JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mchawi akamatwa live!!

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3715
      Likes Given
      647

      Default Mchawi akamatwa live!!

      http://api.ning.com/files/cwsKfs-l*R...400&height=320
      Taarifa zaidi zinadai vijana hao waliopata fahamu walisema kuwa, wakiwa porini walikuwa wakiishi kwa kula unga wa mtama, nyama na damu za watu iliyokuwa ikipatikana kutokana na ajali ambazo wachawi hao walikuwa wakizisababisha.

      Mchawa akamatwa live!! - Zanzibarwebsite


    2. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,165
      Rep Power : 1524
      Likes Received
      856
      Likes Given
      1472

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      ndibidataaaaka

    3. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,792
      Rep Power : 14036
      Likes Received
      1871
      Likes Given
      3853

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Halafu tunajidai tunataka maendeleo,maendeleo yatatoka wapi na wachawi wamejaa kila kona mpaka leo hii karne ya 21????
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    4. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,608
      Rep Power : 52652364
      Likes Received
      927
      Likes Given
      446

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      anaza drama
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    5. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3715
      Likes Given
      647

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Mweusi kama kapakwa masizi.

    6. Kansime

    7. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,566
      Rep Power : 1619
      Likes Received
      666
      Likes Given
      946

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Jamani, hii pic si ilionekana janvini mdamrefu ati imetoka kanisani kwa rwakatare?!: hii si ngeni hata kidogo.

    8. Just i am's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Posts : 65
      Rep Power : 496
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      yaa hata mie naikumbuka kipindi kile cha mama rwakatale anyatoa misukule....labda wawe wanafanana
      Quote By Gama View Post
      Jamani, hii pic si ilionekana janvini mdamrefu ati imetoka kanisani kwa rwakatare?!: hii si ngeni hata kidogo.

    9. ral's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th December 2009
      Posts : 116
      Rep Power : 562
      Likes Received
      20
      Likes Given
      684

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Jamani hata ukiangalia vizuri kwenye hiyo link hiyo picha ilikuwa posted 2009

      Quote By Gama View Post
      Jamani, hii pic si ilionekana janvini mdamrefu ati imetoka kanisani kwa rwakatare?!: hii si ngeni hata kidogo.

    10. ntobistan's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 56
      Rep Power : 488
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Picha iko wapi?Hil ni eneo la picha na habar

    11. Ney wa Barca's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 230
      Rep Power : 526
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      hii picha ama niliwai kuiona kipindi cha nyuma!

    12. Deodat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2008
      Location : xxxxxxxxxxxxxx.
      Posts : 1,231
      Rep Power : 936
      Likes Received
      194
      Likes Given
      414

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Uongo mtupu, yaani huyu jamaa kila mwaka yeye anatekwa na wachawi? mtu yuleyule, chup* ileile, anajipaka mikaa ileile, I am sick and tired of fabricated and manipulated stories! Tulishaiona hiyo picha.
      Following the herd is a sure way to mediocrity - Patti Wilson

    13. Straddler's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 698
      Rep Power : 9191
      Likes Received
      160
      Likes Given
      211

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Quote By St. Paka Mweusi View Post
      Halafu tunajidai tunataka maendeleo,maendeleo yatatoka wapi na wachawi wamejaa kila kona mpaka leo hii karne ya 21????
      ..Hapana..!!! Sio wachawi wanaorudisha nyuma maendeleo. Ni JK na CCM..!!

    14. Babu Lao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Location : Korokocho
      Posts : 2,043
      Rep Power : 903
      Likes Received
      149
      Likes Given
      97

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Quote By Error 404 View Post
      http://api.ning.com/files/cwsKfs-l*R...400&height=320
      Taarifa zaidi zinadai vijana hao waliopata fahamu walisema kuwa, wakiwa porini walikuwa wakiishi kwa kula unga wa mtama, nyama na damu za watu iliyokuwa ikipatikana kutokana na ajali ambazo wachawi hao walikuwa wakizisababisha.

      Mchawa akamatwa live!! - Zanzibarwebsite

      Mkuu mbona hii picha ilishaoneshwa long time wakati ule wa misukule ya Gwajima??? Acheni usanii nyie naikumbuka vizuri sana!!! Soma link hapo chini angalia na picha!!!

      Misukule yamuumbua Gwajima - Global Publishers
      Tanzania inajengwa na wenye moyo na kuliwa na wenye meno, tuwang'oe meno walaji ili wenye moyo wasijekata tamaa ya kuijenga!!!!

    15. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,792
      Rep Power : 14036
      Likes Received
      1871
      Likes Given
      3853

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Quote By Straddler View Post
      ..Hapana..!!! Sio wachawi wanaorudisha nyuma maendeleo. Ni JK na CCM..!!




      Kwani hao uliowataja sio wachawi??
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    16. Straddler's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 698
      Rep Power : 9191
      Likes Received
      160
      Likes Given
      211

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Quote By St. Paka Mweusi View Post
      Kwani hao uliowataja sio wachawi??

    17. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,566
      Rep Power : 1619
      Likes Received
      666
      Likes Given
      946

      Default

      Quote By ntobistan View Post
      Picha iko wapi?Hil ni eneo la picha na habar
      Wahi kwa babu loliondo ukapate uponyaji wa macho.

    18. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,383
      Rep Power : 773
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Hivi ndo namna ya kutafuta hela kwa kuwauzia wajinga na misukule ya Tanzania inayoamini kwenye uchawi. Hawa jamaa wanapaka mtu mkaa ili tuamini kuwa ni mchawi na tununue magazeti yao. Huu ni upumbavu kabisa.

    19. Seto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2011
      Location : TEHRAN
      Posts : 911
      Rep Power : 667
      Likes Received
      35
      Likes Given
      11

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      msukule feki wa lwakatare....
      KWELI ITAKUWEKA HURU DAIMA.

    20. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,383
      Rep Power : 773
      Likes Received
      237
      Likes Given
      190

      Default Re: Mchawi akamatwa live!!

      Quote By Seto View Post
      msukule feki wa lwakatare....
      Ndo hii hii inaenda hadi magazetini. Wa TZ ni wapenda uchawi mno. Ndo maana hawatofautishi babu wa Loliondo na herbalist

    21. Clean9

    Similar Topics

    1. Polisi akamatwa live akila Uroda
      By MaxShimba in forum Jamii Photos
      Replies: 34
      Last Post: 3rd December 2013, 16:13
    2. Kihoja: bibi mchawi akamatwa machame(mfumoni)
      By MR. DRY in forum JF Chit-Chat
      Replies: 34
      Last Post: 22nd November 2011, 20:05
    3. Tapeli Akamatwa Live (Video)
      By X-PASTER in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 17th August 2011, 20:06
    4. Live Mkama akamatwa na Bw mdogo Chanel Ten!
      By Yericko Nyerere in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 28
      Last Post: 14th July 2011, 00:37
    5. Akamatwa Live Gesti na Denti wake!
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 36
      Last Post: 18th April 2010, 22:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...