuna wanawake wazuri kuliko wa kichaga,ndio wapo tuangalie %,,,,achana na story za kwenye kahawa
      Labda mtoa mada hajaiweka vizuri. Ni kwamba wanawake wa kirangi na kichagga walio wengi usafiri wao ni 'tooth pick'. Ukikuta ana mguu mzuri basi baba yake yaani Mzee Lyimo amesingiziwa huyo mtoto !!!!!!!

    20. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 3,232
      Rep Power : 58207292
      Likes Received
      1522
      Likes Given
      620

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      Quote By Mwanamayu View Post
      Labda mtoa mada hajaiweka vizuri. Ni kwamba wanawake wa kirangi na kichagga walio wengi usafiri wao ni 'tooth pick'. Ukikuta ana mguu mzuri basi baba yake yaani Mzee Lyimo amesingiziwa huyo mtoto !!!!!!!

      Mzee Lyimo wa Arusha na pale Moro, Watoto wao Chelewa.

    21. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,320
      Rep Power : 1215
      Likes Received
      879
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By Mwanamayu View Post
      Labda mtoa mada hajaiweka vizuri. Ni kwamba wanawake wa kirangi na kichagga walio wengi usafiri wao ni 'tooth pick'. Ukikuta ana mguu mzuri basi baba yake yaani Mzee Lyimo amesingiziwa huyo mtoto !!!!!!!
      Kweli kabyser!

    22. bia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2011
      Posts : 250
      Rep Power : 536
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default Re: kwa wanawake wa kichaga na kirangi, mnatamani sana usafiri huu.

      uliyeandika thread hii unaitaji kutembea na uzungukuke mana watoto wa makabila ulotaja ucpime kabisa n warembo balaa ala!


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. wanawake mnaoongea sana hovyoo
      By mkonowapaka in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 96
      Last Post: 7th December 2011, 02:28
    2. Kumbe wanawake wa bongo ni wazuri sana, tena sana
      By Roulette in forum Celebrities Forum
      Replies: 11
      Last Post: 10th May 2011, 23:25
    3. Wanawake, twawapenda sana, ila...!
      By Ligogoma in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 29
      Last Post: 8th April 2011, 21:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...