JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

    Report Post
    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast
    Results 101 to 120 of 132
    1. Lucchese DeCavalcante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,486
      Rep Power : 2060
      Likes Received
      605
      Likes Given
      427

      Default Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      You saw it right right. She's called Zena Mohamed Yussuf a.k.a 'Shilole' , a new face in Tanzanian film industry. Hot,sexy and alluring....With Irene Uwoya expecting, she and Jack Wholper are the hittest in Bongo film industry at least for now...

      Shilole




      Jaqcline Wholper

      Last edited by Lucchese DeCavalcante; 3rd March 2011 at 12:50.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 752
      Likes Received
      168
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      HAYO MAVI YOTE YAKe.

    3. mbise victor's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 485
      Likes Received
      4
      Likes Given
      4

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      mh kweli shlle anaj.**mbia mbali

    4. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,699
      Rep Power : 291617759
      Likes Received
      4141
      Likes Given
      3852

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Kwa kuongezea wasifu wa Shilole, ni mama wa watoto wawili ambao kila mtoto na baba yake.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    5. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 3,575
      Rep Power : 1249
      Likes Received
      498
      Likes Given
      1132

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      hapa naona hakuna uzuri mapaja utazani kama kunde au maharange ambayo hayajaiva

    6. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 15,674
      Rep Power : 263553900
      Likes Received
      15229
      Likes Given
      19983

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      To me they look good but kwa mvuto ningekuwa mimi ni me natafuta ke basi jackpot angepata wolper, kisha wema they are sexy bana hata wanawake wenzetu waliozaa hawa walisukuma bwana, huyu shilole ni mzuri tu wa umbo lakin hana mvuto kabisa. she does't call. huo ni mtazamo wangu tu jamani.
      andate likes this.


    7. Mtali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Location : On Earth next to heaven
      Posts : 1,699
      Rep Power : 848
      Likes Received
      416
      Likes Given
      607

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Ila mkia umo umo umo...... safi sana karibu kwa uchakachuzi....
      If you want to please every one you will fail

    8. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1442
      Likes Received
      879
      Likes Given
      1120

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Hiyo ya Shilole umei-adobe css , hana li-jitako hilo loote....!!!

    9. Mnyaturu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 504
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Hawana lolote kwirha habar zao.

    10. Badu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Posts : 356
      Rep Power : 537
      Likes Received
      55
      Likes Given
      46

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Wolper oyeeeeeeeeee mis you sana

    11. #110
      kaxno's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th September 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh no coment

    12. Baba Collin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 451
      Rep Power : 600
      Likes Received
      58
      Likes Given
      18

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      namzimia sana shilole

    13. Andrew Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2008
      Posts : 1,945
      Rep Power : 2393
      Likes Received
      829
      Likes Given
      1

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By El Toro View Post
      Nafurahi kuona hawa wasanii sometimes wanakunywa coke.

    14. Columbus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Bongoland
      Posts : 1,814
      Rep Power : 910
      Likes Received
      569
      Likes Given
      110

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Jamani mimi sijui nimrogwa, nisivyompenda mwanamke mwenye make-up na manywele ya maiti Mungu anisamehe.
      babumapunda likes this.

    15. Gwankaja Gwakilingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Masoko Busisya
      Posts : 1,915
      Rep Power : 1336864
      Likes Received
      531
      Likes Given
      175

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      hakuna kitu kumbe anavaa sidiria
      Ni upuuzi kama Mtu atapewa Haki ya Kusikilizwa Baada ya Kupona Majeraha ya Kutokusikilizwa ..............039.mac

    16. mourad77's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th September 2012
      Posts : 178
      Rep Power : 486
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Huyu shilole hana uchoyo kabisa na 0713 ni wewe kumtegea tu anatupia

    17. #116
      Xuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Location : Local Site
      Posts : 591
      Rep Power : 775
      Likes Received
      111
      Likes Given
      187

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By Anko Sam View Post
      Hiki choo siyo made in China?
      wa kawaida sana ila tu utabaini hilo kwa kuangalia picha zake tofauti!!
      "None but ourselves can free our minds"
      -Bob Marley

    18. Philipo Kidwanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th July 2012
      Location : kusadikika
      Posts : 2,063
      Rep Power : 1094
      Likes Received
      585
      Likes Given
      147

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      kwa shilole mimi hayo makochi tu.
      LIMPETA

    19. #118
      Mea's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th September 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 452
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Watoto wazuri baba!itabidi nichonge na manager nikamue mmoja

    20. Kiranga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 27,263
      Rep Power : 17073786
      Likes Received
      14215
      Likes Given
      2649

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Haibiwi mtu hapa.
      “Sanity is not truth. Sanity is conformity to what is socially expected. Truth is sometimes in conformity, sometimes not.”: Pirsig, Zen and the Art..

    21. selase80's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 428
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      cheatin haself


    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 1st October 2012, 16:39
    2. 21st March 2012, 07:12
    3. 10th January 2012, 06:01

    Similar Topics

    1. Kutana na Selebu Mboni
      By Lucchese DeCavalcante in forum Celebrities Forum
      Replies: 234
      Last Post: 21st April 2014, 17:54
    2. kutana na BABU wa Eritrea
      By Ms Judith in forum JF Chit-Chat
      Replies: 50
      Last Post: 24th March 2011, 19:17
    3. Kutana na Rey Mysterio!
      By eRRy in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 9th March 2011, 05:37
    4. Kutana na staa wa 'Maisha Plus' Efrancyah
      By Lucchese DeCavalcante in forum Celebrities Forum
      Replies: 36
      Last Post: 7th October 2010, 18:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...