JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

    Report Post
    Page 9 of 12 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast
    Results 161 to 180 of 237
    1. Mongoiwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 491
      Rep Power : 10137
      Likes Received
      89
      Likes Given
      24

      Default Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Mfanyabiashara Said Mohammed Saad

      Utangulizi

      Mfanyabiashara Said Mohammed Saad anamiliki Kampuni ya Home Shopping Center iliyopo Kariakoo Mtaa wa Swahili na Msimbazi katika Jengo la Ghorofa lenye vioo vilivyochorwa picha za waigizaji wa Kikundi cha Orijino Commedy kinachorusha vipindi vyake Televisheni ya taifa ya TBC1.

      Mfanyabiashara huyu ambaye ana uraia wa nchi mbili yaani Tanzania na Saud Arabia, anafanya uhalifu na kuhujumu uchumi nchi kwa kushirikiana na wafanyabiashara wengine wakubwa

      Tuhuma

      Mfanyabiashara Said Mohammed ameshiriki katika matukio mengi ya kihalifu yakiwamo ya kupiga risasi watu na kesi zake zimekuwa zikifunguliwa na baadaye anazizima kwa kutoa rushwa polisi.

      Moja ya matukio hayo ni kumpiga risasi mfanyakazi wake mwaka 2005 wakati akishusha bidhaa za kuuza dukani kutoka katika gari lake, kumpiga risasi mwanafunzi wa Shule ya Msingi Vingunguti, Deo Vicent Agosti 15, 2006 saa 1:00 usiku Mtaa wa Msimbazi na Swahili Kariakoo jijini Dar es Salaam.

      Mfanyakazi wake alimpiga baada ya kumbishia Said kwamba hawezi kumpiga risasi kwa sababu anajua sheria za nchi haziruhusu kufanya hivyo. Alimpiga kuonyesha kwamba yeye yupo juu ya sheria za nchi. Kesi hiyo nayo aliimaliza kimya kimya kwa kumpa hela mfanyakazi huyo na ndugu zake na polisi.

      Mtoto Vicent yeye baada ya kupigwa risasi aliliripoti Polisi na baadaye alilazwa katika Wodi namba 17 Moi kwenye hospitali ya Taifa ya Muhimbili jijini Dar es Salaam. Alipigwa risasi ya mguuni wakati akipita karibu na duka la Said baada ya mashabiki wa Simba waliokuwa wakisherekea ushindi wa timu yao kupita katika eneo hilo.

      Hata hivyo, alimaliza kesi hiyo nje ya mahakamani kwa kuwapa hela wazazi wa mtoto huyo.

      Pia anamiliki genge la Wahalifu ambalo analitumia kumlinda na kuwaadhibu wapinzani wake au maadui zake akishirikiana na mdogo wake Ghalib Mohammed Saad.

      Kundi hilo linalojulikana kama Ze Popobawa ndilo ambalo Agosti mwaka huu lilitumika kumteka nyara Mlebanoni mfanyabiashara ambaye ana duka la vitu vya ndani Mtaa wa Morogoro karibu na makutano ya barabara za Morogoro na Bibi Titi na baadaye kumwingilia kinyume cha maumbile kisha kumpeleka kwa nguvu Uwanja wa ndege wa Mwalimu Nyerere kumrejesha kwao Yemen kinyume cha taratibu.

      Kisa kilichofanya mfanyabiashara huyo ambaye yupo nchini kisheria ni kumpa mimba mdogo wa Said anayeitwa Salha bila ya kuoana kama zilivyotaratibu za mila zao za Yemeni.

      Mfanyabiashra huyo wa Mlebanoni ambaye awali alikuwa rafiki yake mkubwa na Said, amemfanya tangu tukio hilo litokee kuishi kwa kujificha kwa kuhofia kufanyiwa unyama mwingine na Said ambaye anaendelea kumtisha.

      Unyama mwingine

      Baada ya kumfanyia unyama mfanyabiashra Mlebanoni , Said hakuishia hapo bali aliamua kumwadhibu dada yake Salha kwa kumpiga. kumnyoa nywele zake zote na kumnywesha vidonge ambavyo havijulikani aina yake na alimpa kwa sababu zipi?

      Salha baada ya kufanyiwa nyama huo nyumbani kwao Msasani wilaya Kinondoni aliamua kwenda kuripoti polisi kituo cha Osterbay ambako lilifunguliwa jalada la kesi namba OB/RB/13915 ambayo ilifunguliwa Agosti 5 mwaka huu.

      Hata hivyo, mbali ya polisi kuthibitisha kutokea kwa tukio hilo, lakini wanashangaa tangu Salha aripoti tukio hilo, hajarudi kituoni hapo wala simu yake mkononi ambayo aliicha namba zake kituoni hapo wakati akiandikisha maelezo haipatikani, kitu ambacho kinawapa wasiwasi.

      Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Mark Kalunguyeye anasema huenda suala hilo wamelimaliza kifamilia. Ingawa kuna tariafa kuwa msichana huyo amewekwa kizuizini chumbani ambako haruhusiwi kutoka nje. Polisi kituo cha Oysterbay hawajafuatilia suala hilo kutokana na kupozwa kwa kupewa kitu kidogo rushwa na Said ili kuzima suala hilo.

      Ushirika wa kihalifu

      Kutokana na kushirikiana vyema katika shughuli za dawa za kulevya na kutorosha nyara za taifa wakimtumia Mfanyabiashara huyu, Said, Manji ameamua kumpa vijana wake wa Orijino Commedy kuwapa ufadhili wa kutangaza bidhaa zake anazoingiza nchini za mashuka na nguo.

      Hivi karibuni baada ya Manji kushiriki katika kuigiza mchezo wa kikundi cha Orijino Comedy kama mfanyabishara ambaye alikuwa akihitaji msaada wa kupata fedha za kufadhili Klabu ya Yanga na kuwapa wagizaji wa kikundi hicho kutumia ofisi yake kuigiza, Said naye wiki iliyofuatia aliwapa wana kikundi hicho nafasi kuingiza katika ofisi yake na kuwapa gari lake kulitumia.

      Wizi wa makontena bandarini

      1. Mfanyabiashara huyu anamiliki kampuni nyingi za Clearing and Forwarding ambazo hutumika kuiba makontena ya bidhaa anazoziingiza nchini kutoka nje na akishirikiana na baadhi ya wafanyakazi wa TRA.

      Hata hivyo, Kampuni hizi zimefungiwa baada ya kubaini kuhusika na wizi huo wa makontena, lakini kila inayofungiwa husajili nyingine Brela akitumia majina feki.

      Kampuni ambazo zimefungiwa na TRA kwa kuhusika na wizi wa makontena zaidi ya 30 kila moja ni Mbasi Clearing and Fowarding, Clinton Clearing and Forwarding, London Freight Forwarding, Exceptional Freight Forwaders na Upland Clearing and Forwarding.

      TRA imethibitisha kuzifungia kampuni hizo kufanya kazi ya Clearing and Fowading, kwa kutumia kifungu 145 (3) cha sheria ya Jumuia ya Afrika Mashariki ya utawala wa Forodha ya mwaka 2004.

      Hata hivyo, wamekataa kutaja majina ya wamiliki wa kampuni hizo wakisema Brela ndio wenye jukumu hilo. Ingawa wamekuwa wakikubali kuendelea kumhudumia mteja huyo huyo ambaye anaiba makontena na kufungiwa kampuni zake kisha anafungua nyingine chap chap kama uyoga.

      Hata hivyo, Brela kuna kumbukumbu ya kampuni mbili tu ambazo ni London Freight Fowarders Ltd yenye usajili namba 39834 iliyosajiliwa Agosti 15, 2000 ikionyesha wamiliki wake ni Angelo Peter mwenye hisa 2000, Richard Mulenga mwenye hisa 1500 na Abdulkarim Zaharan Salim mwenye hisa 1500. Kampuni hiyo ilianzishwa ikiwa na mtaji wa sh milioni 10.

      Kampuni nyingine za kwake zenye kumbukumbu Brela ni Exceptional Freight Fowarders Ltd ambayo wamiliki wake ni Lumba Nguku mwenye hisa 5,000 na Salim Suleiman mwenye hisa 5,000. Kampuni ilianzishwa ikiwa na mtaji wa sh milioni 10.

      Dawa za kulevya na kutorosha nyara

      Mfanyabiashara huyu anajihusisha na uingizaji wa dawa za kulevya nchini kwa kushirikiana na mfanyabiashara Manji wakitumia kampuni zake za Clearing and Fowarding ambazo huiba makontena yenye dawa hizo yanapoingia bandarini.

      Mfanyabiashara huyu ni mmoja wa watu waliotajwa katika orodha ya watu wanaojihusisha na biashara ya dawa za kulevya iliyowasilishwa kwa Rais Jakaya Kikwete mwaka 2006 akitajwa kama Said Abuu mfanyabiashra wa Kariakoo.

      Nyara za taifa

      Mfanyabiashara huyu amekuwa akitumia kampuni zake kusafirisha makontena yenye nyara za taifa kwenda Vietnam, Philipiness na Malaysia akishirikiana Manji na Rostam Aziz ambaye pia ni mmiliki vitalu vya uwindaji. Kampuni ya Rostam ya Uwindaji inaendeshwa na mdogo wake anayeitwa Akram.

      Ili kufanikisha mtandao wao huo wana watu wao katika sehemu nyeti za TRA, bandari, Polisi na usalama wa taifa unaowalinda kwa hali na mali.

      Utajiri wa kutisha

      Kutokana na Said kujihusisha na biashara hizo haramu kwa muda mfupi tangu mwaka 2004 alipoanza hivi sasa ana utajiri wa kutisha. Anamiliki nyumba sita eneo la Kariakoo pekee.

      1. Moja ipo Swahili na Msimbazi, Ghorofa saba ambayo ameamua kuipangisha watu sehemu ya juu, lakini TRA akidaganya kwamba ni hoteli ili kukwepa kulipa kodi.
      2. Congo na Agrey ghorofa sita,
      3. Uhuru mkabala na shule ya Sekondari ya Benjamin Mkapa bado inajengwa ni ya ghorofa,
      4. Livingstone na Uhuru ipo,
      5. Mkunguni Kariakoo Sokoni karibu na dula la Azam Ice Cream ghorofa sita,
      6. Lumumba karibu na CCM makao makuu limepakana na Hospitali ya Burhan.
      Nchi yangu inaangamia kwa kukosa maarifa ya Viongozi

    2. Azam

    3. abdulrahim's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Posts : 46
      Rep Power : 429
      Likes Received
      10
      Likes Given
      14

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      hii ni hatarii saaaana kwa taifa letu..mengi yaliyoandikwa hapa ndiyo yanayoendelea taifa linapata 25% ya mapato amabayo tunatakiwa kuyapata toka kwa wafanyabiashara

    4. Kosmio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th April 2009
      Posts : 127
      Rep Power : 617
      Likes Received
      12
      Likes Given
      6

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Faiza ulikuwa wapi?

    5. life is Short's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Location : Holy earth
      Posts : 3,141
      Rep Power : 1156323
      Likes Received
      1148
      Likes Given
      6312

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Acheni Umbea..... Nanyi fanyeni BIA-SHARA...(nunua na uza) mfumo huo umebarikiwa tangu enzi na enzi...
      hiyo " sii big deal " chapeni kazi matokeo maridhia yapo..Udaku wa nini?
      kufeni huko kwa husuda na chuki zenu!! hamtofika popote.

    6. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,251
      Rep Power : 297523392
      Likes Received
      2551
      Likes Given
      19105

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      ukiuwa kwa upanga,utauwawa kwa upanga......kila chenye mwanzo hakikosi mwisho

    7. MTAZAMO's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 8,517
      Rep Power : 191749669
      Likes Received
      5538
      Likes Given
      11066

      Default

      Quote By njiwa View Post
      mhh mleta mada inaelekea unamjua sana bwana said baadhi ya habari ni kweli ila mbona bado kampuni yake inahusika na kusafirisha makontena kutoka china .. hiii hii ya home shoping center ana branch zake guanzhou na yiwu .. bwana mdogo riziwani ana shere katika hii kampuni .. kuhusu madawa ya kulevya bado sijasikia..! ila the guy he is loaded ...
      njiwa ni wewe? lol!

    8. saragossa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Location : Mkunazini
      Posts : 1,858
      Rep Power : 875
      Likes Received
      518
      Likes Given
      815

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Nlipata bahati ya kutembelea yard yake Guanzhou. Huyu jamaa amejidhatiti kibiashara ila hizi tuhuma nyingine ndo balaa sasa.

    9. Borro's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 474
      Likes Received
      24
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Huyu jamaa nimesoma kwa michuzi kamwagiwa tindikali usoni leo au jana mitaa osysterbay.

    10. MTAZAMO's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 8,517
      Rep Power : 191749669
      Likes Received
      5538
      Likes Given
      11066

      Default

      Quote By Davie S.M View Post
      Hii kitu ya Zamani alaf chumvi 50/50....alaf Kuna mtu asiyemjua Saad ???kama sisi tunajua mnategemea kwenye system hawajui ?tunajifurah tu ...Juzi kuna Gazeti liliandika Kuhusu izi Mambo ....Kesho yake tuuu..."TUNAOMBA RADHI" maninaa

      Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
      Umeongea bonge la point!

    11. Tembele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Posts : 981
      Rep Power : 93724
      Likes Received
      251
      Likes Given
      114

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Jamaa anaendeleaje? Naskia Wamemtindikali.
      Acheni Mungu Aitwe Mungu

    12. miumiu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Said mohammed saad ni jembe miaka mia 900 na utaishii baba asante kwa ajira famia zetu zinapata mulo kamilii pole tunakuombea upone!!! Hawakufikiiii miaka 1000

      Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
      Ng'atah

    13. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 11,222
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4988
      Likes Given
      2953

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Tumeshajua uliyo yasema !

      sasa tufanyeje??

      Hebu leta fikra! sio unapiga ikulu halafu una lala mbele!

      haya sisi tukianzisha kesi halafu likitusanukia huku tutakupata wapi ili utoe ushahidi!?

      MI HUJANTUPIA HILO SOO BADO!

    14. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 11,222
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4988
      Likes Given
      2953

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Quote By miumiu View Post
      said mohammed saad ni jembe miaka mia 900 na utaishii baba asante kwa ajira famia zetu zinapata mulo kamilii pole tunakuombea upone!!! Hawakufikiiii miaka 1000

      sent from my blackberry 9810 using jamiiforums
      wee ni muajiriwa mtiifu,
      unafaa kuongezwab cheo na mshahara!

      Naomba jina lako kamili ili nipenyeze neno kwa mkurugenzi!

      Fanya fasta kabla mwingine hajadai kuwa ni wewe!

    15. msani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : Kitaa
      Posts : 896
      Rep Power : 660
      Likes Received
      209
      Likes Given
      121

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      aiseeee nimechoka....Tz yangu eeee

    16. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,535
      Rep Power : 2978
      Likes Received
      1301
      Likes Given
      504

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Kweli sheria zipo kwa ajili ya mnyonge

    17. kipasta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th May 2013
      Posts : 17
      Rep Power : 382
      Likes Received
      16
      Likes Given
      0

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Usilolijua Kama Usiku wa Giza,Wakati wa Awamu ya Pili Kila jengo hapa Mjini walisema ni La Mama Siti Mwinyi,Awamu ya Tatu la Mama Anna Mkapa,Ya Nne Maskini Mama Salma Wameshindwa Wamemtwika RidhwaniHSC haina Uhusiano na Ridhwan Nawajua Vilivyo Vijana Hawa Toka Wanaanza BiasharaIlikuwepo Kabla JK hajaingia MadarakaniKinachowaponza "WAMEINGILIA" Biashara za wanaojidhani "UNTOUCHABLES" wa Nji Hii na Pia kwa Ubunifu wao Nje ya Nchi Shipping Agencies Wanaingiza Dolari Kibao Wanazotengeneza Kupitia Commission Wanayopata kupitia "FREIGHT" charges za Mashirika Makubwa ya Meli ,Wakisafirisha mpaka Kontena 400 kwa Mwezi. Za Wateja Mbalimbali Fedha hii Maskini Wanakuja wekeza Nchini humu Kuinua Uchumi wa Nchi Badala ya Kusifiwa Wanatukanwa-Wafanyabiashara wakubwa Walioguswa na Kasi yao ya Ubunifu WANAWATENGENEZEA FITNA KUBWA Sana Kushirikiana na MEDIA,MITANDAO YA JAMII,MAGAZETI nk nk kuwachafua na kila Aina ya Uongo.--Mwisho wa Yote Mungu Ukweli Utajulikana

    18. Heloo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 905
      Rep Power : 11673
      Likes Received
      292
      Likes Given
      436

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Quote By Macos View Post
      majungu mengine bwana ...sasa huu ni wivu,uchiyo,kijiba cha roho ...ukimuona mwenzio ana pata basi wewe majungu,....
      wewe unasema hapo juu mwezi AUGUST Mwaka huu!! popobawa sijui nani wameteka ....sasa August hatujafika Majunguman...
      unasema rafiki yake mlebanon kamfiyini mpaka kamrejesha kwa Yemen!! yemen na lebanon wapi na wapi?
      wacha uchoyo..wenzako wanachapa kazi kupata,bongo kuna nafasi nyingi za kupata ..oppurtunity zipo tele ngugu yangu...fanya kazi,tumia bongo yako,utafanikiwa..uchoyo utakuumiza moyo tu....
      Au ndo wewe nini?mbona umeandika kwa uchungu ivi?

    19. Heloo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 905
      Rep Power : 11673
      Likes Received
      292
      Likes Given
      436

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Quote By Tembele View Post
      Jamaa anaendeleaje? Naskia Wamemtindikali.
      Hata mimi nimesikia hii!ebu pekenyuapekenyua tupate mavituzzzzzzzzzzi!

    20. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 11,222
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4988
      Likes Given
      2953

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Quote By kipasta View Post
      Usilolijua Kama Usiku wa Giza,Wakati wa Awamu ya Pili Kila jengo hapa Mjini walisema ni La Mama Siti Mwinyi,Awamu ya Tatu la Mama Anna Mkapa,Ya Nne Maskini Mama Salma Wameshindwa Wamemtwika RidhwaniHSC haina Uhusiano na Ridhwan Nawajua Vilivyo Vijana Hawa Toka Wanaanza BiasharaIlikuwepo Kabla JK hajaingia MadarakaniKinachowaponza "WAMEINGILIA" Biashara za wanaojidhani "UNTOUCHABLES" wa Nji Hii na Pia kwa Ubunifu wao Nje ya Nchi Shipping Agencies Wanaingiza Dolari Kibao Wanazotengeneza Kupitia Commission Wanayopata kupitia "FREIGHT" charges za Mashirika Makubwa ya Meli ,Wakisafirisha mpaka Kontena 400 kwa Mwezi. Za Wateja Mbalimbali Fedha hii Maskini Wanakuja wekeza Nchini humu Kuinua Uchumi wa Nchi Badala ya Kusifiwa Wanatukanwa-Wafanyabiashara wakubwa Walioguswa na Kasi yao ya Ubunifu WANAWATENGENEZEA FITNA KUBWA Sana Kushirikiana na MEDIA,MITANDAO YA JAMII,MAGAZETI nk nk kuwachafua na kila Aina ya Uongo.--Mwisho wa Yote Mungu Ukweli Utajulikana
      kipasta umenena vyema na wewe unaonekana ni muumini !
      Mwendo huohuo nenda nao mkuu!

    21. DarkPower's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Location : Saudi Arabia
      Posts : 16
      Rep Power : 448
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center



      Huyo sasa ameshakuwa ni kiongozi wa "mafia"
      na sio mfanya biashara muungwana,ingefaa serikali ya
      Tanzania kuchukua hatua kali kwa adui huyo wa taifa na
      kutaifisha mali yake yote na kupokonywa uraia wa Tanzania
      halafu asafirishwe kama hatahukumiwa.

    22. serio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,760
      Rep Power : 15913856
      Likes Received
      840
      Likes Given
      627

      Default Re: Mfanyabiashara Said Mohammed Saad wa Home Shopping Center

      Quote By saragossa View Post
      Shughuli pevu iyo! Kwa mantiki nyingine HSC ni biashara anayoitumia kusafisha hela sio?

      Je records zake zinasema hana mkopo benki yoyote?

      Mtaji wa biashara yake ambayo inaonekana ni legit, ambayo ni HSC alipata wapi?

      Idara za juu za TISS zinampango gani na mtu huyu?

      Nzowa anasemaje pia?

      Kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo, ila za mwizi arobaini, lazma atanasa tu siku moja!
      your word seems to have come true.. he now has no face..
      If your strength is small, do not carry heavy burdens.

    23. Movie-Date

    Page 9 of 12 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...