JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

    Report Post
    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 125
    1. Jagermaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : Echtenstein
      Posts : 655
      Rep Power : 616
      Likes Received
      260
      Likes Given
      202

      Default Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      I was shocked, niliposoma kuhisiwa Kagame na CIA kuhusika kwa mauaji ya huyu former Mkugenzi wetu wa TISS. Kipande cha report soma hapa chini na ukitaka report nzima kuhusu oparation za CIA na Ushiriki wa Kagame na Mseven in great lakes.

      There is also reason to believe that a number of people with knowledge of Kagame's plot against the presidential aircraft have been assassinated. These possibly include Tanzania's former intelligence chief, Major General Imran Kombe, shot dead by policemen in northeastern Tanzania after he was mistaken for a notorious car thief. His wife maintains he was assassinated.

      Kombe had knowledge of not only the planned assassination of the Rwandan and Burundian presidents but a plot against Kenya's President Moi and Zaire's President Mobutu, as well. There is a belief that Roman Catholic Archbishop of Bukavu, Emmanuel Kataliko, was assassinated last October in Rome by members of a Rwandan hit team acting on orders from Kagame. Other Tutsi and Hutu leaders who oppose Kagame's regime continue to flee Rwanda to the U.S. and France in fear of their lives.

      Rwanda's figurehead Hutu President Pasteur Bizimungu was forced to resign last year under pressure from the only power in Rwanda, his then-Vice President, Paul Kagame. Deus Kagiraneza, a former intelligence officer in Kagame's Military Intelligence Directorate (DMI), interim Prefect of the Ruhengeri province, and member of the Parliament, is now in exile in Belgium. He charges that Kagame's top government and military are responsible for torturing and executing their political opponents. Kagiraneza maintains that the RPF has pursued such policies since the time of the 1990 invasion of Rwanda from Uganda
      Report kamili kuhusu US policy on Africa - Blood Money Out Of Africa


    2. Nyange's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 25th March 2010
      Posts : 1,522
      Rep Power : 818
      Likes Received
      184
      Likes Given
      860

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Huyu kagame, ni balaa, kwani mauaji yote yaliyo tokea Rwanda chanzo chake ni yeye. Unajua waandishi tena wa nje na ndani ya TZ wakisha pewa hela huandika uongo, mfano huandika hivi:
      Watusi wenye itikadi kali walio husika na mauaji ya watusi! Huu ni uongo wa waandishi wa habari, ukweli ni kwamba kagame ndiye aliye injinia mauaji hayo na mpaka sasa anaendelea kuua wahutu wachanga ili wasiwe askali

    3. #42
      Keil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2007
      Posts : 2,359
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      760
      Likes Given
      292

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By NgumiJiwe View Post
      Kagame ali operate na ku accomplish hiyo mission bila serikali ya Tanzania kujua?
      Polisi waliomuua Kombe walihukumiwa kunyongwa baada ya ukutwa na hatia ya kuua. Lakini wiki chache zilizopita kuna gazeti [I guess ni Mwananchi] liliripoti kwamba polisi hao walishasamehewa kwa msamaha wa Rais. Siku mbili baadaye Salva Rweyemamu alitoa taarifa kwa vyombo vya habari kwamba Kikwete hajawasamehe hao wauaji.

      Kombe aliuawa zama za utawala wa Mkapa, na ni Mkapa huyo huyo akiwa Rais aliwasamehe hao wafungwa. Je, ni kwanini Mkapa aliwasamehe hao wafungwa?

      So, lazima serikali ilikuwa inajua kilichokuwa kikiendelea na hata hao polisi walioua, inawezekana waliua kwa amri kutoka juu na ni hao hao wa juu ndio walioamua kuwasamehe baada ya kusoma gerezani for some years.

      Kagame ana mkono mrefu na siyo mkono mrefu tu, ameishi Tanzania na Uganda so anajua mengi sana na anafahamiana na watu wengi tu. Kwa hiyo akitaka kufanikisha chochote ni rahisi sana na wala sio lazima atumie mashushu wake wa ubalozini, mtaani anaweza kuwa ana informers wengi sana ambao ni watanzania.

    4. Azimio Jipya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Location : Universal Space Station
      Posts : 3,359
      Rep Power : 5478
      Likes Received
      1047
      Likes Given
      1740

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By Keil View Post
      .. Kagame ana mkono mrefu na siyo mkono mrefu tu, ameishi Tanzania na Uganda so anajua mengi sana na anafahamiana na watu wengi tu. Kwa hiyo akitaka kufanikisha chochote ni rahisi sana na wala sio lazima atumie mashushu wake wa ubalozini, mtaani anaweza kuwa ana informers wengi sana ambao ni watanzania.
      AND

      That being the Case???!!

      I repeat ...!! I never Trust President Kagame and will never trust Him against the safety and sovereignty of my Country! I have never felt safe with ... HIM OR HIS COUNTRY AS A NEIGHBOR!!
      Ogah likes this.
      Never Get Angry; Never Make Threat; Reason With People;
      "Napenda the logic of the words because in some ways it says about individual-not to use emotions-when scrutinizing something, whether it involves you or not" ...-by AshaDiii @ Jamiiforums 26th July 2011.


    5. lubazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Posts : 33
      Rep Power : 493
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By Keil View Post
      Polisi waliomuua Kombe walihukumiwa kunyongwa baada ya ukutwa na hatia ya kuua. Lakini wiki chache zilizopita kuna gazeti [I guess ni Mwananchi] liliripoti kwamba polisi hao walishasamehewa kwa msamaha wa Rais. Siku mbili baadaye Salva Rweyemamu alitoa taarifa kwa vyombo vya habari kwamba Kikwete hajawasamehe hao wauaji.

      Kombe aliuawa zama za utawala wa Mkapa, na ni Mkapa huyo huyo akiwa Rais aliwasamehe hao wafungwa. Je, ni kwanini Mkapa aliwasamehe hao wafungwa?

      So, lazima serikali ilikuwa inajua kilichokuwa kikiendelea na hata hao polisi walioua, inawezekana waliua kwa amri kutoka juu na ni hao hao wa juu ndio walioamua kuwasamehe baada ya kusoma gerezani for some years.

      Kagame ana mkono mrefu na siyo mkono mrefu tu, ameishi Tanzania na Uganda so anajua mengi sana na anafahamiana na watu wengi tu. Kwa hiyo akitaka kufanikisha chochote ni rahisi sana na wala sio lazima atumie mashushu wake wa ubalozini, mtaani anaweza kuwa ana informers wengi sana ambao ni watanzania.
      JK AWAACHIA HURU POLISI WALIOMUUA JENERALI KOMBE


      [IMG]http://api.ning.com/files/YjfBPZ96Dat*mFkMG3Isf2YtmhXSQY 9NpmvbEAcoOamP015u6PD-hU0IjTH1OMSrzVwlz9s*j38J8uAb3T kPUW3WKPwr2UWf/JKOFISINI.jpg?width=650[/IMG]
      -WALIHUKUMIWA KUNYONGWA NA MAHAKAMA KUU, RUFAA
      ASKARI Polisi wawili waliokuwa wamehukumiwa adhabu ya kifo mwaka 1998 baada ya kupatikana na hatia ya kumuua kwa makusudi Mkurugenzi wa zamani wa Usalama wa Taifa, Luteni Jenerali Imran Kombe wameachiwa huru.Koplo Juma Mswa na Konstebo Mataba Matiku, ambao wamekuwa gerezani takriban kwa miaka 16, wamechiwa huru kwa huruma ya Rais Jakaya Kikwete ambaye alipunguza adhabu hiyo ya kifo, kuwa kifungo cha miaka miwili jela.

      Kombe aliuawa kwa kupigwa risasi nne kifuani Juni 30, 1996 baada ya polisi waliokuwa wakisaka gari aina ya Nissan Patrol mali ya W. Ladwa, kumfananisha na mtuhumiwa sugu wa wizi wa magari.

      Akizungumza na Mwananchi jana, Matiku alisema walitoka gerezani Mei mwaka huu walikokuwa wakisubiri kutekelezwa kwa adhabu yao ya kunyongwa, kabla ya Rais Kikwete kuwaonea huruma na kuwapunguzia adhabu.

      “Unajua baada ya jaji kutuhukumu kunyongwa tulikata rufaa, Mahakama ya Rufani ambayo iliona ile hukumu ilikuwa ni sahihi ikasema tuendelee nayo hadi tulipoomba huruma ya Mheshimiwa Rais,” alisema Matiku na kuongeza:

      “Jopo lililomshauri Rais lilipendekeza tupunguziwe adhabu kutoka kunyongwa hadi kifungo cha miaka miwili na kwa kuwa tulikuwa mahabusu tangu 1998, kifungo hicho kilitosha.”

      Alipoulizwa wanachofanya sasa yeye na mwenzake Mswa, Matiku alisema anajishughulisha na shughuli za kilimo wakati mwenzake anajishughulisha na biashara.

      Maisha gerezani
      Konstebo Matiku aliliambia alisema katika miaka yote 16 aliyokuwa gerezani (1996 – 2011), aliishi katika magereza matatu tofauti, Karanga, Kilimanjaro; Maweni, Tanga na Ukonga, Dar es Salaam.

      “Kwanza tulikaa Karanga kwa miaka miwili hadi tulipohukumiwa na Mahakama Kuu mwaka 1998, tukahamishiwa Gereza la Maweni kwenda kusubiri kunyongwa, lakini mwaka 1999 mimi nilianza kuumwa hivyo nikahamishiwa Ukonga ili niweze kupata matibabu,” alisema Matiku.Alisema kuanzia wakati huo alitengana na mwenzake, Mswa hadi walipoachiwa kwa huruma ya Rais Mei mwaka huu.

      Alisema katika kesi hiyo walikuwa washtakiwa sita wakiwamo askari polisi watano na raia mmoja. Alidai kwamba raia huyo aliyekuwa akiitwa Ismail Katembo alifariki dunia akiwa gerezani mwaka 1997, huku askari wengine wakiachiwa huru na Mahakama Kuu baada ya kutopatikana na hatia.

      Matiku alisema katika kesi hiyo walikuwa wakitetewa na mawakili watatu tofauti na kwamba wakili wake anamkumbuka kwa jina moja tu la Sande... “Alikuwa akiitwa Sande, lakini kwa bahati mbaya mimi sina mawasiliano naye hadi sasa, wale wengine walioachiwa walikuwa wakitetewa na Profesa Msenga na huyu Mswa alikuwa akitetewa na wakili mmoja hivi ni profesa naye lakini jina lake limenitoka.”

      Matakwa ya Katiba
      Madaraka ya Rais ya kumsamehe mtu yeyote aliyepatikana na hatia, yamo katika Ibara ya 15 (1) (c) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977 kama ilivyofanyiwa marejeo mwaka 2005.

      Ibara hiyo inatamka “Bila kuathiri masharti mengineyo yaliyomo katika Ibara hii, Rais anaweza kutenda lolote ikiwamo kuibadilisha adhabu yeyote aliyopewa mtu yeyote kwa kosa lolote ili iwe adhabu tahafifu.”

      Kisheria, huruma hiyo ya Rais inatambulika kama 'Presidential Amnesty' wakati madaraka hayo ya Rais yakifahamika kama 'Prerogative Mercy' na hata Rais mstaafu Benjamin Mkapa aliwahi kuitumia wakati wa utawala wake.

      Madai ya familia
      Baada ya polisi hao kupatikana na kuhukumiwa adhabu ya kifo kwa kile Jaji Buxton Chipeta alichosema: “Uzembe wa hali ya juu”, mjane wa Kombe, Roselyne Kombe alifungua kesi ya madai dhidi ya Serikali.

      Mjane huyo na watoto wa marehemu, walifungua kesi Mahakama Kuu wakiidai Serikali fidia ya Sh690 milioni kwa msingi kuwa kifo cha Kombe kiliifanya miradi iliyoanzishwa na marehemu kupoteza mwelekeo na kufa.

      Oktoba 4, 2001, Jaji Lawrence Mchome ambaye sasa amestaafu, aliiona Serikali kuwa inawajibika kuilipa familia hiyo fidia kutokana na vitendo vya watumishi wake hao wawili lakini ikaiamuru ilipe fidia ya Sh300 milioni.

      Hata hivyo, Serikali haikuridhika na hukumu hiyo na ilikata rufaa Mahakama ya Rufaa ya Tanzania ambayo kimsingi nayo iliafiki Serikali kulipa fidia isipokuwa ilipunguza kiwango cha fidia hadi kufikia Sh200 milioni.

      Adhabu ya kifo
      Hatua ya Rais kuwapunguzia adhabu polisi hao imekuja katika kipindi ambacho wanaharakati wa haki za binadamu wakipaza sauti kutaka adhabu ya kifo ifutwe na badala yake iwe kifungo cha maisha.

      Tangu Rais Kikwete aingie madarakani 2005, hajawahi kusaini hukumu yoyote ya kifo kama ilivyokuwa kwa mtangulizi wake, Benjamin Mkapa na hadi sasa zaidi ya watu 500 wanasubiri kunyongwa.

      Kwa mujibu wa hotuba ya aliyekuwa msemaji wa kambi ya upinzani bungeni, Fatma Maghimbi (CUF), mwaka 2008, Mkapa alibadilisha hukumu za watu 100 waliohukumiwa kunyongwa na kupewa adhabu mbadala.

      Maghimbi ambaye sasa ni mwanachama wa CCM, alisema Rais wa Awamu ya Pili, Ali Hassan Mwinyi ndiye pekee aliyesaini utekelezwaji wa hukumu ya kifo kwa watu 21 ambao walinyongwa mwaka 1994.

      Adhabu ya kifo ni kati ya zile sheria 40 ambazo Tume ya Marekebisho ya Sheria chini ya, hayati Jaji Francis Nyalali ilipendekeza zifutwe, kwa kuwa haimsaidii aliyeua, aliyeuliwa wala Serikali kuzuia kosa kama hilo kutokea.

      CHNAO MWANACHI



      boboo' likes this.

    6. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,565
      Rep Power : 6742
      Likes Received
      1911
      Likes Given
      8833

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Kutoka adhabu ya kunyongwa hadi kifungo cha miaka 2 , mi nilijua kifungo cha maisha ndio mbadala wake?

    7. JF SMS Swahili

    8. Azimio Jipya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Location : Universal Space Station
      Posts : 3,359
      Rep Power : 5478
      Likes Received
      1047
      Likes Given
      1740

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By lubazi View Post
      ASKARI Polisi wawili waliokuwa wamehukumiwa adhabu ya kifo mwaka 1998 baada ya kupatikana na hatia ya kumuua kwa makusudi Mkurugenzi wa zamani wa Usalama wa Taifa, Luteni Jenerali Imran Kombe wameachiwa huru.

      “Unajua baada ya jaji kutuhukumu kunyongwa tulikata rufaa, Mahakama ya Rufani ambayo
      iliona ile hukumu ilikuwa ni sahihi ikasema tuendelee nayo hadi tulipoomba huruma ya Mheshimiwa Rais,” alisema Matiku na kuongeza:

      “Jopo lililomshauri Rais lilipendekeza tupunguziwe adhabu kutoka kunyongwa hadi kifungo cha miaka miwili na kwa kuwa tulikuwa mahabusu tangu 1998, kifungo hicho kilitosha.”

      Matakwa ya Katiba
      Madaraka ya Rais ya kumsamehe mtu yeyote
      aliyepatikana na hatia, yamo katika Ibara ya 15 (1) (c) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977 kama ilivyofanyiwa marejeo mwaka 2005.

      Ibara hiyo inatamka “Bila kuathiri masharti mengineyo yaliyomo katika Ibara hii, Rais anaweza kutenda lolote ikiwamo kuibadilisha adhabu yeyote aliyopewa mtu yeyote
      kwa kosa lolote ili iwe adhabu tahafifu.”
      1. Thread inaongelea uwezekano wa kuhusika kwa Rais Kagame kwenye mauaji ya Gen. Kombe
      2. Taarifa za kuachiwa kwa wahusika wa maauji zinaonyesha wazi kuwa walipatwa na HATIA kwa hiyo ni kweli walikusudia kwa makusudi kufanya uhalifu kama taarifa inayvyoonyesha.
      3. Uwezakano wa Kagame kuwa nyuma ya mauaji haya hafutwi kwa kuwa Rais wa Kikwete amewapa msamaha!
      4. Kikwete katoa msamaha kwa sababu zake na Kagame anaweza kuwa na sababu zake amabazo pia Kikwete hazijui! Inagawa namshauri asome uzi huu na kufuatia jambo hili!
      Never Get Angry; Never Make Threat; Reason With People;
      "Napenda the logic of the words because in some ways it says about individual-not to use emotions-when scrutinizing something, whether it involves you or not" ...-by AshaDiii @ Jamiiforums 26th July 2011.


    9. NgumiJiwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 740
      Rep Power : 664
      Likes Received
      204
      Likes Given
      52

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By jmushi1 View Post
      Serikali itaachaje kujuwa ilichokifanya? kwani si aliuwawa na serikali?

      Ama polisi si serikali?
      Hukunielewa

    10. NgumiJiwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 740
      Rep Power : 664
      Likes Received
      204
      Likes Given
      52

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By TANMO View Post
      Kama Kagame alihusika kwenye mauaji ya Kombe basi alishirikiana na Serikali ya Tanzania kukamilisha hayo mauaji, manake polisi waliofyatua risasi ni wa Tanzania, na baada ya mauaji Serikali ya Tanzania ilikiri kwa kupitia Polisi kuwa walimfananisha na Jambazi sugu.. Hivyo kama ni lawama bado zinapaswa kuelekezwa kwa Serikali ya Tanzania hata kama ulikuwa mpango wa Kagame (kitu ambacho siamini, anyway)
      Umeniwahi mkuu,hili ndiyo jibu nilitaka kumpa Jmushi.nadhani tuna mawazo yanayofanana katika hii inshu!
      TANMO likes this.

    11. rwamashugi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th December 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 434
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Huyu ni mtu wa vitendo . let him kick out the VIRUS out of his way.

    12. mbweta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 584
      Rep Power : 592
      Likes Received
      61
      Likes Given
      3

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Serikali zote duniani zimejengwa juu ya Makaburi la sivyo hakutakuwa na serikali au amani.

    13. NasDaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Ushenzini
      Posts : 4,707
      Rep Power : 114687
      Likes Received
      2508
      Likes Given
      2929

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Sitetei mauaji ya aina hii lakini kama ni kweli yanatekelezwa na Kagame, basi jamaa wacha nimpe nishani ya "techinical sniper!" Yaani anakuwa na usongo na Former TISS Boss na bado anatumia polisi wetu kummaliza?! By the way, kama hivyo ndivyo; ni kwanini basi wauaji wa Kombe wameachiwa huru?! Ina maana wameachiwa kwa maslahi ya Rwanda au Kagame aliitumia serikali yetu kumuondoa mmbaya wa serikali yake?! Hapa, one of the two inaweza kuwa ndio jibu sahihi.....ama Kombe aliuawa na serikali ya Tanzania kwa "maslahi" ya Tanzania au aliuawa na Serikali ya Tanzania kwa maslahi ya Rwanda na kwa kuangalia tafsiri zote hizo bado utaona muuaji ni serikali ya Tanzania na si Kagame!
      I am a free thinker! It's only my free thinking that leads me, to what am commenting. Thus, I've no doubt that today I can be your fellow but tomorrow your enemy, and the agent between us being my comments!! So, If today we agree with cheers, tomorrow we'd not disagree with jeers!


    14. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,460
      Rep Power : 1061307
      Likes Received
      19563
      Likes Given
      9807

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Huku tunakwokenda haya yataanza kuwa kawaida.
      MTAZAMO likes this.

    15. jmushi1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2007
      Posts : 15,556
      Rep Power : 117715
      Likes Received
      5080
      Likes Given
      6143

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By NgumiJiwe View Post
      Hukunielewa
      You mean kuhusu this?
      Quote By NgumiJiwe
      Kama Kagame kweli ameweza kumuua mtu mzito kama director wa TISS bila ya 'baraka' ya serikali ya Tanzania/bila ya serikali ya Tanzania kujua,aise tutakuwa na tatizo kubwa sana kiusalama kama nchi na vyombo vyetu vya usalama,kitu ambacho sitaki kukiamini

      "One of the penalties for refusing to participate in politics is that you end up being governed by your inferiors"-Plato

    16. Uwilingiyimana's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd December 2011
      Posts : 53
      Rep Power : 432
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      ...nakupenda kwa moyo woteeee! Jina lako ni tamu sanaaaa! ROSE!

    17. ulilamunyo nka'agach's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      kagame anajua anachokifanya, usidhani TISS haina watu wenye akili, tatizo ni namna inavyowa-utilise, afisa wa usalama haendi na wakati, nchi hii inavichwa sema kubweteka kwa taasisi kutokana na kufanya kazi kwa mazoea

    18. Pharaoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Posts : 791
      Rep Power : 620
      Likes Received
      135
      Likes Given
      207

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By Koba View Post
      Nasikia hata vifo vya kina Sokoine, Kolimba na Nyerere, Kagame alihusika sana, huyu mtu ni hatari sana inabidi serikali imwangalie kwa karibu na ikibidi kufanya mipango ya kumwondoa pale, kale kanchi kadogo sana tukiamua kukachukua ni siku moja tuu.
      UTANI wako ni mzuri sana KOBA, kama hatutaki aibu tusije dhubutu kumchokoza Kagame, atatuzaire mara moja, mnajua aliyeamua Mobutu Sese seko Ngbendu Wazabanga atimuliwe madarakani? ni Kagame, sisime mengi, lakini ukimgusa Kagame basi ujue umetangaza vita na Uganda, Ethiopia, Israel, Marekani, Uk, na nchi zote zilizoko katika mrengo wa kulia zaidi duniani, na udogo wa nchi yake si neno, Kwani Israel ikiwa na Raia milioni moja si ilipigana vita ya siku sita na mataifa 20 ya kiarabu na baada ya siku hizo Israel ilitanua boda zake na kupata eneo mara nne la nchi hapa awali kabla haijashambulia kwa kuvizia na hao waarabu kwa siri.

    19. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,274
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      1382

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By Jasusi View Post
      It is so easy to join the dots. Mkapa hates the opposition with a passion. That is one dot. Kombe was killed under Mkapa's Presidency,
      that is another dot. It is said Kombe was going to join the opposition. Now, that is another dot.
      That was very stupid of him. He was intelligent enough to realise that he would never get away with it. No wonder it costed his life.
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    20. #58
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,236
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      589
      Likes Given
      941

      Default

      Kweli tupu
      Quote By Nyange View Post
      Huyu kagame, ni balaa, kwani mauaji yote yaliyo tokea Rwanda chanzo chake ni yeye. Unajua waandishi tena wa nje na ndani ya TZ wakisha pewa hela huandika uongo, mfano huandika hivi:
      Watusi wenye itikadi kali walio husika na mauaji ya watusi! Huu ni uongo wa waandishi wa habari, ukweli ni kwamba kagame ndiye aliye injinia mauaji hayo na mpaka sasa anaendelea kuua wahutu wachanga ili wasiwe askali

    21. kajembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 544
      Rep Power : 589
      Likes Received
      151
      Likes Given
      196

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Quote By Pharaoh View Post
      UTANI wako ni mzuri sana KOBA, kama hatutaki aibu tusije dhubutu kumchokoza Kagame, atatuzaire mara moja, mnajua aliyeamua Mobutu Sese seko Ngbendu Wazabanga atimuliwe madarakani? ni Kagame, sisime mengi, lakini ukimgusa Kagame basi ujue umetangaza vita na Uganda, Ethiopia, Israel, Marekani, Uk, na nchi zote zilizoko katika mrengo wa kulia zaidi duniani, na udogo wa nchi yake si neno, Kwani Israel ikiwa na Raia milioni moja si ilipigana vita ya siku sita na mataifa 20 ya kiarabu na baada ya siku hizo Israel ilitanua boda zake na kupata eneo mara nne la nchi hapa awali kabla haijashambulia kwa kuvizia na hao waarabu kwa siri.
      watusi mnapenda kujifanya waisraeli? kweli bwana mna akili nyingi nyie sio wanadamu wa kwaida! hahahahahahahaha kazi tuanayo watu weusi!
      UTC likes this.

    22. #60
      bucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2010
      Location : kandahar
      Posts : 3,658
      Rep Power : 4496
      Likes Received
      866
      Likes Given
      744

      Default Re: Is Pres. Kagame behind General Imran Kombe's assasination?

      Hivi kwanini waliachiwa huru hawa jamaa ?

    23. JF SMS Swahili

    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Kikwete awaachia huru wauaji wa Imran Kombe
      By Bujibuji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 10
      Last Post: 23rd March 2012, 14:49
    2. Yanga kutinga na kombe la kagame bungeni leo
      By tunkya in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 21st July 2011, 01:35
    3. Bhutto survives assasination attempt
      By Ole in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 19th October 2007, 02:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...