JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nini tafsiri ya ndoto hii ?

    Report Post
    Page 1 of 33 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 649
    1. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default Nini tafsiri ya ndoto hii ?

      Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.
      Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu


    2. Mama PC's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 44
      Rep Power : 561
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Mimi nadhani utakuwa kiongozi soon, kwa either ofisini, nchini au whatever, kwa watu waliokuwa wamekata tamaa na wewe utakuwa nuru yao.

    3. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 7,244
      Rep Power : 3673063
      Likes Received
      2903
      Likes Given
      3412

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
      GESI KWANZA KOROSHO BAADAE!!

    4. PakaJimmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,251
      Rep Power : 16106756
      Likes Received
      8166
      Likes Given
      3665

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Siku zako zi ukingoni!
      Tengeneza mambo yako kiroho!
      christine ibrahim likes this.
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    5. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default

      Quote By Sizinga View Post
      mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
      vp? Na wewe unaamini kwenye lile la kutembelaea nyota? Kweli magileti sinka mna mambo.
      Ndoto ni ndoto sometimes zina maana na sometimes uzushi mtupu


    6. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527965
      Likes Received
      12535
      Likes Given
      9887

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Siku zako zi ukingoni!
      Tengeneza mambo yako kiroho!
      Kila nafsi itaonja mauti, na huwezi onja pepo kabla hujaonja mauti

    7. Wandah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 27
      Rep Power : 537
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Me napita tu, ntarudi baadae kidogo.
      "don't shed yah tears for someone who hurt u"

    8. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 21,031
      Rep Power : 344630344
      Likes Received
      13414
      Likes Given
      11285

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Quote By Sizinga View Post
      mmh kijana hujakua bado??usipende kusema ndoto yako in public!!sina mengi kwa hilo
      ......????
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    9. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,181
      Rep Power : 33249101
      Likes Received
      17553
      Likes Given
      18706

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Quote By Bujibuji View Post
      Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.
      Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu

      Buji... I hope mambo yako ya siku mbili tatu za nyuma yalokuzingua yako poa sasa...

      Inabidi uangalie historia yako, kuna watu hua wana bahati ya kusoma ndoto zao tokana na historia yake.... Naamini ni mtu mzima hivyo kama hujawahi ota kabisa hivyo... ina maana ni moja tu ya zile ndoto ambazo hutokana na kukumbuka au mawazo. Personally kama a very close person of mine is about to die I dream a lot about death.... It's a terrible experience hua na haha mpaka tatizo linapotokea nakua nisha lose hope, energy and the person I love...

      Nasisitiza kama si kawaida kuota marehemu... I deeply believe ni ndoto tu..
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    10. ndegeulaya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 75
      Rep Power : 543
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default

      <p>
      Quote By Bujibuji View Post
      Nimeota niko watu wengi sana waliokufa zamani, na mimi ndio kiongozi wao licha ya kwamba sijafa.</p>
      <p>Nimejiuliza maswali mengi sana sijapata jibu
      </p>
      <p>&nbsp;</p>

      Mmh! ..hapa sasa nadhani ushiriki wa Sheikh Yahya nao unahitajika jamvini, teh!

    11. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,181
      Rep Power : 33249101
      Likes Received
      17553
      Likes Given
      18706

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Quote By ndegeulaya View Post
      <p></p>
      <p>&nbsp;</p>

      Mmh! ..hapa sasa nadhani ushiriki wa Sheikh Yahya nao unahitajika jamvini, teh!


      Bana tafadhali... Jamaa mzushi tu yule.....
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    12. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 10,010
      Rep Power : 2893
      Likes Received
      1541
      Likes Given
      998

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      kuna taifa litaundwa nawe utakuwa mtawala wake

    13. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      77
      Likes Given
      3

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      umewamiss marafiki zako waliokufa zamani....

    14. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 14,127
      Rep Power : 182646921
      Likes Received
      11456
      Likes Given
      481

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

      Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015

    15. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 14,127
      Rep Power : 182646921
      Likes Received
      11456
      Likes Given
      481

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

      Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015

    16. Mtanga Tc's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : Shamba Kubwa
      Posts : 226
      Rep Power : 602
      Likes Received
      70
      Likes Given
      107

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Duh,Pole......Kama ni kweli yawezekana ukawa na promotion itakayokuhitaji kujitoa sana katika kuwapa wengine uwezo wa kusimama katika nafasi na utendaji wao......Vingenevyo yabidi nawe "ujivue gamba"

    17. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 16,012
      Rep Power : 85937889
      Likes Received
      4325
      Likes Given
      7657

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      ingekuwa kila ndoto tunazoota tunaomba maana walahi tungechanganyikiwa
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    18. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 22,124
      Rep Power : 106245137
      Likes Received
      8926
      Likes Given
      2169

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Furahia maisha acha kujipa presha na ndoto...mi hua nafikiria zinazonifurahisha nyingine napotezea!!‘

    19. DaMie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2010
      Posts : 685
      Rep Power : 722
      Likes Received
      169
      Likes Given
      295

      Default Re: Nini tafsiri ya ndoto hii?

      Bujibuji, dont die my dear, l love u and l need you more than l can say.

    20. SaidAlly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 1,260
      Rep Power : 85901502
      Likes Received
      427
      Likes Given
      25

      Default

      Quote By Boss wangu View Post
      Inamaanisha kuwa hao watu wengi walio kufa ni ccm na wewe uliyehai ni CDM!

      Hiyo ndoto ni yakweli kabisa kiongozi tena itatimia kabla ya 2015
      Hahahaha.....!

      I like ur ID coz its a nick name we r using with my work mates.
      .


    Page 1 of 33 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Nini tafsiri ya ndoto hii ?
      By tpaul in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 52
      Last Post: 23rd July 2014, 09:29
    2. Nini maana ya ndoto hii?.......,
      By fiter in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 15
      Last Post: 10th April 2014, 09:26
    3. Npeni tafsiri ya ndoto hii
      By fiter in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 22nd March 2014, 19:28
    4. Je?ndoto huwa kweli?na kama kweli nini tafsiri ya ndoto hii,msaada
      By Slow pancha in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 30th December 2013, 12:02
    5. Nini tafsiri ya ndoto hii ?
      By Malolella in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 15
      Last Post: 5th February 2012, 22:29

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...