JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 6,900
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      1162

      Thumbs down TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      WanaJF naomba mnisadia katika hili.

      Hivi vyombo vyetu vya habari nashindwa kuvielewa sijui kwa sababu mapato yao madogo(Njaa) au ni kitu gani kinavisumbua. Mara zote nimekuwa nikifatilia nikagundua kuwa wanatumia mfumo wa Njoo karibu tule.

      Wakati mwingine nimekuwa nikilinganisha hivi vyombo vyetu na Magazeti ya Udaku mara yale magazeti kila tangazo yanapokea bila kuangalia Madhara kwa Watanzania Mfano kwenye gazeti la udaku unakuata wameandika Mganga anayetibu/kukupa dawa ya mikosi, mapenzi na kurefusha U*me.

      Sasa hivi vyombo nya habari namekosa imani navyo maana matanzo mengi wanayotoe hasa hasa ya CCM ni ya kupotosha Watanzania. Kama uamini sikiliza matangazo yanayotolewa au vipindi vinavyorushwa kuelekea uchaguzi. Sasa hapa ndo najiuliza kama hivi vyombo ni mali ya CCM au ccm wana shares humo??

      Pia ningeomba waungwana mnijibu haya maswali

      1. Hivi vyombo havina Think Tank au wataaramu wa kuchuja matangazo/ Vipindi vyao?? kuliko kupokea pumba na kuzirusha hivyo hivyo.

      2.Hivi vyombo vya habari vimegeuka kuwa vya siasa au ndo njaa na kujikomba kwa sisimu

      3. Wanaporusha matangazo yao wanaangalia impact kwa Watanzania??

      Nawakilisha


    2. BabaDesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2007
      Posts : 2,685
      Rep Power : 1193
      Likes Received
      393
      Likes Given
      2381

      Default Re: TBC1, ITV,STAR TV NA CLOUDS FM Ni MALI YA CCM??

      ...TBC, Yes! Others are just Plain Bootlickers, in capital letters... !

    3. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,172
      Rep Power : 16106668
      Likes Received
      8044
      Likes Given
      3578

      Default Re: TBC1, ITV,STAR TV NA CLOUDS FM Ni MALI YA CCM??

      TBC, STAR TV, CLOUDS FM wote dugu moja!...Star tv waliniboa sana pale walipoirudia mara kadha hotuba ile ya JK ya kuponda wafanyakazi!..sikuelewa nia yao, sijui walishikwa mapembe?...Clouds ndo usiseme, ni ccm in a modern 'khijab'
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    4. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 6,900
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      1162

      Default Re: TBC1, ITV,STAR TV NA CLOUDS FM Ni MALI YA CCM??

      Hizi Media zetu mkuu king bado zinaganga NJaaa

    5. Chakaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2007
      Location : everywhere
      Posts : 5,747
      Rep Power : 53423
      Likes Received
      1966
      Likes Given
      1287

      Default Re: TBC1, ITV,STAR TV NA CLOUDS FM Ni MALI YA CCM??

      Clouds ndio aibu kabisa,hasa kwa siku hizi za karibuni.
      Hatutajua chochote iwapo hatutahoji na kudadisi

    6. JF SMS Swahili

    7. Katibu Tarafa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2007
      Posts : 1,193
      Rep Power : 913
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: TBC1, ITV,STAR TV NA CLOUDS FM Ni MALI YA CCM??

      vyombo binafsi vya habari vinahaki ya kufanya chochoe ilimradi havivunji sheria. lakini vyombo vya umma lazima vitoe haki sawa kwa watanzania wote, hasa kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi. Lakini kwa kuwa watanzania wengi ni bongolala basi wamebaki kutoa macho tu.

    8. WildCard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2008
      Posts : 6,783
      Rep Power : 2092
      Likes Received
      1983
      Likes Given
      64

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Wameshaonyesha wako upande gani. Kwa mtazamo wangu hilo ni sahihi ingawa ITV na vyombo vingine vya Mzee Mengi vinamsapoti JK tu sio CCM!

    9. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 24,811
      Rep Power : 5866067
      Likes Received
      4228
      Likes Given
      2908

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Wametekwa na CCM, hasa hao CLOUDS FM.

    10. blackpepper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 380
      Rep Power : 598
      Likes Received
      8
      Likes Given
      3

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      mleta mada ameshindwa kujenga hoja kwa mifano halisi zaidi ya porojo

    11. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      273
      Likes Given
      119

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Star TV ya bwana Tony Diallo (mwanachama wa CCM na mbuge kwa tiketi ya chama hicho); TBC ya serikali ya CCM; ITV mmiliki wake ni mwanachama wa CCM na alitoa ushahidi huo hivi majuzi kuwa alijiunga pale tawi la Kisutu na kuamua kuamishia uanachama wake kwenye matawi ya Moshi; Clouds FM sina uhakika lakini yule marehemu Kusaga ni kama alikuwa CCM!!

    12. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 6,900
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      1162

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Quote By blackpepper View Post
      mleta mada ameshindwa kujenga hoja kwa mifano halisi zaidi ya porojo
      Wewe anataka nijenge hoja gani??

    13. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 6,900
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      1162

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Quote By Katavi View Post
      Wametekwa na CCM, hasa hao CLOUDS FM.
      Sasahivi kila chombo ni ssm sijui hizi njaa na VILAZA zitaisha lini

    14. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 4,729
      Rep Power : 1505
      Likes Received
      403
      Likes Given
      122

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      pale clouds kuna vijana wanomba ulaji kwa nguvu kabisa na kwa maslahi binafsi wakiongozwa na KIBONDE...sina uhakika lakini nahisi kama vile simpendi kabisa huyu bana kwa mbwembwe zake....kanunuliwa kwani huwa analazimisha kuwa anasema ukweli wakati sio..............
      tumestuka ...tumewasoma...tumewaweka mahali...kaeni chonjo popote mtapokuwa......tumechoka na lopngolongo......kweli mtaji wa masikini ni nguvu zake hawa akina kibonde wamepata mtaji kwa hiyo ni full lkutumia chance......
      Wananiboa sana
      Last edited by JamiiForums; 9th August 2010 at 17:28.
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    15. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 4,729
      Rep Power : 1505
      Likes Received
      403
      Likes Given
      122

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Sio hivyo ilivyovitaja tu....kuna kituo kinaitwa chanel ten.....wandiriki kutuaminisha watu wote kuwa tunategemea utabiri wa sheihk yahaya ndiyo maana wanatuletea vipindi vya kijinga kabisa vya watu kusimama hadharani kuwawekea uchuro kuwa watakufa................aibu hii
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    16. minda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2009
      Location : uswazi
      Posts : 1,064
      Rep Power : 750
      Likes Received
      35
      Likes Given
      41

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      chama hicho ulichokitaja kina fedha nyingi na kinafadhiliwa na mabilionea; hivyo
      1. ama hununua vyombo hivyo kwa kuwa kina uwezo wa kifedha
      2. au vyombo tajwa hufanya kazi kwa misingi ya biashara, yaani first money then service
      3. vyombo tajwa huogopa kuhujumiwa na serikali kwa ule mkakati maarufu wa TRA
      unaipenda tanzania? sema ukweli!

    17. minda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2009
      Location : uswazi
      Posts : 1,064
      Rep Power : 750
      Likes Received
      35
      Likes Given
      41

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Quote By blackpepper View Post
      mleta mada ameshindwa kujenga hoja kwa mifano halisi zaidi ya porojo






      umetumia neno maarufu alilotumia mfadhili wako alipompondea mengi....

      fafanua uporojo uliopo.
      unaipenda tanzania? sema ukweli!

    18. warenchoka's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd December 2009
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Angry Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Unajua mbinu inayotumika ni kuwanunua watangazi na wahariri ndio maana utaona kipindi kama cha Jahazi ambapo Kibonde yupo kazi yake ni kuipigia debe CCM na kujifanya anajua kila kitu na anachokisema yeye ndio hali halisi. Tazama siku katimu mkuu wa TUCTA alivyoshindwa kufika kutoA
      a ufafanuzi wa wadai aliyotoa rais kwenye hotuba.

      Walichofanya ni kumponda Mgaya na kutuaminisha kuwa Rais is everything hakuna wa kupingana naye kwa mawazo. Wanachofanya clouds ni kufanya kampeni chini ya uratibu wa CCM ndio maana baada ya gazeti la mwananchi kutangaza mawaziri kutakiwa kueleza mafanikio ya wizara zao kwa kipindi cha miaka mitano Gerald alijidai ametoa wazo la kuwaida mawaziri kuelezea mafanikio na changamoto.

      Uchaguzi uliopita mtangazaji mmoja aliwahi kukiri kuwa walikatiwa fedha... kwahiyo yanayofanyika clouds msishangae kabisa ni Tawi la CCM....we still have long way to go ili tuweze kujitambua na kuacha kutumiwa
      Last edited by JamiiForums; 9th August 2010 at 17:32.

    19. Kilembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2009
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,055
      Rep Power : 755
      Likes Received
      140
      Likes Given
      190

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Mimi hili linanikera sana hasa pale TBC inapokuwa domo la CCM, na pale ninapokumbuka kuwa mkurugenzi wake ni moja ya waandishi aliyepata great exposure na kuvifunza jinsi vyombo vya umma katika nchi za wenzetu zinavyothamini umma, lakini bado kwa njaa yake au sijui analipa fadhila yeye ndio yuko mbele kuratibu propaganda za CCM kupitia TBC bila kujali kuwa wananchi ndio wanoiendesha na sio kila Mtz ni CCM! hawa Clouds tokeas walivyofanikiwa kudhulumu Joseph Mbilinyi haki yake, wakijifanya eti wanapiga kampeni ya kitaifa juu ya malaria na JK kuwa nao pamoja siku ile ya onesho basi ndio wameona ni loop hole ya wao kuwa karibu na muungwana, sasa wanapiga kampeni za wazi kabisa, na mbaya zaidi kwa kuwa hawana hata shule basi radio yenyewe imekuwa kama "kijiwe" flani hivi cha umbeya!

    20. Kiraka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2010
      Location : ILOGANZALA
      Posts : 1,409
      Rep Power : 801
      Likes Received
      280
      Likes Given
      494

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Quote By minda View Post
      chama hicho ulichokitaja kina fedha nyingi na kinafadhiliwa na mabilionea; hivyo
      1. ama hununua vyombo hivyo kwa kuwa kina uwezo wa kifedha
      2. au vyombo tajwa hufanya kazi kwa misingi ya biashara, yaani first money then service
      3. vyombo tajwa huogopa kuhujumiwa na serikali kwa ule mkakati maarufu wa TRA
      Minda
      Naunga mkono hoja yako, hivi vyombo naona haswa ni fedha kwa kipindi hiki cha mavuno wenyewe wanasema, wanajua kabisa jamaa wana hela hivyo wanajitahidi kuipata.
      TBC wao ni kazi yao kwa uelewa wao !! na watangazaji wengine ni kujaribu kuona kama watakumbukwa na mafisadi (opportunists)
      Hivi vingine ndo kama unavyosema kuogopa kuhujumiwa.
      Form is temporary, Class is permanent...

    21. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,854
      Rep Power : 7733
      Likes Received
      1502
      Likes Given
      0

      Default Re: TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

      Quote By Mwanamayu View Post
      Star TV ya bwana Tony Diallo (mwanachama wa CCM na mbuge kwa tiketi ya chama hicho); TBC ya serikali ya CCM; ITV mmiliki wake ni mwanachama wa CCM na alitoa ushahidi huo hivi majuzi kuwa alijiunga pale tawi la Kisutu na kuamua kuamishia uanachama wake kwenye matawi ya Moshi; Clouds FM sina uhakika lakini yule marehemu Kusaga ni kama alikuwa CCM!!
      Hivyo vyombo ambavyo vipo bold ni vyombo binafsi na vipo kwa ajili ya kuijpatia maslahi popote yatakapo patikana, kwa hiyo si busara kuvilalamikia sana wakati vipo kibiashara.
      Quote By Mwanamayu View Post
      ...sina uhakika lakini yule marehemu Kusaga ni kama alikuwa CCM!!
      Huyu jamaa kumbe ameshafariki!!?
      “I am the punishment of God... If you had not committed great sins, God would not have sent a punishment like me upon you.”

      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)


    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Vinega wawaogopa Clouds Fm!!clouds Inatisha yoo!!
      By Greater thinker in forum Celebrities Forum
      Replies: 40
      Last Post: 17th February 2012, 08:22
    2. Replies: 0
      Last Post: 9th December 2011, 13:36
    3. Replies: 0
      Last Post: 13th September 2011, 10:55
    4. Mkanganyiko ITV, Star Tv na TBC1
      By Jile79 in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 43
      Last Post: 15th September 2010, 17:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...