JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 56
    1. obama sererea's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th March 2012
      Posts : 77
      Rep Power : 443
      Likes Received
      16
      Likes Given
      3

      Default Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

      Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

      karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.


    2. #2
      chuki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Posts : 2,390
      Rep Power : 958
      Likes Received
      316
      Likes Given
      213

      Default re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Pyuuu!!
      Kama bata kanya.
      Kabhundulee likes this.

    3. Mutakyamirwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 2,844
      Rep Power : 29883102
      Likes Received
      566
      Likes Given
      71

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Hobgera sana Lilian. Ni mkakati mzuri ktk harakati za kulikomboa taifa dhidi ya mafisadi na wauza unga Niko mbali na bilashaka tutakutana nazo mitaani.

    4. #4
      chuki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Posts : 2,390
      Rep Power : 958
      Likes Received
      316
      Likes Given
      213

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Muulize huyo Lilian yeye ni Chadema Chumbani au Chadema sebuleni?
      Anatumiwa kama Yale madude yanayosambazwa na TACAIDS.
      Ruttashobolwa and tamuchungu like this.

    5. babu M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2010
      Location : Tanga
      Posts : 1,821
      Rep Power : 959
      Likes Received
      310
      Likes Given
      339

      Default

      Quote By obama sererea View Post
      mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira
      Mkuu,
      Kama sijakosea kuna kipindi alisema hapa kwamba Wassira ni baba mkubwa au mdogo.

      Watu awakawii ku twist hayo hapo juu kwamba ni yeye kasema?

    6. Clean9

    7. foshizzle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2013
      Posts : 377
      Rep Power : 384190
      Likes Received
      145
      Likes Given
      600

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Safi sana. Anaweza kuamsha hamasa za wanawake wa tanzania kisiasa.
      manizzle, Don't change your mind just because people are offended; change your mind if you're wrong

    8. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,919
      Rep Power : 343220
      Likes Received
      2881
      Likes Given
      2010

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Quote By chuki View Post
      Muulize huyo Lilian yeye ni Chadema Chumbani au Chadema sebuleni?
      Anatumiwa kama Yale madude yanayosambazwa na TACAIDS.
      Ndiyo maana unaitwa chuki. Mtu ukishakuwa na jina lenye laana ni lazima uwe na kauli zenye laana na maisha yako yatakuwa ni yenye laana tu, hakuna namna nyingine.
      Mtaji mkubwa kabisa wa CCM katika chaguzi zake ni umaskini na ujinga wa watanzania. CCM haitafanya kosa la kuyamaliza matatizo hayo kwa kuwa kwa kufanya hivyo watakuwa wamehatarisha nafasi yao ya kuendelea kutawala

    9. white girl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2013
      Location : white girl
      Posts : 1,373
      Rep Power : 63182
      Likes Received
      368
      Likes Given
      114

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Akimaliza kuzindua album huko,aje na mim aniimbie bure nihamasike
      tamuchungu likes this.
      Farasi umpandae hakutishi kwa mbio zakee

    10. white girl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2013
      Location : white girl
      Posts : 1,373
      Rep Power : 63182
      Likes Received
      368
      Likes Given
      114

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Quote By foshizzle View Post
      Safi sana. Anaweza kuamsha hamasa za wanawake wa tanzania kisiasa.
      Mamboo foshizzlee,
      foshizzle likes this.
      Farasi umpandae hakutishi kwa mbio zakee

    11. Mlosi Mtulutumbi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 14th October 2010
      Posts : 676
      Rep Power : 691
      Likes Received
      221
      Likes Given
      242

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Naomba Juliana Shonza apewe album bure

    12. white girl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2013
      Location : white girl
      Posts : 1,373
      Rep Power : 63182
      Likes Received
      368
      Likes Given
      114

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Halooo
      Farasi umpandae hakutishi kwa mbio zakee

    13. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 15,545
      Rep Power : 6713
      Likes Received
      3428
      Likes Given
      1710

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Hongera sana Kamanda Lilian..

    14. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,655
      Rep Power : 137484141
      Likes Received
      5145
      Likes Given
      4134

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Biashara matangazo...
      tamuchungu likes this.
      "To greed, all nature is insufficient"

    15. foshizzle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2013
      Posts : 377
      Rep Power : 384190
      Likes Received
      145
      Likes Given
      600

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Quote By white girl View Post
      Mamboo foshizzlee,
      Mimi sijambo mkuu. Vipi utaenda kwenye big show?..
      manizzle, Don't change your mind just because people are offended; change your mind if you're wrong

    16. utaifakwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 11,230
      Rep Power : 28327
      Likes Received
      737
      Likes Given
      716

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Hawa watoto ni wajinga sana, wanatumia jina la wasira kujitafutia umaarufu wa kisiasa
      "mmechukizwa nilipohoji Muasisi wa Chama Mhe Mtei kutuchagulia viongozi! siku zote Waasisi wasivigeuze vyama kuwa Mali binafsi " - said arf makamu mwenyekiti chadema

    17. utaifakwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 11,230
      Rep Power : 28327
      Likes Received
      737
      Likes Given
      716

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Yeye ni chadema ipi, ya chumbani au ya sebuleni
      "mmechukizwa nilipohoji Muasisi wa Chama Mhe Mtei kutuchagulia viongozi! siku zote Waasisi wasivigeuze vyama kuwa Mali binafsi " - said arf makamu mwenyekiti chadema

    18. utaifakwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 11,230
      Rep Power : 28327
      Likes Received
      737
      Likes Given
      716

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Ngumu sana kuzuia kifo cha michadema
      "mmechukizwa nilipohoji Muasisi wa Chama Mhe Mtei kutuchagulia viongozi! siku zote Waasisi wasivigeuze vyama kuwa Mali binafsi " - said arf makamu mwenyekiti chadema

    19. utaifakwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 11,230
      Rep Power : 28327
      Likes Received
      737
      Likes Given
      716

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Quote By foshizzle View Post
      Safi sana. Anaweza kuamsha hamasa za wanawake wa tanzania kisiasa.
      Kwann ahamasishe wanawake? Mmeharibiwa na slaa na mbowe kuharibu wake za watu nyie, kila mda mnafikiria wanawake tu
      "mmechukizwa nilipohoji Muasisi wa Chama Mhe Mtei kutuchagulia viongozi! siku zote Waasisi wasivigeuze vyama kuwa Mali binafsi " - said arf makamu mwenyekiti chadema

    20. white girl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2013
      Location : white girl
      Posts : 1,373
      Rep Power : 63182
      Likes Received
      368
      Likes Given
      114

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Quote By foshizzle View Post
      Mimi sijambo mkuu. Vipi utaenda kwenye big show?..
      Ya wapi tena,nawe hua unavaa kama huyo hapo kwenye picha,duuu
      Farasi umpandae hakutishi kwa mbio zakee

    21. foshizzle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2013
      Posts : 377
      Rep Power : 384190
      Likes Received
      145
      Likes Given
      600

      Default Re: Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

      Quote By white girl View Post
      Ya wapi tena,nawe hua unavaa kama huyo hapo kwenye picha,duuu
      Hahahahaaaa.....naamin utanifundisha nivaeje ufurahi. Haya mambo ya vijana..!!!
      manizzle, Don't change your mind just because people are offended; change your mind if you're wrong


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Lilian Wasira ni Jembe! CHADEMA Mtumieni Vizuri
      By ibange in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 64
      Last Post: 19th August 2013, 16:50
    2. Nyimbo za CHADEMA Zimekaa ki-CCM!
      By Ziroseventytwo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 5th September 2012, 19:41
    3. Ringtone za nyimbo za CHADEMA
      By KakaJambazi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 21st May 2011, 17:32
    4. Nyimbo ya chadema
      By Kisendi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 23rd September 2010, 09:33
    5. Mbongo kuzindua Albam Detroit...
      By Mzee Mwanakijiji in forum Celebrities Forum
      Replies: 3
      Last Post: 19th September 2010, 21:47

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...