JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo darasa la saba out

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Mathias Byabato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 770
      Rep Power : 659
      Likes Received
      316
      Likes Given
      145

      Default Matokeo darasa la saba out

      Matokeo darasa la saba yatanagzwa,kiwango cha kufaulu chapanda

      Chanzo TBC habari ya saa 2 usiku


    2. sulphadoxine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,244
      Rep Power : 1022
      Likes Received
      608
      Likes Given
      2113

      Default Re: Matokeo darasa la saba out

      asante kwa taarifa

    3. Newvision's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 449
      Rep Power : 596
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo darasa la saba out

      Thank you for news ila kimepanda kwa kiwango gani? Unajua wengine wako ughaibuni ni bora kuwajuza vizuri Je hisabati na English ufaulu umekuwaje safari hii.

    4. Bi. Mkora's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 375
      Rep Power : 584
      Likes Received
      49
      Likes Given
      84

      Default Re: Matokeo darasa la saba out

      Tunashukuru kwa taarifa. Hope hakukuwa na kuchakachua.
      Mtoto ni mtoto kwa mama hakui

    Similar Topics

    1. Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba
      By Mhache in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 29
      Last Post: 18th December 2011, 17:59
    2. Kufutwa kwa matokeo darasa la saba !!!!
      By Matango in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 15th December 2011, 12:45
    3. Tetesi: eti matokeo darasa la saba yametangazwa?
      By dr chris in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 5th December 2011, 07:57
    4. matokeo darasa la saba
      By Haika in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 14th April 2011, 22:36
    5. Matokeo darasa la saba-swali kwa waziri
      By Mkombozi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 6th December 2010, 15:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...