JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

    Report Post
    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 132
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      You saw it right right. She's called Zena Mohamed Yussuf a.k.a 'Shilole' , a new face in Tanzanian film industry. Hot,sexy and alluring....With Irene Uwoya expecting, she and Jack Wholper are the hittest in Bongo film industry at least for now...

      Shilole




      Jaqcline Wholper

      Last edited by El Toro; 3rd March 2011 at 13:50.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,526
      Rep Power : 7444
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      136

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      mimi hilo nyungu limenikosha haswaaa
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    3. mwanakwetu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2008
      Posts : 90
      Rep Power : 661
      Likes Received
      10
      Likes Given
      7

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Shida ni kwamba picha ilivyotoka na yeye mwenyewe ukikutana nae kwa mtaa hatishi hivyo.....nilivyomuona kwa picha moyo ulinienda mbio kweli lkn kukutana nae kitaa sikuamini kama ni yeye kweli....au ndio mchina ameanza ku-expire?

    4. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1954
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By mwanakwetu View Post
      Shida ni kwamba picha ilivyotoka na yeye mwenyewe ukikutana nae kwa mtaa hatishi hivyo.....nilivyomuona kwa picha moyo ulinienda mbio kweli lkn kukutana nae kitaa sikuamini kama ni yeye kweli....au ndio mchina ameanza ku-expire?
      Aisee tuwekee picha yake live baada ya kukutana naye
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    5. mujydebubyz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th February 2007
      Posts : 48
      Rep Power : 711
      Likes Received
      4
      Likes Given
      38

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      ILA KAPENDEZA

    6. mnyakyusa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 244
      Rep Power : 592
      Likes Received
      29
      Likes Given
      22

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Duh hivi wanaenda choo kweli hawa au????

    7. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,101
      Rep Power : 85914997
      Likes Received
      1821
      Likes Given
      913

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By mnyakyusa View Post
      Duh hivi wanaenda choo kweli hawa au????
      tena kubwa kabisa!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    8. Ba Martha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Location : Nyarugusu
      Posts : 333
      Rep Power : 585
      Likes Received
      38
      Likes Given
      36

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      :a s 13::a s 13::a s 13::a s 13:

    9. Ba Martha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Location : Nyarugusu
      Posts : 333
      Rep Power : 585
      Likes Received
      38
      Likes Given
      36

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      :a s 13::a s 13::a s 13:

    10. Ba Martha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Location : Nyarugusu
      Posts : 333
      Rep Power : 585
      Likes Received
      38
      Likes Given
      36

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Daah....

    11. cheusimangala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2010
      Posts : 2,597
      Rep Power : 1070
      Likes Received
      453
      Likes Given
      608

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      wa kawaida tu.
      A baby is something you carry inside you for nine months, in your arms for three years and in your heart till the day you die

    12. Gezus's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th March 2009
      Location : www.itsdar.net
      Posts : 96
      Rep Power : 613
      Likes Received
      25
      Likes Given
      33

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      katulia, sema sio wa kutisha....

    13. mwita ke mwita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2010
      Posts : 1,688
      Rep Power : 0
      Likes Received
      294
      Likes Given
      285

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      hawa si tuliambiwa walikuwa loliondo kwa babu tayari wameanza tabia mbaya

    14. Papa Mopao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2009
      Posts : 2,277
      Rep Power : 1019
      Likes Received
      389
      Likes Given
      483

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By mwita ke mwita View Post
      hawa si tuliambiwa walikuwa loliondo kwa babu tayari wameanza tabia mbaya
      Hahahahahahahahahahahahaha! Wewe acha ukorofi, loliondo tena? hahahaha! haya bana...

    15. dazu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : A Town
      Posts : 365
      Rep Power : 618
      Likes Received
      68
      Likes Given
      67

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By El Toro View Post
      hawa wanacheki mechi au wanauza sura tu!

    16. g.n.n's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Location : Dar es salaam-kitunda.
      Posts : 403
      Rep Power : 591
      Likes Received
      46
      Likes Given
      95

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      hilo nalo neno paja lenyewe mabaka kibao

    17. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,779
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      111
      Likes Given
      55

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By El Toro View Post
      Quote By El Toro View Post




      [/QUOTE]

      Mbona huyu Shilole hafanani na picha hii ya chini ni watu tofauti. Hata ukiangalia kichungu picha ya chini na hizo za juu ni tofautiii
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    18. Joloe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th June 2009
      Posts : 80
      Rep Power : 595
      Likes Received
      8
      Likes Given
      7

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Duh hivi mwanamke sexy huwa yukoje jamani

    19. Joloe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th June 2009
      Posts : 80
      Rep Power : 595
      Likes Received
      8
      Likes Given
      7

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By g.n.n View Post
      hilo nalo neno paja lenyewe mabaka kibao

      Duh hivi mwanamke sexy huwa yukoje jamani maana sioni uzuri kwa huyu binti..labda kidooooooogo kale ka Rozi Ndauka kanavutia.

    20. BabaDesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2007
      Posts : 2,727
      Rep Power : 1227
      Likes Received
      411
      Likes Given
      2382

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By Anko Sam View Post
      Starehe za wenye fueeeeza, wakimaliza kula wanatema kama ganda la muwa, wa hivi hawaolewagi kwani hakuna mwanaume mwenye kutaka pressure za ghafla ghafla! Mkuu hajaona hapa?
      ...Sam, kwa mujibu wa profile yake kwenye magazeti kadhaa ya udaku ni kwamba aliolewa akazaa watoto wawili kisha akaachika. Samahani nimesahau gazeti lenye taarifa hii ila ni la zamani kidogo!
      Sema Kwa Sauti, Mimi Ni Mweusi Na Najivunia Kuwa Hivyo!

    21. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,644
      Rep Power : 128424
      Likes Received
      2855
      Likes Given
      1366

      Default Re: Kutana na msanii sexy wa filamu SHILOLE

      Quote By Baba_Enock View Post
      Mabinti kama hawa kuwa nao ni kujitafutia kifo cha mapema! Maana huyu lazima kwa uchache anatembea na mapedejee 20!

      na wote hao wanagonga kavu sijui mambo ya salama condom mara lady pepeta hawwataki sikia ati
      Viper likes this.
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....


    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 1st October 2012, 17:39
    2. 21st March 2012, 08:12
    3. 10th January 2012, 07:01

    Similar Topics

    1. Kutana na Selebu Mboni
      By El Toro in forum Celebrities Forum
      Replies: 234
      Last Post: 21st April 2014, 18:54
    2. kutana na BABU wa Eritrea
      By Ms Judith in forum JF Chit-Chat
      Replies: 50
      Last Post: 24th March 2011, 20:17
    3. Kutana na Rey Mysterio!
      By eRRy in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 9th March 2011, 06:37
    4. Kutana na staa wa 'Maisha Plus' Efrancyah
      By El Toro in forum Celebrities Forum
      Replies: 36
      Last Post: 7th October 2010, 19:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...