JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 56
    1. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,401
      Rep Power : 607
      Likes Received
      211
      Likes Given
      79

      Default Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Ule uvumi uliokuwa ukienea mtaani kwamba hali si shwari ndani ya IPP Media hususani ITV Radio One kwa watangazaji wake mahiri ku resign na kwenda kwenye media houses zingine sasa uko dhahiri. Mmoja wa watangazaji mahiri na mwenye sauti nzuri mwanadada Regina Mwalekwa tayari kaanza kusikika Clouds FM. Kuna tetesi kwamba Miradi na wenzake wawili tayari wamekwisha pewa mikataba. Kunani Itv/radio one jamani?
      Adryyboy and mahakama ya kazi like this.


    2. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,020
      Rep Power : 22205
      Likes Received
      1105
      Likes Given
      1006

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Greener pastures mkuu!
      Ila Mwalekwa na busara zake pale sijui kama atakaa bse pale wanaitajika watu wenye mzaha mzaha as nilishawai fanya kazi apo enzi za akina Amina Chifupa
      ladybutterfly likes this.
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    3. #3
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,324
      Rep Power : 1027429
      Likes Received
      9752
      Likes Given
      8634

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Brooklyn View Post
      Ule uvumi uliokuwa ukienea mtaani kwamba hali si shwari ndani ya IPP Media hususani ITV Radio One kwa watangazaji wake mahiri ku resign na kwenda kwenye media houses zingine sasa uko dhahiri. Mmoja wa watangazaji mahiri na mwenye sauti nzuri mwanadada Regina Mwalekwa tayari kaanza kusikika Clouds FM. Kuna tetesi kwamba Miradi na wenzake wawili tayari wamekwisha pewa mikataba. Kunani Itv/radio one jamani?
      ITV kulikuwa na mtu mwenye jina hilo hapo kwenye blue kweli?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    4. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,164
      Rep Power : 2900567
      Likes Received
      6200
      Likes Given
      12847

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      R.mwalekwa(first from left)
      mahakama ya kazi likes this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    5. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,164
      Rep Power : 2900567
      Likes Received
      6200
      Likes Given
      12847

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    6. Clean9

    7. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,947
      Rep Power : 2416195
      Likes Received
      3413
      Likes Given
      4477

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Njowepo View Post
      Greener pastures mkuu!
      Ila Mwalekwa na busara zake pale sijui kama atakaa bse pale wanaitajika watu wenye mzaha mzaha as nilishawai fanya kazi apo enzi za akina Amina Chifupa
      Mkuu samahani ila hilo jina la Njowepo ni kama nilishawahi lisikia mahali ila sikumbuki ni wapi (labda Clouds).. Ndiyo wewe au nimefananisha tu?
      Do Something......

    8. #7
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,324
      Rep Power : 1027429
      Likes Received
      9752
      Likes Given
      8634

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Ndugu View Post
      Mkuu samahani ila hilo jina la Njowepo ni kama nilishawahi lisikia mahali ila sikumbuki ni wapi (labda Clouds).. Ndiyo wewe au nimefananisha tu?
      au ulisikia njogopa?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    9. #8
      Kiti's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 217
      Rep Power : 542
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Sidhani kama ni greener pasture. Kuna uwezekano hata hao wanoondoka wanapata kidogo zaidi ya hapo Radio one. Labda uongozi wa hapo ITV?

    10. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,145
      Rep Power : 1502
      Likes Received
      612
      Likes Given
      148

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Nitam-miss sana kwenye kipindi cha kiswahili...

    11. Pacemaker's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th October 2010
      Posts : 17
      Rep Power : 506
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Preta View Post
      ITV kulikuwa na mtu mwenye jina hilo hapo kwenye blue kweli?
      Hivi hujapata kumsikia braza kaka mmoja pale anaitwa Milad Ayo, hutanganza sports nuzktk Habari ITV ama vipindi vingine radio 1.

    12. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,790
      Rep Power : 4310
      Likes Received
      3322
      Likes Given
      6351

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Well, waajiri wooote wanafanana. Tofauti kubwa ingekuwa ni kuanzisha media house yake. Kesho akitoka Clouds tutasemaje?
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    13. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,153
      Rep Power : 83685369
      Likes Received
      523
      Likes Given
      4905

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Ndahani View Post
      Well, waajiri wooote wanafanana. Tofauti kubwa ingekuwa ni kuanzisha media house yake. Kesho akitoka Clouds tutasemaje?
      Umesema kweli. Mi nina establish media house yangu mikoani hapa nipeni contact zake mtasikia kaja kwangu.
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    14. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,707
      Rep Power : 6193
      Likes Received
      5913
      Likes Given
      4983

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Kiti View Post
      Sidhani kama ni greener pasture. Kuna uwezekano hata hao wanoondoka wanapata kidogo zaidi ya hapo Radio one. Labda uongozi wa hapo ITV?
      Sijaelewa unamaanisha nini au ulitaka kumaanisha nini
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    15. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 26,977
      Rep Power : 148044484
      Likes Received
      4687
      Likes Given
      3073

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Njowepo View Post
      Greener pastures mkuu!
      Ila Mwalekwa na busara zake pale sijui kama atakaa bse pale wanaitajika watu wenye mzaha mzaha as nilishawai fanya kazi apo enzi za akina Amina Chifupa
      Labda wanataka kubadilika kwa kuwaondoa wale wote wenye mizaha na kuleta watangazaji walio makini.

    16. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,701
      Rep Power : 3276737
      Likes Received
      8543
      Likes Given
      3546

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Labda Clouds itakuwa serious sasa.....Hii ndio ilikuwa best ITV/RADIO 1 line up...now dying

      mahakama ya kazi likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    17. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,558
      Rep Power : 85937744
      Likes Received
      4028
      Likes Given
      6686

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Preta View Post
      ITV kulikuwa na mtu mwenye jina hilo hapo kwenye blue kweli?

      Yes Mama Anaitwa Miradi Ayo
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    18. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,903
      Rep Power : 2435
      Likes Received
      1622
      Likes Given
      895

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      hahah kweli namsikia hapa CLouds FM akiripoti toka Dodoma. Ameahidi kuleta news za Bungeni kwa makini

    19. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,902
      Rep Power : 5502
      Likes Received
      1213
      Likes Given
      1119

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      ataweza mawingo studio? kwani kwa jinsi nilivyosikiliza antivirus ya mr sugu dada mwalekwa awe makini asije liwa kama mbogaaaaaaa
      mapinduziiiiiii daimaaaaaaa

    20. MwanaHaki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2006
      Posts : 2,038
      Rep Power : 34303
      Likes Received
      463
      Likes Given
      369

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Labda Clouds itakuwa serious sasa.....Hii ndio ilikuwa best ITV/RADIO 1 line up...now dying


      Namkumbuka sana Mike Roles (wa tatu kuanzia kushoto, aliyekaa chini), aliyekuwa MD wa kwanza wa ITV/Radio 1. Jamaa alikuwa KICHWA, lakini ali-resign na kutoa 24-hours notice, na mshahara wao wa mwezi mmoja akarudisha! Hakupenda mzaha! Ukitaka kisa chake, nitumie PM.

      Jamaa alinibembeleza sana nifanye kazi nao, nilikataa, sipendi majungu, visa, visanga, ndumba, n.k.! Ukitaka kufanya kazi ITV/Radio 1, uwe na roho ngumu kama ya paka! We unadhani ni nini kilichowatimua Charles Hillary, Julius Nyaisanga, Mikidadi Mahmoud na wengineo? Kuondoka kwa Regina Mwalekwa hakunishangazi. Kwanza naona kachelewa!
      Speaking Openly, without fear!

    21. #20
      Muro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 168
      Rep Power : 533
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Kwanza maslahi poa dada yetu kaza buti vinginevyo utakufa maskini,mbona wenzako walikwenda BBC,VOA na CNN lakini hawasemi saa ya kuchacharika ni sasa


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 26th September 2011, 19:30
    2. Regina Mwalekwa na Asma Makao ndo tusemeje
      By mkonowapaka in forum Celebrities Forum
      Replies: 7
      Last Post: 26th May 2011, 19:45
    3. Regina Mwalekwa
      By Kifaranga in forum Celebrities Forum
      Replies: 26
      Last Post: 21st May 2011, 16:59
    4. Regina Mwalekwa anaporipoti ----- toka Bungeni
      By El Toro in forum Celebrities Forum
      Replies: 14
      Last Post: 28th November 2010, 16:21
    5. Regina Mwalekwa
      By Mchaga in forum Celebrities Forum
      Replies: 15
      Last Post: 3rd November 2010, 17:54

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...