JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ufisadi wa Johnson Lukaza

    Report Post
    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
    Results 81 to 100 of 106
    1. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,120
      Rep Power : 53476
      Likes Received
      1699
      Likes Given
      1997

      Default Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Baada ya kuona serikali inafuatilia mali za mafisadi ili kuzitaifisha naomba niikumbushe serikali hiyo kwamba isisahau kutaifisha yale majengo yaliyokuwa yanamilikiwa na Kampuni ya Sigara pale Segerea (Barakuda) Maana huyu fisadi aliyanunua kwa Tsh 4 billioni fedha za wananchi yageuzwe shule watoto waweze kusoma. Eneo linazo facilitities mbali mbali kuanzia shule nzuri ya watoto wadogo (Chekechea, Uwanja mzuri wa mpira na kadhalika.
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela


    2. Kite Munganga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2006
      Posts : 1,100
      Rep Power : 922
      Likes Received
      203
      Likes Given
      102

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Nyambala View Post
      Nnachofahamu mimi Adadi kuna kipindi alikuwa anamdai Johnson, jamaa akawa jeuri kulipa Adadi akamtumia majambazi. Well baadae nadhani walilipana maana Johnosn alikuja kuuziwa tena gari aina ya prado na Adadi na Johson kwa sababu siku hizi hayuko kwenye that level hiyo gari amempa/ amemuuzia mmoja wa wafanyakazi wake. Hata ile nyumba ya Adadi pale Mbezi beach jogoo inasadikika alinunuliwa na Johnson.
      Asante sana Nyambala, je unajua Adadi alimuuzia nini Johnson mpaka wakadaiana? je ni kweli alimtumia majambazi au group ya Zombe? au vijana wake mapolisi waliovalia sare? napenda kujua tu kwani kwenye luninga alionekana hana wasiwasi kabisa as if alikuwa picnic

    3. kaiyurankuba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th May 2008
      Location : CARACAS
      Posts : 55
      Rep Power : 635
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      sasa kama dada yake ni mke wa "mshikaji wako wa karibu sana" what the **** are you doing betraying their confidence in public? is it because haukunufaika? you make me sick!

    4. #83
      Ogah's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Posts : 6,500
      Rep Power : 22164
      Likes Received
      1286
      Likes Given
      5897

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Mwenye data ya Ndugu zake wanafanya nini...atumwagie hapa......maana hawa nasikia wanashirikiana sana kwenye hizi "DILI" kuanzia kwa kaka yao Makubo mpaka wao vijana...........nani alitegemea Makubo ataibuka tena!!

    5. #84
      Ochu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th May 2008
      Posts : 969
      Rep Power : 818
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      hilo wengine tuliliona siku nyingi mpaka tukaogopa kununua hizo nyumba za sigara!!!!!

    6. FairPlayer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2006
      Location : UK
      Posts : 4,487
      Rep Power : 1634
      Likes Received
      529
      Likes Given
      228

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Kwani zile nyumba za sigara si alishaziuza zote?
      A positive thinker!

    7. Clean9

    8. Tuandamane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2008
      Location : Every where
      Posts : 1,228
      Rep Power : 884
      Likes Received
      41
      Likes Given
      250

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Bubu Msemaovyo View Post
      Baada ya kuona serikali inafuatilia mali za mafisadi ili kuzitaifisha naomba niikumbushe serikali hiyo kwamba isisahau kutaifisha yale majengo yaliyokuwa yanamilikiwa na Kampuni ya Sigara pale Segerea (Barakuda) Maana huyu fisadi aliyanunua kwa Tsh 4 billioni fedha za wananchi yageuzwe shule watoto waweze kusoma. Eneo linazo facilitities mbali mbali kuanzia shule nzuri ya watoto wadogo (Chekechea, Uwanja mzuri wa mpira na kadhalika.
      Hivi unafikiri hawajui mali za mafisadi wenzao????.... by the way mchezo ni mdogo tuu anabadili jina la umiliki na kuliweka la mkewe... dk 90 zinaishia hapo

    9. Tuandamane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2008
      Location : Every where
      Posts : 1,228
      Rep Power : 884
      Likes Received
      41
      Likes Given
      250

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By kaiyurankuba View Post
      sasa kama dada yake ni mke wa "mshikaji wako wa karibu sana" what the **** are you doing betraying their confidence in public? is it because haukunufaika? you make me sick!
      Ni nani atakae lijenga hili taifa kama tumeamua na bado tunataka kutunziana siri..... kokote duniani na mbinguni pia WIZI HAUTAKIWI....

    10. Wambandwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2006
      Posts : 1,209
      Rep Power : 945
      Likes Received
      196
      Likes Given
      411

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Kite Munganga View Post
      Asante sana Nyambala, je unajua Adadi alimuuzia nini Johnson mpaka wakadaiana? je ni kweli alimtumia majambazi au group ya Zombe? au vijana wake mapolisi waliovalia sare? napenda kujua tu kwani kwenye luninga alionekana hana wasiwasi kabisa as if alikuwa picnic
      KM,
      Kwa wanaokaa bongo wanajua uhusiano uliokuwapo kati ya Adadi na Johnson kuwa wa biashara. Yaani Johnson alikuwa ni msimamizi wa Mafusso ya adadi pale Jangwani (yalikuwapo kama tisa au kumi hivi) - ukiachilia mbali saloon ndogo pale kwa madalali Lumumba. Fusso zilikuwa zinabeba mizigo kwenda mikoani na saloon zilikuwa zinauzwa. Johnson alikuwa alimdhurumu Adadi na ushirikiano ukawa kama huo wa kufarakana.

    11. Richard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2006
      Location : EUROPEAN UNION
      Posts : 2,970
      Rep Power : 1059465
      Likes Received
      789
      Likes Given
      2765

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Field Marshall ES View Post
      Bwana mdogo sasa hivi yumo kwenye matatizo makubwa sana na serikali, hasa baada ya kuleta gari lake bongo la Range Rover kwenye ndege ya BA, akajiingiza kwenye msafara wa rais kwenda US na kukata tiketi ya First Class, ili aweze kupata fursa ya kuongea na rais kule, lakini kumbe alikuwa anazidi kujiponza,

      Mmoja wa dada za huyu mkulu ni mke wa mshikaji wangu wa karibu sana, na wamenufaika sana na ufisadi wa mkulu, lakini sasa mambo sio mazuri kabisa, maana mkulu sasa is going down the hill kwa kukaliwa kooni na uwt!
      Mkuu,

      Unajua wazungu ni watu makini sana na mtu asijidanganye kwamba anaweza kulipia gari ya Range Rover katika ndege zile za BA.

      Wao(wazungu) wana "list" ya watu ambao wanaweza kufanya hivyo kama kusafirisha gari ndani ya ndege ya BA.

    12. Pundit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2007
      Posts : 3,922
      Rep Power : 2698
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By kaiyurankuba View Post
      sasa kama dada yake ni mke wa "mshikaji wako wa karibu sana" what the **** are you doing betraying their confidence in public? is it because haukunufaika? you make me sick!
      Wewe na wewe fisadi nini? Umesoma motto yetu hapo juu?

      Hapa anasemwa mungu, itakuwa Lukaza?
      Pundit is sitting out Christmas

    13. #91
      Ochu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th May 2008
      Posts : 969
      Rep Power : 818
      Likes Received
      22
      Likes Given
      12

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      haya ndio magorofa ya sigara aliyoyanunua lukaza na kuyauza
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	DSC01009.JPG 
Views:	45 
Size:	206.2 KB 
ID:	2948   Click image for larger version. 

Name:	DSC01012.JPG 
Views:	38 
Size:	214.4 KB 
ID:	2949   Click image for larger version. 

Name:	DSC01013.JPG 
Views:	35 
Size:	189.1 KB 
ID:	2950  

    14. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,036
      Rep Power : 3412
      Likes Received
      390
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      updates? maana last time niliskia alikuwa hana hata pesa ya petroli sijui ukweli ukoje

    15. Kahinda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Posts : 424
      Rep Power : 671
      Likes Received
      38
      Likes Given
      23

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Mtanzania View Post
      Mkuu ES,

      Huyu jamaa si ndie kaalikwa mpaka kuhudhuria Sullivan summit kule Arusha? Huyu kweli kakaliwa kooni?

      Au JK ni usanii mwingine anatufanyia?

      Angalieni hapa:

      The 8th Sullivan Summit - Business Profiles Informations

      Atapigana vikumbo na JK huko Arusha.
      Ndg zanguni hawa vijana wengine ni papa tu wanaotumiwa na manyangumi.Nyangumi hawashikiki hawaonekani wako kulinda hivi vipapa
      mapambano bado kabisa mnakata matawi hamjafikia kwenye mizizi ndo maana miti haishituki.Wenyew mtakapo wajua "mafisadi halisi"nchi itatetemeka kama haijapata tetemeko.

    16. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,659
      Rep Power : 922932
      Likes Received
      6924
      Likes Given
      8030

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Game Theory View Post
      updates? maana last time niliskia alikuwa hana hata pesa ya petroli sijui ukweli ukoje
      Mkuu, the guy is still rolling, yuko poa na muonekano wake hauonyeshi kama hana vijisenti.
      ....Time is the wisest counselor !!!

    17. mbarbaig's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th February 2009
      Posts : 143
      Rep Power : 614
      Likes Received
      5
      Likes Given
      17

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Vipi uliulizia bei ukitaka kununua au?

    18. Zanaki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2006
      Location : Nyasirori
      Posts : 610
      Rep Power : 912
      Likes Received
      59
      Likes Given
      109

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      hii kweli bado inastahili kuwa kwenye jukwaa la Siasa? Naona ingefaa kwa maselebriti

    19. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799384
      Likes Received
      9840
      Likes Given
      8644

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Kakalende View Post
      He's nobody in politics or national leadership only a petty criminal. Alitumiwa na mke wa marehemu Balali kuunda ka-kampuni walikotumia kuchua pesa ya EPA.

      Familia yao wana uzoefu na haka kautamaduni ka ufisadi; kaka yake aitwaye Makubo aliwahi kuchukua pesa za OGL na DCP miaka ya '80s kwa mtindo huu, wakazitafuna hadi zikaisha na wakapigika kisawasawa hadi kuamua kuwa wakawa walokole familia nzima. Tangia wapate dili la EPA hawajaonekana tena kanisani.
      Mmmmmmmmhhhhhhhhhh kyonka bojo!!!!!!!!!!!!!!

    20. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799384
      Likes Received
      9840
      Likes Given
      8644

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      Hivi makampuni ya Lukaza yanaendelea na shughuli zake kama kawaida?
      Mzee Mwanakijiji makampuni ya dogo Johnson yanadunda tu, vibao tu kwenye ofisi zake Ada Estate ndo kabadilisha kidogo,neno 'Kernel' kaondoa.

    21. agika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 384
      Rep Power : 645
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By Game Theory View Post
      updates? maana last time niliskia alikuwa hana hata pesa ya petroli sijui ukweli ukoje
      mkuuu juzijuzi nimemuona mlimani city yuko kwenye VX katulia utafikiri nothing is goin on in other words kama vile kesi imeisha na yuko huru uraiani .......
      ufisadi kwisha kazi ...mwe!!!............
      ---------------------
      " To the Degree that you believe you will achieve"

    22. Ndaga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th April 2009
      Posts : 78
      Rep Power : 590
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default Re: Ufisadi wa Johnson Lukaza

      Quote By agika View Post
      mkuuu juzijuzi nimemuona mlimani city yuko kwenye VX katulia utafikiri nothing is goin on in other words kama vile kesi imeisha na yuko huru uraiani .......
      ufisadi kwisha kazi ...mwe!!!............
      The end is coming soon! the nation shall rise and gain his status!
      'Ndikupasya Buno malafyale anganie kangi ambokie'.

    23. Kansime

    Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast

    Similar Topics

    1. 10 questions for ellen johnson sirleaf
      By Somi in forum International Forum
      Replies: 0
      Last Post: 4th January 2011, 17:22
    2. Mss Lukaza Zakalu Am in The House Hi everybody
      By LUKAZA in forum Utambulisho (Member Intro Forum)
      Replies: 9
      Last Post: 1st December 2010, 04:01
    3. Will the Greying Obama end up like Johnson (LBJ)?
      By m_kishuri in forum International Forum
      Replies: 6
      Last Post: 19th July 2010, 14:36
    4. Johnson Mbwambo amesema kweli!
      By Kashaija in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 24
      Last Post: 28th May 2009, 11:48
    5. Mavs Fire Johnson
      By Icadon in forum Entertainment
      Replies: 0
      Last Post: 30th April 2008, 23:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...