JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 56
    1. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,401
      Rep Power : 603
      Likes Received
      211
      Likes Given
      79

      Default Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Ule uvumi uliokuwa ukienea mtaani kwamba hali si shwari ndani ya IPP Media hususani ITV Radio One kwa watangazaji wake mahiri ku resign na kwenda kwenye media houses zingine sasa uko dhahiri. Mmoja wa watangazaji mahiri na mwenye sauti nzuri mwanadada Regina Mwalekwa tayari kaanza kusikika Clouds FM. Kuna tetesi kwamba Miradi na wenzake wawili tayari wamekwisha pewa mikataba. Kunani Itv/radio one jamani?
      Adryyboy and mahakama ya kazi like this.


    2. #21
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,246
      Rep Power : 1027411
      Likes Received
      9676
      Likes Given
      8597

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Pacemaker View Post
      Hivi hujapata kumsikia braza kaka mmoja pale anaitwa Milad Ayo, hutanganza sports nuzktk Habari ITV ama vipindi vingine radio 1.
      ahaaa...kumbe ni Milad mimi nilishangaa Miradi ni nani
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    3. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,401
      Rep Power : 603
      Likes Received
      211
      Likes Given
      79

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Njowepo View Post
      Greener pastures mkuu!
      Ila Mwalekwa na busara zake pale sijui kama atakaa bse pale wanaitajika watu wenye mzaha mzaha as nilishawai fanya kazi apo enzi za akina Amina Chifupa
      Hata mimi hapo ndo ninapopata shaka, labda kama Clouds Media wanataka kubadili strategy yao!! Kwa ilivyo sasa ni bora usikilize Radio Uhuru FM (inayomilikiwa na CCM) kuliko Clouds FM.

      Jamaa wa Clouds especially Ephrahim Kibonde, Gerald Hando na Gadner wamekuwa kama nyumba ndogo ya Mkuu wa Kaya!!
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    4. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 5,804
      Rep Power : 36636
      Likes Received
      1108
      Likes Given
      769

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Kaa la Moto View Post
      Umesema kweli. Mi nina establish media house yangu mikoani hapa nipeni contact zake mtasikia kaja kwangu.
      all the best
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    5. nguvumali's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,760
      Rep Power : 1508
      Likes Received
      993
      Likes Given
      308

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      mi sipati hata mstuko, na maswala ya kawaida kazini, labda kama mtu ni muoga wa changamoto, na kwa WATANZANIA wenzangu , tusipende kudumu kwenye ajira moja miaka 30, lazima tuwe tunapenda mazingira mapya na changamoto mpya.
      ITV/radio one walimpata Regina Mwalekwa toka Radio Tumain, na hadi leo Radio Tumaini inapasua anga,
      REGINA safi sana, pale clouds, KUNA VILAZA WENGI WA KAZI HUENDA AKAWA MKUFUNZI WAO, na kwa Radio one , huo ni wakati wakusonga mbele, na kama mna majungu ndani yenu mjisafishe.
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    6. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 9,629
      Rep Power : 132488740
      Likes Received
      3331
      Likes Given
      3195

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By nguvumali View Post
      mi sipati hata mstuko, na maswala ya kawaida kazini, labda kama mtu ni muoga wa changamoto, na kwa WATANZANIA wenzangu , tusipende kudumu kwenye ajira moja miaka 30, lazima tuwe tunapenda mazingira mapya na changamoto mpya.
      ITV/radio one walimpata Regina Mwalekwa toka Radio Tumain, na hadi leo Radio Tumaini inapasua anga,
      REGINA safi sana, pale clouds, KUNA VILAZA WENGI WA KAZI HUENDA AKAWA MKUFUNZI WAO, na kwa Radio one , huo ni wakati wakusonga mbele, na kama mna majungu ndani yenu mjisafishe.
      Ndugu yangu unafikiri mtu huwa anapenda kukaa kwenye ajira hiyo hiyo kwa muda mrefu?
      Hizo ajira zenyewe siku hizi ni za kujuana so huwezi kubadili tu kama unavyotaka.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    7. Clean9

    8. ELNIN0's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Posts : 3,225
      Rep Power : 9778073
      Likes Received
      570
      Likes Given
      108

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      [QUOTE=Brooklyn;1253113]Hata mimi hapo ndo ninapopata shaka, labda kama Clouds Media wanataka kubadili strategy yao!! Kwa ilivyo sasa ni bora usikilize Radio Uhuru FM (inayomilikiwa na CCM) kuliko Clouds FM.

      Jamaa wa Clouds especially Ephrahim Kibonde, Gerald Hando na Gadner wamekuwa kama nyumba ndogo ya Mkuu wa Kaya!![/QUOTE]

      duh ....

    9. Gwallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Posts : 720
      Rep Power : 642
      Likes Received
      112
      Likes Given
      112

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      kipindi cha kiswahili kila siku ya jumamosi inayosikika kupitia redio one itaboa lazima!!!!!!

    10. mageuzi1992's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 2,520
      Rep Power : 134281
      Likes Received
      213
      Likes Given
      141

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Kwanza nasikitika kwamba nilimzoea Regina Mwalekwa kwa vimbwenga vyake katika kile kipindi cha Lugha ya kiswahili. Pili nasikitika kwamba Radio One wamepoteza chombo ila Wakaze boot watapata kingine tu.

    11. Miranda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th October 2010
      Posts : 50
      Rep Power : 509
      Likes Received
      2
      Likes Given
      8

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      MILADI AYO naye anafuata soon....ITV & radio One utawala mbovu, majungu na chuki

    12. Baba Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2008
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 857
      Rep Power : 780
      Likes Received
      96
      Likes Given
      659

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Brooklyn View Post
      Hata mimi hapo ndo ninapopata shaka, labda kama Clouds Media wanataka kubadili strategy yao!! Kwa ilivyo sasa ni bora usikilize Radio Uhuru FM (inayomilikiwa na CCM) kuliko Clouds FM.

      Jamaa wa Clouds especially Ephrahim Kibonde, Gerald Hando na Gadner wamekuwa kama nyumba ndogo ya Mkuu wa Kaya!!
      Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni. Radio Clouds FM ni wabunifu na vipindi vyao ni vizuri tu.
      Ukimsema mtu ukiona amekasirika ujue ujumbe umefika, clouds fm kupitia vipindi vyao vya power breakfast, leo tena na jahazi, wamekuwa wakiijulisha jamii mambo mbalimbali.
      Binafsi naipenda clouds fm na nadhani regina mwalekwa ataongezea ubunifu zaidi ili kukonga nyoyo za wasikilizaji wa clouds fm. Na leo nimemsikia mwalekwa akila kiapo kuwa atatupasha habari sahihi kutoka mjengoni bungeni,dodoma.

    13. Eeka Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2008
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1219
      Likes Received
      390
      Likes Given
      224

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Tutaimiss sauti yake sana. Sikubaliani na kuanzisha kituo chake mwenyewe.
      Kila mtangazaji akianzisha kituo chake itakuwaje. Ina maana atakuwa anatangaza mwenyewe? Yaani Mengi naye akatangaze taarifa ya habari ama sijui wanajiita mahalatito (sina uhakika kama ndo jina sahihi la hicho kipindi chao). Kikubwa niaminicho kazi yoyote ina matatizo yake. Kuna watu fulani wanakubaliana na hali fulani na wengine hawakubaliani. Kuna wakati fulani miaka ya nyuma kidogo enzi za akina Charles Hilary asubuhi watu walikuwa wanakuta condom kwenye garden za ITV. Mabinti walikuwa wanamegwa kwelikweli. Wengine walikubaliana na hilo na wengine walikataa. Waliokataa green guesthouse waliondoka, waliokubaliana na hilo la kuvinjari kwenye garden za pale studio walibakia. So kila mtu huwa na sababu ya kuajiriwa na fulani na pia ana sababu ya kuacha kazi. Ajuae sababu ni mwajiri na mwajiriwa. Na tena nafadhali amekaa kimya maana kuanza kubwabwaja sio ustaarabu. Goodluck sis Regina Mwalekwa

    14. Dreamliner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2010
      Location : Kijijini
      Posts : 2,001
      Rep Power : 937
      Likes Received
      185
      Likes Given
      190

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Brooklyn View Post
      Hata mimi hapo ndo ninapopata shaka, labda kama Clouds Media wanataka kubadili strategy yao!! Kwa ilivyo sasa ni bora usikilize Radio Uhuru FM (inayomilikiwa na CCM) kuliko Clouds FM.

      Jamaa wa Clouds especially Ephrahim Kibonde, Gerald Hando na Gadner wamekuwa kama nyumba ndogo ya Mkuu wa Kaya!!
      Mwee! Hebu waombe radhi hawa watu pls.
      T0 test the SWEETNESS of life, you must have the power to forget the past.

    15. Dreamliner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2010
      Location : Kijijini
      Posts : 2,001
      Rep Power : 937
      Likes Received
      185
      Likes Given
      190

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Hilo ni pigo ITV na Radio yake...
      T0 test the SWEETNESS of life, you must have the power to forget the past.

    16. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 2,155
      Rep Power : 993
      Likes Received
      384
      Likes Given
      291

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Majungu mtindo mmoja

    17. Kahamba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 58
      Rep Power : 506
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By MwanaHaki View Post
      Namkumbuka sana Mike Roles (wa tatu kuanzia kushoto, aliyekaa chini), aliyekuwa MD wa kwanza wa ITV/Radio 1. Jamaa alikuwa KICHWA, lakini ali-resign na kutoa 24-hours notice, na mshahara wao wa mwezi mmoja akarudisha! Hakupenda mzaha! Ukitaka kisa chake, nitumie PM.

      Jamaa alinibembeleza sana nifanye kazi nao, nilikataa, sipendi majungu, visa, visanga, ndumba, n.k.! Ukitaka kufanya kazi ITV/Radio 1, uwe na roho ngumu kama ya paka! We unadhani ni nini kilichowatimua Charles Hillary, Julius Nyaisanga, Mikidadi Mahmoud na wengineo? Kuondoka kwa Regina Mwalekwa hakunishangazi. Kwanza naona kachelewa!
      Sishangai kwa Regina Mwalekwa kuhamia Clouds FM. Wasiwasi wangu ni je, atamudu? Maana style ya utangazaji wa clouds inaonekana kufaa kwa watu ambao siyo serious. Anyway!

    18. Gerad2008's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Posts : 325
      Rep Power : 633
      Likes Received
      24
      Likes Given
      15

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Nafikiri ni wakati wa home boy wangu Mr. Mengi kumtoa yule mkurugenzi anayempenda sana amabye jina lake linaishia na Vile. Ukiona turn over kubwa namna hiyo kwenye organisation yyoyote ujue management ina matatizo makubwa haswa kwenye human resource department. Siamini kwamba wanokimbia wote ni wapuuzi ni lazima kuna blanders tu IPP MEDIA. Mkurugenzi gani habadilishwi tangu kituo kilipoanzishwa kwani amekuwa mtoto wa Mengi?
      " My life has not chosen me; I have chosen the steps that will make my life what it is NOW and will be TOMORROW."


    19. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,814
      Rep Power : 2416165
      Likes Received
      3349
      Likes Given
      4434

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Quote By Preta View Post
      au ulisikia njogopa?
      Inawezekana, asante sana mpendwa
      Do Something......

    20. RasJah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2009
      Location : Kingston, Jamaica
      Posts : 645
      Rep Power : 676
      Likes Received
      36
      Likes Given
      61

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Mahija Zayumba nae kawapa 24 hours notice! Breaking News

    21. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 26,740
      Rep Power : 148044433
      Likes Received
      4637
      Likes Given
      3039

      Default

      Quote By Ngalangala View Post
      Mahija Zayumba nae kawapa 24 hours notice! Breaking News
      Kwa nini?

    22. tortoise's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 37
      Rep Power : 506
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default Re: Regina Mwalekwa atimba Clouds FM

      Milad ana sauti nzuri sana lakini kwa style yake ya kutangaza nadhani anafit zaidi hapo alipo kwa clouds atakuwa suplus to requirements unless mwekezaji mpya wa clouds Bw Manji ana mpango wa kuanzisha mfumo mpya ambao utamfit Milad

    23. Kansime

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 26th September 2011, 19:30
    2. Regina Mwalekwa na Asma Makao ndo tusemeje
      By mkonowapaka in forum Celebrities Forum
      Replies: 7
      Last Post: 26th May 2011, 19:45
    3. Regina Mwalekwa
      By Kifaranga in forum Celebrities Forum
      Replies: 26
      Last Post: 21st May 2011, 16:59
    4. Regina Mwalekwa anaporipoti ----- toka Bungeni
      By El Toro in forum Celebrities Forum
      Replies: 14
      Last Post: 28th November 2010, 16:21
    5. Regina Mwalekwa
      By Mchaga in forum Celebrities Forum
      Replies: 15
      Last Post: 3rd November 2010, 17:54

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...