JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. MR.SILVER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2012
      Posts : 287
      Rep Power : 476
      Likes Received
      78
      Likes Given
      337

      Default Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Anybody watching the show ? is on right now at WCBS_The amazing race
      Wanaonyesha reality show wamefanyia Arusha -na Manyara ....
      Bantugbro, nejaimma and kamanda007 like this.


    2. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,587
      Rep Power : 1086
      Likes Received
      565
      Likes Given
      1766

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Safi sana nimeipenda hiyo.
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..

    3. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 24,668
      Rep Power : 585978
      Likes Received
      3859
      Likes Given
      340

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      hiyo ni chaneli ya wapi?..

    4. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,587
      Rep Power : 1086
      Likes Received
      565
      Likes Given
      1766

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Quote By ndetichia View Post
      hiyo ni chaneli ya wapi?..
      Ni ya Marekani.

      The Amazing Race Photos: "I Didn't Make Her Cry (Kilimanjaro, Tanzania)" on CBS.com
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..

    5. eliakeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Location : Katesh
      Posts : 1,137
      Rep Power : 783
      Likes Received
      288
      Likes Given
      595

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Aha ha ha ha haaaaa!!!!!!!!!!!
      Inafurahisha sana..
      Hawa ni wabunifu katika kuitambulisha nchi nje ya mipaka yetu....
      Bantugbro and MR.SILVER like this.
      ''Hatujaenda Shule Lakini Tumeelimika'' Abed Aman Karume.

    6. JF SMS Swahili

    7. matsuo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Location : Far East
      Posts : 94
      Rep Power : 428
      Likes Received
      42
      Likes Given
      43

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      That’s great at least the world can see a different side of Africa coz ordinarily they only show the slums, hungers and wars
      Bantugbro likes this.

    8. kamanda007's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Talking Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Quote By ndetichia View Post
      hiyo ni chaneli ya wapi?..
      ni American Channel !!! hii ni Mara ya Pili Kuja Lake Manyara, na ni Mara ya Tatu kwa Tanzania, mpka sasa ni Amzing Race 20 zimefanyika, CBS TV Network Primetime, Daytime, Late Night and Classic Television Shows. ni show yenye watazamaji wengi sana Duniani na America hii ni boost kubwa kwa Utalii wetu !! tombe waje tena Tanzania kwenye Race zijazo.
      Click image for larger version. 

Name:	Mark-and-Bopper.aspx.jpg 
Views:	0 
Size:	155.6 KB 
ID:	52943

      • Mark and Bopper

        Tanzania Leg Winners


      Bantugbro likes this.

    9. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 4,226
      Rep Power : 1479
      Likes Received
      815
      Likes Given
      0

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Tazama John Legend show me song inatangaza zanzibar

    10. Wacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2006
      Posts : 835
      Rep Power : 854
      Likes Received
      107
      Likes Given
      161

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Utawasikia ma ..... wanasema hiyo ni EAC ..... ..... .... patachimbika tu.

    11. Nairoberry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2012
      Posts : 671
      Rep Power : 545
      Likes Received
      221
      Likes Given
      1

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      nakumbuka wakati mmoja nilisafiri ubelgiji mzungu mmoja huko akaniuliza nimetoka nchi gani nikamwambia tanzania akashangaa sana akaniambia kwa kweli hajawahi kusikia nchi kama hiyo basi nikamwambia tunapakana na kenya akasema kenya inatambulika sana na anaifahamu vizuri akaniambia ana rafiki amewahi safiri mbuga ya serengeti nchini kenya nikamwambia iko tz akashangaa tena akasema huyo rafiki pia alisafiri mji wa dar es salaam ambao ni mji wa pwani ya kenya nikachoka kumjibu
      MR.SILVER and Uthman like this.

    12. Prishaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2011
      Location : Jerusalem
      Posts : 757
      Rep Power : 578
      Likes Received
      430
      Likes Given
      338

      Default

      Quote By Nairoberry View Post
      nakumbuka wakati mmoja nilisafiri ubelgiji mzungu mmoja huko akaniuliza nimetoka nchi gani nikamwambia tanzania akashangaa sana akaniambia kwa kweli hajawahi kusikia nchi kama hiyo basi nikamwambia tunapakana na kenya akasema kenya inatambulika sana na anaifahamu vizuri akaniambia ana rafiki amewahi safiri mbuga ya serengeti nchini kenya nikamwambia iko tz akashangaa tena akasema huyo rafiki pia alisafiri mji wa dar es salaam ambao ni mji wa pwani ya kenya nikachoka kumjibu
      You can't be serious! Dunia ilishajua ukweli na utapeli wa wakenya uko wazi!

    13. matsuo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Location : Far East
      Posts : 94
      Rep Power : 428
      Likes Received
      42
      Likes Given
      43

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Quote By Nairoberry View Post
      nakumbuka wakati mmoja nilisafiri ubelgiji mzungu mmoja huko akaniuliza nimetoka nchi gani nikamwambia tanzania akashangaa sana akaniambia kwa kweli hajawahi kusikia nchi kama hiyo basi nikamwambia tunapakana na kenya akasema kenya inatambulika sana na anaifahamu vizuri akaniambia ana rafiki amewahi safiri mbuga ya serengeti nchini kenya nikamwambia iko tz akashangaa tena akasema huyo rafiki pia alisafiri mji wa dar es salaam ambao ni mji wa pwani ya kenya nikachoka kumjibu

      That was hilarious….many people out there are damn ignorant. You even wonder whether people don’t learn geography or anything closely related. I also met a fellow whom after telling him that I come from Kenya; he was like ‘Yah I know Kenya in South Africa’ ????
      Kinyungu likes this.

    14. Lonestriker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Location : Dar
      Posts : 589
      Rep Power : 602
      Likes Received
      216
      Likes Given
      193

      Default

      Quote By Prishaz View Post
      You can't be serious! Dunia ilishajua ukweli na utapeli wa wakenya uko wazi!
      Sio utapeli ni marketing...biashara matangazo,huwezi kulala ofisini kama bodi yetu ya utalii inavyofanya then you expect people to just come and see what you've.Strategic marketing.
      MR.SILVER likes this.

    15. Lonestriker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Location : Dar
      Posts : 589
      Rep Power : 602
      Likes Received
      216
      Likes Given
      193

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Hawa jamaa walikuwa Uganda hivi karibuni.Wanabadilisha sceneries tu,tusijipe hope sana.Tunabidi kukaza buti sana,bodi yetu ya utalii imelala sana,wanatumia pesa nyingi sana kwenye matangazo ambayo sidhani kama yanaleta thamani ya pesa inayotumika-value for money.Kutangaza tu kwenye viwanja vya EPL hakutoshi na wala sidhani kama kuna impact kubwa sana.Kwa nini wasi-jaribu kulipa waandishi wa novels hasa za romance wakawa wanaitaja sana Tanzania na vivutio vyake,imagine reading a Danielle Steel novel where a happy couple have a two-weeks stay in Arusha or Serengeti.kwa mabilioni wanayotengewa sidhani kama wanashindwa kuandaa marathon race ya ukweli itakayoweza kuvutia wanariadha wa kiwango cha kimataifa.Huwezi kuorganise marathon ya zawadi ya Milioni 1 ukavutia wanariadha wa kimataifa wenye ku-draw attention ya media.
      Bukyanagandi and MR.SILVER like this.

    16. eliakeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Location : Katesh
      Posts : 1,137
      Rep Power : 783
      Likes Received
      288
      Likes Given
      595

      Default Re: Nimependa hii show WCBS channell inaitangaza Tanzania _The amazing race

      Quote By Nairoberry View Post
      nakumbuka wakati mmoja nilisafiri ubelgiji mzungu mmoja huko akaniuliza nimetoka nchi gani nikamwambia tanzania akashangaa sana akaniambia kwa kweli hajawahi kusikia nchi kama hiyo basi nikamwambia tunapakana na kenya akasema kenya inatambulika sana na anaifahamu vizuri akaniambia ana rafiki amewahi safiri mbuga ya serengeti nchini kenya nikamwambia iko tz akashangaa tena akasema huyo rafiki pia alisafiri mji wa dar es salaam ambao ni mji wa pwani ya kenya nikachoka kumjibu
      Aha hahaaaa (penye red) huyo jamaa yako wa ubelgiji alikuwa zumbu kuku..... hata famous cities za Afrika hazijui....
      hata mimi nilivyosoma post yako..... nikachoka

      ''Hatujaenda Shule Lakini Tumeelimika'' Abed Aman Karume.

    17. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...