JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Anayetafuta nyumba za kupangisha

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. bobycasablanca's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th November 2013
      Posts : 54
      Rep Power : 358
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Anayetafuta nyumba za kupangisha

      Kama unatafuta nyumba za kupanga, iwe ya kawaida au apartment zenye vitu vyote ndani au chumba, maeneo ya kijitonyama mikocheni, kinondoni, mwananyamala, makumbusho na maeneo ya karibu na hayo tafadhali tuwasiliane kwa namba ifuatayo

      0716 85 06 95

      Nawatakia happy festival season kwenye nyumba unayoifurahia


    2. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,801
      Rep Power : 112824
      Likes Received
      1766
      Likes Given
      4608

      Default Re: Anayetafuta nyumba za kupangisha

      we ni dalali?
      umeto atangazo hapa JF yakupasa uchagie walau laki 2 kuinua JF
      nionavyo umejiunga juzi tare 24
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    3. kapuyanga mkware's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2013
      Location : Manzese
      Posts : 586
      Rep Power : 466
      Likes Received
      129
      Likes Given
      0

      Default Re: Anayetafuta nyumba za kupangisha

      mbona hii simu anapokea dada wa kihindi. unatoka Pakistani kuja hapa kufanya udalali ? nipigie mimi 0755 993930

    Similar Topics

    1. Nyumba ya kupangisha inatakiwa haraka
      By bwegebwege in forum Matangazo madogo
      Replies: 7
      Last Post: 1st October 2011, 02:55
    2. Nyumba ya kupangisha
      By Tidito L in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 28th September 2011, 15:04
    3. Nyumba ya kupangisha inahitajika
      By Mkereketwa in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 12
      Last Post: 30th November 2010, 08:13
    4. natafuta nyumba ya kupangisha Tanga.
      By KUNANI PALE TGA in forum Matangazo madogo
      Replies: 8
      Last Post: 13th August 2010, 20:21
    5. Ushauri kwa serikali: Wenye nyumba za kupangisha walipe kodi ya mapato
      By Magezi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 12th May 2010, 14:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...