JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hivi kwa nini tusiige Mbeya Municipal

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Geza Ulole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2009
      Posts : 4,945
      Rep Power : 1614
      Likes Received
      1230
      Likes Given
      189

      Angry Hivi kwa nini tusiige Mbeya Municipal

      Wajameni naomba kuipongeza Mbeya Region (Municipal) na Arusha Council kwa kuona umuhimu wa egovernance

      Na napenda kuuliza kwa nini municipals kama Moshi, council kama za Mwanza na kwingineko haswa kule kulipochukuliwa na Chadema wasiige utaratibu huu wa kuwa na website kujitangaza haswa fursa za uwekezaji? Hebu tujiulize jiji la Mwanza na mji wa Moshi na mingineyo kulipo na utalii kuna fursa ngapi zinapotea kwa kutokuwa na website ya kuonyesha fursa za uwekezaji? just imagine Abravomich kabla hajaja kupanda mlima Kilimanjaro lazma aliingia google na ku-type Kilimanjaro....ni wangapi wa namna hiyo hufanya na how much of a waste opportunity does the region incur? Pls you guys wake up n play ur roles every municipals should have a website


      http://www.mbeya.go.tz/index.php?opt...101&Itemid=116
      http://www.arushamunicipal.go.tz/web...l_projects.htm


    2. Magulumangu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Posts : 3,045
      Rep Power : 1134
      Likes Received
      403
      Likes Given
      437

      Default Re: Hivi kwa nini tusiige Mbeya Municipal

      Mwambie kikwete anataka kutangaza kwa kwenda mwenyewe LIVE...hataki mchezo Raisi wetu....
      The Goal is The Love Of a Lifetime, And a Lifetime Of Love Together.....

    3. Maamuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Posts : 770
      Rep Power : 733
      Likes Received
      223
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By Magulumangu View Post
      Mwambie kikwete anataka kutangaza kwa kwenda mwenyewe LIVE...hataki mchezo Raisi wetu....
      Teh teh teh! Tena sio kwa kutuma mtu. Ha ha ha ha!

    4. Mhafidhina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Location : Cyber space
      Posts : 549
      Rep Power : 734
      Likes Received
      8
      Likes Given
      9

      Default Re: Hivi kwa nini tusiige Mbeya Municipal

      Aise hii ni hatua nzuri sana kwa kuanzia kwa kweli. POngezi sana manispaa na jiji la mbeya kwa hatua hii nzuri. Inastahili kupongezwa sana manake wameonyesha walau nia ya kuwa na websites. Haya ndio maendeleo yenyewe na kupevuka kimtazamo.

      Changamoto kwa wengine sasa nao kujiunga na mitandao ya websites....!
      I am not the best but I am not like the rest

    5. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,706
      Rep Power : 6177
      Likes Received
      5904
      Likes Given
      4981

      Default Re: Hivi kwa nini tusiige Mbeya Municipal

      Mwanzo mzuri sana
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    6. JF SMS Swahili

      JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Soko la SIDO (Mwanjelwa - MBEYA) linateketea kwa moto sasa hivi
      By Bujibuji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 129
      Last Post: 11th November 2011, 16:26
    2. Replies: 16
      Last Post: 6th November 2011, 20:48
    3. Kwa nini Mbeya tu?
      By nginda in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 18
      Last Post: 4th November 2011, 15:34
    4. Replies: 43
      Last Post: 17th July 2011, 23:52
    5. Hivi kwa nini wadada mnakuwa hivi hamuoni kama ni usumbufu??
      By KakaKiiza in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 10
      Last Post: 21st February 2011, 13:53

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...