JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Amosam's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th January 2009
      Posts : 156
      Rep Power : 606
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Arrow Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Ban Kim-Moon kumtema Asha Rose Migiro?








      Dr. Asha Rose Migiro
      Mwanadiplomasia na balozi wa Norway kwenye Umoja wa Mataifa, Bi. Mona Juul ameiandikia wizara ya mambo ya nchi za nje ya Norway, taarifa ya siri jinsi katibu mkuu wa Umoja wa Mataifa, Ban Kim-Moon alivyoshindwa kufanya kazi. Hayo yaliandikwa jana na gazeti la hapa la kila siku, Aftenposten kuwa Ban Kim-Moon hajui kufanya kazi, haelewani na wafanyakazi walio chini yake na ana hasira za mkizi. Kwenye taarifa hiyo, inaonyesha kuwa Ban Kim-Moon haelewani kabisa na msaidizi wake, Bi. Asha Rose Migiro na tetesi kuwa huenda Ba Kim Moon akamtema Bi. Migiro kama msaidizi wake.


    2. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,866
      Rep Power : 127266
      Likes Received
      4055
      Likes Given
      1349

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Duh ngoja ziendelee kuwa tetesi
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    3. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 8,136
      Rep Power : 882290
      Likes Received
      2013
      Likes Given
      772

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Kashughuli kapo!!! Ila kama ilivyo tetesi nasikia B-K hapendi waafrika?? Ila mbona alimsifia sana alipoulizwa!!!! Dunia ina mambo, lukumba lukumba!!!!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    4. Cynic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2009
      Location : Around
      Posts : 2,725
      Rep Power : 1129
      Likes Received
      460
      Likes Given
      210

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Quote By Maane View Post
      Kashughuli kapo!!! Ila kama ilivyo tetesi nasikia B-K hapendi waafrika?? Ila mbona alimsifia sana alipoulizwa!!!! Dunia ina mambo, lukumba lukumba!!!!
      Ni vigumu kuamini hili! After all alipomteua alijua ni African..
      '... Knowledge is good, but wisdom is even better ...'

    5. Nsololi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th March 2007
      Posts : 225
      Rep Power : 717
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Je, nini kitatufanya tusiamini kuwa huu ni umbeya tu??? Vinginevyo shusha ushahidi wako hapa.
      nsololi

    6. JF SMS Swahili

    7. Kidatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2008
      Posts : 1,446
      Rep Power : 1526
      Likes Received
      139
      Likes Given
      790

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Quote By Amosam View Post
      Ban Kim-Moon kumtema Asha Rose Migiro?








      Dr. Asha Rose Migiro
      Mwanadiplomasia na balozi wa Norway kwenye Umoja wa Mataifa, Bi. Mona Juul ameiandikia wizara ya mambo ya nchi za nje ya Norway, taarifa ya siri jinsi katibu mkuu wa Umoja wa Mataifa, Ban Kim-Moon alivyoshindwa kufanya kazi. Hayo yaliandikwa jana na gazeti la hapa la kila siku, Aftenposten kuwa Ban Kim-Moon hajui kufanya kazi, haelewani na wafanyakazi walio chini yake na ana hasira za mkizi. Kwenye taarifa hiyo, inaonyesha kuwa Ban Kim-Moon haelewani kabisa na msaidizi wake, Bi. Asha Rose Migiro na tetesi kuwa huenda Ba Kim Moon akamtema Bi. Migiro kama msaidizi wake.
      Huyu Mama ni mchapa kazi hodari. Ni mwiba kwa wale wasiopenda maendeleo hapo UN.

    8. JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,603
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      272
      Likes Given
      86

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      ila sio tatizo hata akitemwa bado watanzania tunamuihitaji sana hapa nyumbani aje kusukuma gurudumu la maendeleo

    9. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,062
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3986
      Likes Given
      2426

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Tetesi, tetesi, tetesi.....tetesi

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    10. Kaizer's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 19,255
      Rep Power : 80437251
      Likes Received
      11776
      Likes Given
      14757

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Najua baadhi ya wazungu hawapendi watu wengine wasio wazungu waongoze UN kwa hiyo lazima wanakuwa na fitna za hapa na pale kama hivi
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    11. ByaseL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 1,930
      Rep Power : 1021
      Likes Received
      115
      Likes Given
      17

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Ila yaliyosemwa na huyu balozi wa Norway kuhusu katibu mkuu wa UN sio mara ya kwanza kuyasikia. Wafanyakazi waandamizi wa UN wasema hawajapata kuwa na bosi "docile" kama Ban Ki-Moon. Sasa Asha Rose hata kama unajua kazi kwa vile Bosi wake yuko vile hata Asha Rose anakuwa -affected. Of course akitemwa (baada ya muhula wake wa kwanza kuisha) Ban Ki Moon na Asha itakuwa bye bye!

    12. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,896
      Rep Power : 1919
      Likes Received
      777
      Likes Given
      0

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Lisemwalo lipo............
      "No matter how far down the wrong road you've gone,TURN BACK"

    13. Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,369
      Rep Power : 2006
      Likes Received
      341
      Likes Given
      560

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      naona wikend imechelewa sana leo
      sitaki kuamini hiyo ishu mpaka ushahidi uje hapa.
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    14. Mwana va Mutwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Posts : 406
      Rep Power : 635
      Likes Received
      13
      Likes Given
      9

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Quote By JoJiPoJi View Post
      ila sio tatizo hata akitemwa bado watanzania tunamuihitaji sana hapa nyumbani aje kusukuma gurudumu la maendeleo
      ambalo alishindwa kulisukuma alipopata nafasi hapo nyuma sio????

    15. Van Walter's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th June 2009
      Posts : 163
      Rep Power : 585
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      aje hapa bi asha tumpe urais

    16. araway's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2007
      Posts : 346
      Rep Power : 712
      Likes Received
      40
      Likes Given
      441

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Quote By Van Walter View Post
      aje hapa bi asha tumpe urais

      kwa sifa zipi?

    17. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,300
      Rep Power : 127930
      Likes Received
      2028
      Likes Given
      650

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Quote By Van Walter View Post
      aje hapa bi asha tumpe urais
      U Rais wa nchi au uoi mkuu? huyu si ndio yuko kile chana kilichoema kupitia mkuu wao wa propaganda kuwa kwa uwa waislamu wameambiwa waanzishe mahakama ya kadhi bila kuihusisha serikali ,then mwakani watasema mahakama ya kadhi imeanzishwa nahivyo ilani imeekelezwa....... pole Tanzania japo nakupenda kwa moyo wote
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    18. Sophist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Posts : 465
      Rep Power : 658
      Likes Received
      56
      Likes Given
      0

      Thumbs down Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Quote By Kidatu View Post
      Huyu Mama ni mchapa kazi hodari. Ni mwiba kwa wale wasiopenda maendeleo hapo UN.
      Kidatu nadhani, pamoja na wewe waswahili wengi hamjui kinachojiri UN. Asha-Rose Migiro aliishaonyesha uwezo mdogo kiutendaji nadani ya UN. Rejea post yangu ya March mwaka huu (2009):

      Migiro is very weak in terms of leadership capacity. She was about to be dropped and sent home from the UN post last year if not pleaded by the Government of URT, supported by UK Government on condition that MIGIRO's term be extend for one year only (2009) instead of 2 years. So she will be back on her early retirement to Dar next year.
      She has failed the UN and Tanzania.
      Please do not count on her.
      Like Kikwete, Migiro is another 'uchochoro' and the fertile facility for Mafisadis, period.
      Last edited by Sophist; 21st August 2009 at 19:57.

    19. Bulesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 4,731
      Rep Power : 1565
      Likes Received
      803
      Likes Given
      122

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      [QUOTE=araway;559575]kwa sifa zipi?



      Ana sifa zaidi ya nyadundo Membe aneunyemelea urais!!

    20. JokaKuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2006
      Posts : 7,924
      Rep Power : 7446
      Likes Received
      3934
      Likes Given
      5338

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      ..hiyo barua aliyoandika na Balozi wa Norway iko wapi?

      ..OK, tusubiri Migiro arudi nyumbani hiyo 2010.

      ..kama amefanya kazi nzuri or not sitarajii atumikie nafasi hiyo kwa vipindi viwili.

      ..UN siyo sawa na CCM.

    21. Masanja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2007
      Location : Benaco
      Posts : 1,659
      Rep Power : 986
      Likes Received
      186
      Likes Given
      0

      Default Re: Asha Rose Migiro Kutemwa UN?

      Mimi nadhani hapa mama yetu hatumtendei haki. Ok..assume huyo balozi wa Norway kaandika..lakini si kasema kwamba Ban Ki-moon ndo incompetent? sasa mama anaingiaje jamani? boss ndo mwenye matatizo..au mnafikiri kwamba mama akitoka pale yule bwana atakuwa successful? Well I dont know much..ila nimeshasoma somehwere kwamba BAN KWELI HAYUKO AGGRESSIVE katika utendaji wa kazi. Ila ningependa Ban ahukumiwe kama yeye siyo huyu mama. Ni kitu gani mama angefanya na hakufanya? What was the expectations? Jamani Africa yetu matatizo hayakuanza leo. Infact mimi na wewe tuna nafasi kubwa ya kuibadilisha nchi yetu kuliko kutegemea watu kama akina Migiro.

      Kikubwa ninachoona hapa..ni kwamba binadamu tumezoea status quo..tukiona mtu ambaye siyo mwenzetu anaingia kwenye "inner circle" tunajiuliza maswali mengi. Kikubwa wengi wetu/wao wanaosema kwamba mama ni incompetent ni kwasababu wanaona hakustahili kuwa alipo. Maana kuna mabureacrats wengi wamekaa UN miaka kibao mpaka leo wanapiga marktime tuu! SASA wanashangaa mama hana "experience" harafu ni second in command.

      Well, simhukumu wala kumtetea mama, lakini nadhani with all fairness...Migiro is just a international civil servants kama wengine. Ban akiamua kumdrop ni uamuzi wake after all ndo alimpa kazi. Jamani kwani leo kikwete akimfukuza kazi Pinda..who will complain? Ila tusitafute visingizio. Mimi kwa kweli sikuwa na expectation yoyote kwa mama Migiro. Let her do her job. Mda wake ukiisha aje tuijenge nchi yetu-kama bado inajengeka! Infact nadhani Hasheem Thabeet anaweza kuwa balozi wetu mzuri kuliko Migiro. Maana Hashim anadeal na michezo ambayo wa-US wanapenda..na wale ndo wenye hela za utalii. I dont think if there is any serious American (save few politicians with their national interests) who care about UN as a body.
      Silaha ya maskini ni elimu.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Tetesi: Dr. Asha rose migiro:the next president?
      By Majasho in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 96
      Last Post: 15th August 2011, 13:49
    2. dk asha rose migiro
      By BMT in forum Celebrities Forum
      Replies: 4
      Last Post: 15th August 2011, 09:48
    3. Dr. Asha-Rose Migiro does better interview than JK?
      By mstahiki in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 32
      Last Post: 12th August 2009, 15:05
    4. Dr. Asha-Rose Migiro Azungumza na KLH News!
      By Mzee Mwanakijiji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 10
      Last Post: 11th January 2007, 05:47

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...