JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Viwango vya mishahara Tanzania

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. Bado Niponipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th August 2008
      Posts : 662
      Rep Power : 760
      Likes Received
      137
      Likes Given
      19

      Default Viwango vya mishahara Tanzania

      Heshima mbele wakuu.

      Nimerudi home na nisingependa kurudi tena ughaibuni kuhangaika na box, nimebahatika kuishi huko kwa miaka 9, ambapo nilipata degree yangu ya Business administration Marketing + Sales na kufanya kazi kwenye baadhi ya corporation za banking na Telecom kwa kipindi cha miaka mitano.

      Ningependa kujua viwango nya mishahara ya hapa nyumbani, hasa hasa kwenye sekta za finance kama banking na kampuni zakutoa mikopo na vile vile kwenye sekta ya Telecommunication/communication.

      Asanteni kwa hayo.

      Kunta
      Last edited by Bado Niponipo; 29th June 2010 at 18:15.

    2. Movie-Date

    3. jimy's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th May 2010
      Posts : 9
      Rep Power : 536
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      kwa cheo gani?

    4. Jafar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2006
      Location : Msoga, Chalinze
      Posts : 1,247
      Rep Power : 974
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Umerudi kufanya nini huku uswazi?
      Huku Bongo kwa kielimu chako sana sana umebahatika ni US$ 1K
      " ... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ... " (Godbless Lema, MB)

    5. Mapinduzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2008
      Posts : 2,429
      Rep Power : 1112
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Kiwango cha mshahara kwa mwenye experience kama yako kwenye private sector ni kuanzia $ 5000+
      Usiogope kufa, ogopa kukosa pesa. Kilimo kwanza

    6. blackpepper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 380
      Rep Power : 629
      Likes Received
      10
      Likes Given
      3

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Utasuga lami Miaka nenda rudi usipate kazi......je una Refa???

    7. Ulemavu

    8. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,815
      Rep Power : 4143
      Likes Received
      1654
      Likes Given
      758

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Tumia ujuzi na experience yako na ela ya box kujiajiri...hao waajiri wenywe bongo ni akina nani?Watakukera tu.
      ..."Dogo kom endi slota dis Boko Haram" ...

    9. Kivumah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2008
      Posts : 2,340
      Rep Power : 5424
      Likes Received
      832
      Likes Given
      787

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      kaka ili kupukana na kichefu chefu cha waajiri wa hapa nyumbani nakushauri utafute kazi katika hizi International Organizations/corporations ambazo zipo nyingi tu na lengo lao naamini ni kuwaondolea umaskini watanzania, na wanatangaza kazi kila uchao katika media, mostly local english newspaper. suala la Mshahara siku hizi ni negotiable, wasomi wamekuwa wengi na Qualified in Tz kwa sasa, tofauti na last 9 yrs.

    10. Ringo Edmund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Location : MDAWI
      Posts : 4,789
      Rep Power : 1662
      Likes Received
      1040
      Likes Given
      650

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Nitafute nina idea ya biashara flani hivi nilishindwa kuianzisha kwa sababu ya elimu yangu na kazi yangu.bongo watakujazia usiku tu.kama una wazo la kujiajiri.
      ​kusema ni fedha na kusikilizwa ni zahabu.

    11. Who Cares?'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Location : JUPITER PLANET
      Posts : 1,881
      Rep Power : 1013
      Likes Received
      939
      Likes Given
      453

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      ahahahahaha...unaulizia TGS scale au ajira za watu binafsi? kwa TGS Scales kaka nisikufiche wala nini ukikamata BOT na TRA shavu dodo hukosi kitu kama million 4 kwa mwezi...ila ukidondokea hapo ttcl..lazma uchezee kitu ya laki 4-6 kwa mwezi....HUKU SECTOR BINAFSI TULIKO...UNAWEZA HATA KUPEWA U-DIRECTOR NA UKAAMBULIA SHARES ZA HIYO KAMPUNI....

      ila mzee huoni kama unakuja kuwanyima ajira wadogo zako 20,000 waliomaliza UDOM na main Campus kwakuwa hawana xperience kama yako?...kwanini usijipange ukawaajiri kama 10 hivi kwa kuanzia kampuni yako...au ujasiriamali ndio hukufundishwa huko chuoni kwenu ulaya?...maana nasikia eti ulaya topic wanazofundishwa wazungu ni tofauti na za weusi..eti mkijua mambo mtaendelea washindwe kuwanyonya kama walivyoshindwa china na japani...

      Tena kama vipi ukifika mjini nistue kwa experience yako ya ulaya najua lugha imekaa vizuri tutafly togeza mkuu...tafuta na mzungu m1 atakuwa partner wetu tuanzishe hata kampuni ya ku-supply umeme tuitwe wawekezaji pesa tunakopa bank kwa udhamini wa serikali yetu...na tunakuwa vizuri mzee...Ni maoni yangu mkuu nothing personal ila full meseji
      if we die the next generation will fight them too..and the one after them untill the victory is on our side

    12. Bawa mwamba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2010
      Posts : 296
      Rep Power : 604
      Likes Received
      17
      Likes Given
      35

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Who Cares? View Post
      ahahahahaha...unaulizia TGS scale au ajira za watu binafsi? kwa TGS Scales kaka nisikufiche wala nini ukikamata BOT na TRA shavu dodo hukosi kitu kama million 4 kwa mwezi...ila ukidondokea hapo ttcl..lazma uchezee kitu ya laki 4-6 kwa mwezi....HUKU SECTOR BINAFSI TULIKO...UNAWEZA HATA KUPEWA U-DIRECTOR NA UKAAMBULIA SHARES ZA HIYO KAMPUNI....

      ila mzee huoni kama unakuja kuwanyima ajira wadogo zako 20,000 waliomaliza UDOM na main Campus kwakuwa hawana xperience kama yako?...kwanini usijipange ukawaajiri kama 10 hivi kwa kuanzia kampuni yako...au ujasiriamali ndio hukufundishwa huko chuoni kwenu ulaya?...maana nasikia eti ulaya topic wanazofundishwa wazungu ni tofauti na za weusi..eti mkijua mambo mtaendelea washindwe kuwanyonya kama walivyoshindwa china na japani...

      Tena kama vipi ukifika mjini nistue kwa experience yako ya ulaya najua lugha imekaa vizuri tutafly togeza mkuu...tafuta na mzungu m1 atakuwa partner wetu tuanzishe hata kampuni ya ku-supply umeme tuitwe wawekezaji pesa tunakopa bank kwa udhamini wa serikali yetu...na tunakuwa vizuri mzee...Ni maoni yangu mkuu nothing personal ila full meseji
      The great thinker,.a sharp shooter

    13. Dark City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,713
      Rep Power : 187009777
      Likes Received
      10150
      Likes Given
      16514

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Ama View Post
      Kiwango cha mshahara kwa mwenye experience kama yako kwenye private sector ni kuanzia $ 5000+
      Hiyo nimesikia leo. Hizo mbona ni mshahara wa raisi kabla ya kuongeza per diems and mabomu mengine?

      Usimwingize mjini mtoto wa mwenzio. Mwache ajiandilie TGS, ambayo kwa first degree kianzio ni kati ya laki 5-6 na kama karudi na MBA basi ategemee kitu kama 1m. Ila kama ana mpango wa kurudi na mkweche basi hizo zote ni pesa za mafuta yanayomalizikia kwenye jam. Kwa hiyo ajiandae kuwa mbayu wayu!
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    14. Mambo Jambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Posts : 1,055
      Rep Power : 844
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Safi sana baki nyumbani na ujenge inchi, wakuu acheni kumkatisha tamaa mbeba box anaweza akaamua kurudi ulaya mchango wake unahitajika bongo.

      Nauhakika kuna ma member wanaotoka kwenye Telecommunication na banks mpeni jamaa viwango vya mkwanja

      MJ
      A wise man once told me, luck isn't some mystical energy that dances around the universe randomly bestowing people with safisfaction and joy..you creat your own luck.

    15. Mambo Jambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Posts : 1,055
      Rep Power : 844
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Mkuu nimewahi kusikia kuwa Tanzania kwa sasa kwa mtu mwenye elimu kama yako na ujuzi wa miaka kadhaa huwa analipwa vizuri sana.

      Private Sector, Tukianzia kwenye banking:-

      Wakuu wa idara kama (heads of Communications, Human Resources, Finance, Financial Markets, Monetary Analysis and Statistics ets wanalipwa kati ya $ 10,000 - $ 15,000

      Na kwa Telecommunication

      Wakuu wa idara Wakurugenzi na mameneja (heads, advertising, marketing, sales, HR, admin etc wanalipwa kuanzia $ 8000 - $ 12,000

      Na nasikia asilimia zaidi ya 90 ni vijana wa kitanzania, jaribu kufuatilia mkuu.

      MJ
      A wise man once told me, luck isn't some mystical energy that dances around the universe randomly bestowing people with safisfaction and joy..you creat your own luck.

    16. Jafar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2006
      Location : Msoga, Chalinze
      Posts : 1,247
      Rep Power : 974
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Mambo Jambo View Post
      Mkuu nimewahi kusikia kuwa Tanzania kwa sasa kwa mtu mwenye elimu kama yako na ujuzi wa miaka kadhaa huwa analipwa vizuri sana.

      Private Sector, Tukianzia kwenye banking:-

      Wakuu wa idara kama (heads of Communications, Human Resources, Finance, Financial Markets, Monetary Analysis and Statistics ets wanalipwa kati ya $ 10,000 - $ 15,000

      Na kwa Telecommunication

      Wakuu wa idara Wakurugenzi na mameneja (heads, advertising, marketing, sales, HR, admin etc wanalipwa kuanzia $ 8000 - $ 12,000

      Na nasikia asilimia zaidi ya 90 ni vijana wa kitanzania, jaribu kufuatilia mkuu.

      MJ
      Usimdanganye mwenzio, wangekuwa wanapata hizo wasingetangaza nia ya kugombea ubunge kila kukicha kwa kukimbilia posho ya TZS 50,000 kwa siku kwa miezi miwili kila mwaka.

      Hapa bongo hiyo ni mishahara ya CEO au MD au Diretor kwenye secta binafsi. Serikalini huwezi kupata hizo labda uwe "mbayuwayu"
      " ... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ... " (Godbless Lema, MB)

    17. Mambo Jambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Posts : 1,055
      Rep Power : 844
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Jafar View Post
      Usimdanganye mwenzio, wangekuwa wanapata hizo wasingetangaza nia ya kugombea ubunge kila kukicha kwa kukimbilia posho ya TZS 50,000 kwa siku kwa miezi miwili kila mwaka.

      Hapa bongo hiyo ni mishahara ya CEO au MD au Diretor kwenye secta binafsi. Serikalini huwezi kupata hizo labda uwe "mbayuwayu"
      Msaidie jamaa basi, ukiona mtu amepost swali hapa jua anahitaji msaada.
      A wise man once told me, luck isn't some mystical energy that dances around the universe randomly bestowing people with safisfaction and joy..you creat your own luck.

    18. made's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th June 2010
      Posts : 235
      Rep Power : 577
      Likes Received
      58
      Likes Given
      70

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Mambo Jambo View Post
      Msaidie jamaa basi, ukiona mtu amepost swali hapa jua anahitaji msaada.
      Mkubwa usiweke sana na mawazo ya kuajiriwa.....make money, then ukirudi bongo ujiajiri.......kuwa mbunifu banaa!!!!
      Kwa Serikalini mkubwa sio siri kwa mwenye degree mishahara inaanzia laki 3.....ila kwa sekta binafsi nimakubaliano kati yako na mwajiri na ndo maana ktk interview kuna swali linalohusiana na mshahara.........lengo ni kukukamua,ukisema unataka laki 1 basi mkubwa itakua imekula kwako.
      Lakini kwa nn umeamua kurudi bongo?umekumbuka vitumbua nn!!!ila usije kujuta.

      Mchana mwema,
      Made

    19. Mapinduzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2008
      Posts : 2,429
      Rep Power : 1112
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Dark City View Post
      Hiyo nimesikia leo. Hizo mbona ni mshahara wa raisi kabla ya kuongeza per diems and mabomu mengine?

      .......

      Kama ulikuwa hujaisikia, basi habari ndio hiyo. Watu wanachukua hadi $ 8000 kwenye private sector! Sijui nani mbayuwayu.
      Usiogope kufa, ogopa kukosa pesa. Kilimo kwanza

    20. Mambo Jambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Posts : 1,055
      Rep Power : 844
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Ama View Post
      Kama ulikuwa hujaisikia, basi habari ndio hiyo. Watu wanachukua hadi $ 8000 kwenye private sector! Sijui nani mbayuwayu.
      Asante mkuu kumbe habari nilizonazo ni sahihi. sema atahitaji connection bongo inawenyewe....kaka initial zako za majina ni zipi?..
      A wise man once told me, luck isn't some mystical energy that dances around the universe randomly bestowing people with safisfaction and joy..you creat your own luck.

    21. Dark City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,713
      Rep Power : 187009777
      Likes Received
      10150
      Likes Given
      16514

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      Quote By Ama View Post
      Kama ulikuwa hujaisikia, basi habari ndio hiyo. Watu wanachukua hadi $ 8000 kwenye private sector! Sijui nani mbayuwayu.
      Sijakataa ila umeona surnames za hao unawaongelea? Unaweza kukuta wengine wanalipwa wao na majina yao. Sasa sisi tuliotoka kijijini peke yetu inakuwa hivyo?
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    22. Bado Niponipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th August 2008
      Posts : 662
      Rep Power : 760
      Likes Received
      137
      Likes Given
      19

      Default Re: Viwango vya mishahara tanzania

      wakuu majibu yenu itakuwa ni msaada mkubwa sana,..au wote humu janvini ni KCC.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Shirika la VIWANGO kuwapima watu wa Tanzania.
      By Nzowa Godat in forum JF Chit-Chat
      Replies: 4
      Last Post: 11th November 2011, 13:04
    2. Tanzania yapaa viwango vya FIFA
      By kilimasera in forum Entertainment
      Replies: 2
      Last Post: 17th December 2010, 16:15
    3. Tanzania yapaa viwango vya FIFA
      By kilimasera in forum Sports
      Replies: 2
      Last Post: 17th December 2010, 16:15
    4. Viwango vya uchafuzi wa anga Tanzania
      By Kibunango in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 7th February 2008, 01:54

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...