JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,803
      Rep Power : 701677
      Likes Received
      1364
      Likes Given
      3176

      Default Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Salaam kwenu wote. Hawa Marais hapo awali Nchi zao zilikuwa, zinaongozwa na vyama tawala yaani kama Ccm kwa hapa nyumbani. Pia vipindi hivyo huwa marais hao kabla ya Upinzani kushika hatamu,walikuwa wakialikwa kuja nchini kwa ziara mbali mbali za kiserikali.Mfano maonyesho ya sabasaba n.k

      Lakini kwasasa nchini mbili ziko mikononi kwa vyama pinzani,kihalali kwa maamuzi yaliyotukuka ya wananchi baada ya kuvichoka vyama tawala. Hoja yangu ni kutaka kujua ikiwa kama ccm hapo awali ilikuwa ni swahiba mzuri na nchini hizi na sasa wako wapinzani, uswahiba umekwisha?

      Je hawa marais wakati wanaapisha Rais wetu alikwenda maana naona huenda kwakuwa GHANA na ZAMBIA ni wapinzani undugu ukafifia.


    2. Stoudemire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Posts : 849
      Rep Power : 596
      Likes Received
      183
      Likes Given
      1596

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Sidhani kama hiyo ni sababu. Ghana na Nigeria hatujakuwa nao karibu sana.

      Zambia nadhani hawajaseto bado ndio maana.

    3. Marytina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 5,298
      Rep Power : 1580
      Likes Received
      1060
      Likes Given
      298

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      rais anaweza mleta Ramsey mwigizaji wa nigeria
      mfianchi likes this.

    4. Geza Ulole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2009
      Posts : 5,502
      Rep Power : 1743
      Likes Received
      1392
      Likes Given
      214

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      ukiwaita hao ina maana utaamsha morali ya mageuzi! Wadanganyika wataona alaaah kumbe inawezekana...

    5. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,546
      Rep Power : 1717
      Likes Received
      926
      Likes Given
      257

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Quote By Stoudemire View Post
      Sidhani kama hiyo ni sababu. Ghana na Nigeria hatujakuwa nao karibu sana.

      Zambia nadhani hawajaseto bado ndio maana.
      Sometimes it pays just to shut up instead of opening your mouth and say things that you yourself do not understand! Utadirikije kusema sisi na Ghana na Nigeria hatuna uhusiano wa karibu ; **** wakati hapa nchini kwetu mahakama zilikuwa na mahakimu karibuni wote wa kutoka Nigeria na pia ghana na sisi tulikuwa na mahusiano mazuri sana hata timu zetu za mpira zilikuwa na urafiki mkubwa sana. Siku hizi hawa serikali ya magamba fisadi haina confidence Kama serikali za magamba aslia kwasababu ya wizi na ufisadi wao hivyo hawawezi kuwa karibu na progressive governments kama za wakina Satta na Mills; watakuwa karibu na wezi wenzao wa Malawi na DRC basi!!

    6. Clean9

    7. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,301
      Rep Power : 51527564
      Likes Received
      11002
      Likes Given
      9181

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Ccm wamechanganyikiwa, upepo wa kisulisuli kutoka Chadema unawang'oa kuanzia kwenye udiwani, ubunge na 2015 Chadema wanachukua nchi

    8. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,038
      Rep Power : 27348771
      Likes Received
      5541
      Likes Given
      5610

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Quote By Geza Ulole View Post
      ukiwaita hao ina maana utaamsha morali ya mageuzi! Wadanganyika wataona alaaah kumbe inawezekana...
      Mbona huko mbali sana? Mwai Kibaki hapa Kenya si anatoka upinzani?
      Na Raila, si anatoka upinzani wa upinzani? na leo wanaendesha nchi?
      Kiranga likes this.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    9. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,613
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      581
      Likes Given
      1813

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Quote By Mwali View Post
      Mbona huko mbali sana? Mwai Kibaki hapa Kenya si anatoka upinzani?
      Na Raila, si anatoka upinzani wa upinzani? na leo wanaendesha nchi?
      Hao huwa wanakuja...hawana tofauti sana na wenzao wa Magogoni.
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..

    10. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,546
      Rep Power : 1717
      Likes Received
      926
      Likes Given
      257

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Quote By Bantugbro View Post
      Hao huwa wanakuja...hawana tofauti sana na wenzao wa Magogoni.
      Wana tofauti sana na wa magogoni ,kwani wao " do not manufacture teachers"!
      Bantugbro likes this.

    11. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,613
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      581
      Likes Given
      1813

      Default Re: Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

      Quote By Ndinani View Post
      Wana tofauti sana na wa magogoni ,kwani wao " do not manufacture teachers"!
      Inawezekana kweli, hebu soma hii hapa chini:

      President Jakaya Kikwete denied Raila Odinga entry into Tanzania during President George Bush’s state visit there.

      Posted by African Press International on February 24, 2008
      From Rachael Kurgat
      It has finally emerged that for the second time in less than a month, Raila has been declared persona non grata at a key international function.

      Apparently, on the night of 16th Feb, Raila sent Oburu Odinga (his brother)�as an emissary to Tanzania to ask that he be allowed to join the tour of President George Bush in Tanzania. Somehow, Oburu received a confirmation of some sort from a member of the steering committee for the visit.

      However, this was a middle level officer, one Mwisheshe, attached to the trade department. It was agreed that Raila was to have no official role, nor to make any speech. For Raila, it was enough to make an appearance and be photographed with George Bush, with the photo to be used�by a local daily, headlining how Bush �invited Raila to discuss the Kenyan situation.

      The entire plan became a cropper when Raila, who travelled by road to avoid alerting the Kenya Government, arrived at the Namanga checkpoint. An alert Tanzanian Immigration official quickly called his bosses in Dar.
      Questions were asked as to the reason for his visit. After some delay in which even the Kenyan Ambassador in Dar es Salaam was called, Raila was informed that while he would not be denied entry into Tanzania, he �should return next week, or any other time thereafter.� Raila quietly returned to Nairobi a rejected man.
      Published by Korir, API [email protected]

      Source:
      http://africanpress.me/2008/02/24/ra...n-state-visit/
      Mi sikuwepo...
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...