JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,038
      Rep Power : 3398
      Likes Received
      378
      Likes Given
      0

      Default MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      hili ni gazeti ambalo linasomwa na mamilioni ya watanzania lakini hebu tazama hii forum yao ina mambo gani? Lakini tusiwalaumu sana inawezekana kuwa wenye gazeti la MAJIRA wameona kuwa wasomaji wao eidha wanapenda NGONO ndio maana wakaamua kuweka links za ajabu ajabu kwenye mtandao wao au ni kusudi tuuu

      In short hawa jamaa wa jajira ni sawa na huyu jamaa hapo chini anayesubiri mtu ukue ili ajinyonge




      http://www.majira.co.tz/mijadala/vie...cb6b6688e6480c


    2. Nzokanhyilu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2007
      Location : Nyamainza
      Posts : 1,279
      Rep Power : 934
      Likes Received
      25
      Likes Given
      14

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Quote By GAME THEORY View Post
      hili ni gazeti ambalo linasomwa na mamilioni ya watanzania lakini hebu tazama hii forum yao ina mambo gani?

      http://www.majira.co.tz/mijadala/vie...cb6b6688e6480c
      Lol. Kumbe na JF kuna propaganda.

    3. Mwawado's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Tulsa, Oklahoma/MFA-TZ
      Posts : 1,256
      Rep Power : 945
      Likes Received
      117
      Likes Given
      227

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Kila kitu kinakwenda Hovyo kwetu!.Nilifikiri ni Viongozi tu,kuwa hawana maadili mazuri kwa Wanaowaongoza,na wote wamejikita katika kujilimbikizia mali,SASA hii mpya kumbe hata vyombo vya habari vinatangaza Ngono Hadharani?.Yarabi Toba tunajenga jamii ya namna gani?.
      Its not enough to do good if you can do better.

    4. Rwabugiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Posts : 2,919
      Rep Power : 1242
      Likes Received
      127
      Likes Given
      83

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Mie nilienda chungulia huko, sehemu ya siasa tobaaaa!! Nikajua labda kuna mtu kawarushia chura hapo, kwanini wasingeweka chumbani?? bado siamini kama wameweka kusudi, itakuwa wamevamiwa!

    5. Kigeugeu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Posts : 44
      Rep Power : 639
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Wamevamiwa yawezekana- na hii Xmass ndo watu wamepumzika! Hawako makini?

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      BAK's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 31,479
      Rep Power : 19996345
      Likes Received
      13174
      Likes Given
      14371

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Huko naona ni bora liende tu...sijui hao moderators wa huko hawaoni kama kuna kasoro kubwa sana kwa kuweka mambo bila kuwa na mpangilio maalum.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    8. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,430
      Rep Power : 1575
      Likes Received
      241
      Likes Given
      365

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Quote By Kigeugeu View Post
      Wamevamiwa yawezekana- na hii Xmass ndo watu wamepumzika! Hawako makini?
      yeah hata ile website ya cuf ilivamiwa si mnakumbuka kipindi kile tu;lipokuwa tukijadili mada yao?

      inaonekana mods waop hawako makini
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    9. Ibambasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2007
      Location : Ipandikilo
      Posts : 1,174
      Rep Power : 892
      Likes Received
      309
      Likes Given
      2023

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      wamevamiwa au hawakuvamiwa hii inaonesha kitu kimoja:the guys are nvere serious na kuwa harak haraka yao ya kutaka kupambana au kuoutmarket JF ndo itakayowamaliza.JF (naamini hivyo)haifadhiliwi na mafisadi wala kuongozwa na pesa za damu bali inalindwa na kujengwa na kuongozwa na uchungu/uzalendo wa nchi yetu.Ndo maana hapa yeyote mwenye mchango constructive anakuja mwenyewe kwa nia ya KUJENGA.Kwa kutambua kuwa kuna watu wanahamu sana na hayo mambo ndo sababu JF iliweka forum maalumu kwa ajili ya mambo hayo,wao majira kwa kuongozwa na ufisadi wameoverlook mambo ya msingi kama hayo...and this only goes further to prove that JF is well organized na ni fimbo ya mafisadi,imefikia wapi ile forum ya daily news/habarileo?

    10. #9
      Pundit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2007
      Posts : 3,922
      Rep Power : 2684
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Tatizo ni kuwa hawana security system ya kuzuia "spam post".I can never take any such forum seriously.

    11. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,157
      Rep Power : 1488
      Likes Received
      163
      Likes Given
      422

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Mimi nashauri kwa moyo wa Uzalendo kama kuna mtu ana simu ya mkononi ya editor- awasiliane nao- huenda ni kujishahau!

      Ni Watz- Wakenya wasije enda kule ikaletwa maneno au Tume ya Habari/Mawasiliano wakafungia hili gazeti- wote tunalifaidi kulisoma!

      Naomba kuwakilisha!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    12. under_age's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2007
      Posts : 402
      Rep Power : 747
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Quote By Mzalendohalisi View Post
      Mimi nashauri kwa moyo wa Uzalendo kama kuna mtu ana simu ya mkononi ya editor- awasiliane nao- huenda ni kujishahau!

      Ni Watz- Wakenya wasije enda kule ikaletwa maneno au Tume ya Habari/Mawasiliano wakafungia hili gazeti- wote tunalifaidi kulisoma!

      Naomba kuwakilisha!
      mawazo mazuri mzalendo, lakini tatizo letu waswahili siku zote tunafikiria kubomoa,hatufikirii kujenga.imani yangu inaniambia mkosa hukosolewa, hapigwi vijembe pembeni. kupigana vijembe ni kuleta uadui katika jamii ambayo inahitaji umoja katika muda huu ambao giza la dhulma limetanda katika anga la tanzania.kama kuna mtu mwenye namba ya huyo editor tunaomba atuwekee hapa.kwa nguvu za mola tutajitahidi kumfahamisha. mungu atupe umoja inshalaah. amiin
      PRESIDENT DIDN'T CREATE ME,SO I CAN SURVIVE WITHOUT HIM-------under_age

    13. Mtaalam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Posts : 1,290
      Rep Power : 906
      Likes Received
      34
      Likes Given
      0

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      si ndio maana Jambo Forums itabakia kuwa juu???kama hata ma mod.wao wanashindwa kucontrol vitu kama hivyoo hawatafika mbali!
      ama kweli JF yaongoza wengine wanajikongoja

    14. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,643
      Rep Power : 1015
      Likes Received
      157
      Likes Given
      641

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      duuuuuuuuuuuuu!

    15. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 3,896
      Rep Power : 1435
      Likes Received
      533
      Likes Given
      120

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Yametimia... Majira sasa KUSHNEHI...

    16. Profesy's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th June 2009
      Posts : 379
      Rep Power : 628
      Likes Received
      10
      Likes Given
      12

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Wewe Game Theory ni mbea...
      No army can stop an idea whose time has come - Victor Hugo

    17. FaizaFoxy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th April 2011
      Posts : 19,145
      Rep Power : 2010796
      Likes Received
      8426
      Likes Given
      7636

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Jamani hiyo nyuzi ya mwaka 2007, miaka 4 nyuma na siku hizo hata jina la jukwaa lilikuwa ni Jambo Forums.

    18. Kaitaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 919
      Rep Power : 735
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      Una uhakika na unachosema? ebu leta ushahidi basi.

    19. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,673
      Rep Power : 2900452
      Likes Received
      6017
      Likes Given
      12831

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      And bhoke in BBA is the product of this
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    20. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,523
      Rep Power : 922891
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7882

      Default Re: MAJIRA sasa wanatangaza ngono live

      wameshafunga majira eh???

      khe khe kheheheeee
      ....Time is the wisest counselor !!!

    21. kagamba kadogo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 178
      Rep Power : 492
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      majira ipi. Gazeti ama kipindi cha RTD

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Sasa ngoma droo, wanaume nao kutumia vidonge vya majira…!
      By Mtambuzi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 68
      Last Post: 8th February 2014, 10:42
    2. Matukio Live kupitia WEBACM-Nipo Live nime maoni yako sasa hivi.
      By Mathias Byabato in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 13
      Last Post: 17th April 2011, 14:12
    3. Live: Lipumba live atn sasa
      By Elli in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 1
      Last Post: 27th October 2010, 21:55
    4. Ufisadi wa sasa chimbuko lake ni rushwa ya ngono
      By Jatropha in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 30th June 2010, 13:20
    5. Hatari::Forum ya TACAIDS yatangaza Ngono hadharani.Live Porn Video
      By Gembe in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 13
      Last Post: 22nd January 2008, 17:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...