JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: URITHI WA MANDELA watangazwa

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 9,408
      Rep Power : 429498712
      Likes Received
      4041
      Likes Given
      2173

      Default URITHI WA MANDELA watangazwa

      Mali za hayati Nelson Mandela zatangazwa leo, thamani yafikia +R46 milioni (Tsh7 bn), zagawanywa kwa wanafamilia na shule aliyosoma.source mwananchi
      Tulianza na mungu,Tupo na mungu na tutamaliza na mungu.
      Ikulu 2015 inaenda kukabidhiwa kwa Ukawa na Ccm watakabidhi bila tone la damu maana wamechoka.


    2. cerengeti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 905
      Rep Power : 718
      Likes Received
      200
      Likes Given
      1930

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      OK. Rip madiba.

    3. mappay's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2013
      Posts : 163
      Rep Power : 416
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Hebu rudia samahani sijakupata.

    4. mlambivu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th March 2013
      Posts : 135
      Rep Power : 451
      Likes Received
      38
      Likes Given
      22

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Weka picha

    5. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 9,408
      Rep Power : 429498712
      Likes Received
      4041
      Likes Given
      2173

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Quote By mlambivu View Post
      Weka picha
      Click image for larger version. 

Name:	ImageUploadedByJamiiForums1391439478.541599.jpg 
Views:	418 
Size:	114.2 KB 
ID:	136965
      Tulianza na mungu,Tupo na mungu na tutamaliza na mungu.
      Ikulu 2015 inaenda kukabidhiwa kwa Ukawa na Ccm watakabidhi bila tone la damu maana wamechoka.


    6. Kifimboplayer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2013
      Posts : 1,078
      Rep Power : 604
      Likes Received
      257
      Likes Given
      139

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Kwa title aliokuwa nayo nathubutu kuandika alikuwa 'MWADILIFU'.
      asporo likes this.

    7. Faridi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2008
      Posts : 371
      Rep Power : 85901380
      Likes Received
      122
      Likes Given
      6

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Inasikitisha kuona hajamwachia kitu mke wa pili Winnie Mandela lakini amemwachia Graca Michael nyumba nne ambazo zipo mozambique ambazo wanazimiliki, magari na dhahabu zote alizomununulia pamoja na kuwapa watoto wake wawili wa kufikia ambao Graca Michael alizaa na Marehemu mumewe aliyekua Raisi wa Mozambique Samora michael kila mmoja £165,000.00.
      Kigogo and Mahesabu like this.

    8. Bulldog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Location : Marbella
      Posts : 25,900
      Rep Power : 429502066
      Likes Received
      9083
      Likes Given
      1686

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Subiri mali za jk

      Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
      Be The Change You Want To See In The World.

    9. Makuku Rey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2013
      Posts : 573
      Rep Power : 497
      Likes Received
      84
      Likes Given
      0

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      mbona sisi wametusahau kwenye huo mgao? wakati na sisi tumechangia xana majorty rule in SOUTH AFRICA!

    10. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,946
      Rep Power : 1616
      Likes Received
      545
      Likes Given
      5824

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Haisikitishi kutomwachia kitu Winnie......usaliti alofanya Winnie ktk ndoa ile teyari huo ndo mgao wake, na winnie anavgoendelea kutumia jina la Mandela ni kashfa kubwa kwa mwana wa africa.
      First lady kuwa na vi-serengeti boy umri wa watoto wako huku ukiwa ni mama wa taifa ni fedhea kuu kwa jamii ya Africa......lets say leo hii (kumradhi) mama maria awe na vijitoto sawa na akina makongoro ( tena makongoro keshazeeka ) Ni kashfa si kwa familia ya mwalimu tu bali jamii ya kitanzania kwa ujumla wake
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    11. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 3,214
      Rep Power : 1442
      Likes Received
      879
      Likes Given
      1120

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      amezipataje hizo mali?

      jela miaka 26 , urais miaka mi4 tu,

      au ndio makaburu walimtunuku?

      cc fikirikwanza
      i am sure the creator of the universe is the perfect mathematician

    12. Mkanganyiko's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd February 2014
      Posts : 32
      Rep Power : 385
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      R.I.P Mandela Madiba

    13. mahakama ya kazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 1,434
      Rep Power : 714
      Likes Received
      146
      Likes Given
      1853

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      kweli alikuwa mwadilifu

    14. fikirikwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 5,842
      Rep Power : 73144973
      Likes Received
      1341
      Likes Given
      104

      Default Re: URITHI WA MANDELA watangazwa

      Quote By mathematics View Post
      amezipataje hizo mali?

      jela miaka 26 , urais miaka mi4 tu,

      au ndio makaburu walimtunuku?

      cc fikirikwanza
      Simpendi sana mandela maana alikubaliana na wazungu kwa kuwasaliti waaafrika, kimsingi tatizo la ukaburi ameliacha kwenye uchumi ambao ndo dili, baada ya kuondosha lile la kisiasa, yaani madiba kafanya makosa yale yale, kulewa sifa za wazungu. Mbona nyerere hawamshabikii sana maana alikuwa sumu kwao


    Similar Topics

    1. Urithi Mkuu wa Utamaduni Wetu Kisiasa-MWAKATOBE
      By Paparazi Muwazi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 20
      Last Post: 15th January 2008, 16:25
    2. Urithi wa $2.3 Billion: PARIS HILTON Apigwa Kibao Cha Kisigino na Babu Yake?!
      By Steve Dii in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 27th December 2007, 11:54
    3. Just In { Mandela Kutibiwa Zaidi Tanzania }
      By Shy in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 2
      Last Post: 31st July 2007, 17:37
    4. Rai: Seif, Mandela Na Shujaa Wa Mfalme
      By Mkandara in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 15th January 2007, 01:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...