JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,668
      Rep Power : 2900451
      Likes Received
      6016
      Likes Given
      12831

      Default Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Katika hatua nyingine, Mbunge wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), juzi alijisalimisha katika ofisi ya CHADEMA akimuomba Zitto azungumzie matatizo ya barabara katika jimbo lake ili aweze kusaidiwa.

      Kapuya alitoa ombi hilo katika ofisi za CHADEMA wilaya baada ya Zitto kuwasili eneo hilo saa 9.30 mchana kwa ajili ya kufanya mkutano wa hadhara, ikiwa ni kutekeleza ahadi yake aliyoitoa wakati alipohutubia mkutano wa awali kwa njia ya simu wiki tatu zilizopita.

      Akiwa ofisini hapo, Prof. Kapuya alihojiwa na Zitto akitaka kujua sababu ya kuikodishia Halmashauri ya Kaliua nyumba yake huku akiwa ni mmoja wa madiwani wa wilaya hiyo wanaopaswa kuhakikisha halmashauri inakuwa na majengo yake.

      “Karibu mzee katika ofisi zetu, lakini unaweza kuniambia kama uamuzi wako wa kuikodishia halmashauri nyumba yako hauingiliani na vikwazo vya kuiwezesha kupata majengo yake?” alihoji Zitto.

      Katika kujitetea, Prof. Kapuya alisema sababu ya kufanya biashara hiyo na halmashauri ni kutokana na wilaya kutokuwa na majengo yake binafsi.

      “Ni kweli mimi ninakodisha, lakini kiasi ninachochukua ni kidogo kuliko kile anachochukua Waziri Magufuli katika Wilaya ya Chato, kwani naye anaikodishia halmashauri ya wilaya yake jengo linalotumika kama ofisi,” alisema Kapuya.

      Katika hali ya kuonyesha kuwa anaomba Zitto asizungumzie upungufu uliopo katika jimbo lake, Prof. Kapuya alimuomba azungumzie matatizo ya barabara.

      Zitto alisema kimaadili kiongozi anapofanya biashara sehemu anayoweza kuwa na uamuzi inasababisha hali ya kulinda maslahi ya kiongozi huyo ikiwa ni pamoja na kukwamisha mradi wa eneo husika usikamilike au kujiongezea gharama katika biashara husika.

      Alimueleza Prof. Kapuya kuwa kinachosabaisha Mkoa wa Tabora usiendelee, ni pamoja na matatizo ya ubinafsi kati ya wabunge wa mkoa huo, huku akiwaambia waache tofauti zao na Mbunge wa Urambo Mashariki, Samuel Sitta katika kuwatumikia wananchi.
      TANMO and RedDevil like this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.


    2. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 8,907
      Rep Power : 26876771
      Likes Received
      3796
      Likes Given
      2964

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Ha hahaha aaaaaaahhaaaaa!!!!!!!

      Kwamba yeye anachukua kidogo kuliko mwenzake???????
      Kwa kweli kwa upeo huu hatutoki yaani viongozi wapangishe halmashauri,hawa wanaopanga budget kumbe wana interest zao???!!!!

      Sijui nchi hii tutaiondoaje hapa maana uzalendo kwisha baadhi ya watu!!!!!

    3. #3
      Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 6,743
      Rep Power : 1313631
      Likes Received
      742
      Likes Given
      617

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Wakati hayo yakiendelea mchumba wa katibu mkuu wa CHADEMA amekuwa kwenye mikutano mizito na vijana wake hasa wale wawili wanaokesha JF kumtetea mchumba wake na kumtukana Zitto ili kujipanga upya baada ya HEKAYA zao ku back fire. Alipotafutwa na mwandishi wetu mwenyekiti wa CHADEMA anayetajwa kama ndiye mama wa vifaranga vilivyopo juu ya chungu aliporomosha matusi ya nguoni na kutishia kukatisha uhai wa mwandishi wetu.
      Ngongoseke and Myanguneni like this.
      I am super bad

    4. chintunu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd June 2013
      Posts : 8
      Rep Power : 345
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Haya ni majanga.tumemshuhudia akihaha uwanja wa kolimba sijua ana wasiwasi gani kama anajiamini.

    5. #5
      tetere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2006
      Location : HEATHWAY
      Posts : 638
      Rep Power : 813
      Likes Received
      247
      Likes Given
      42

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Ni ujingaaa au ni utoto??Kapuya kafilisika kabisaaaa¬

    6. JF SMS Swahili

    7. binam wetu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th September 2013
      Posts : 26
      Rep Power : 338
      Likes Received
      4
      Likes Given
      5

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Hahaha safi sana kuomba msaada

    8. Mubason's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd October 2013
      Posts : 11
      Rep Power : 332
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Ha hahaaa le profesori. kaomba msaada!

    9. kivyako's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2012
      Posts : 1,656
      Rep Power : 747
      Likes Received
      331
      Likes Given
      360

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Quote By Mubason View Post
      Ha hahaaa le profesori. kaomba msaada!
      Prof wa kichina huyu!

    10. Mnasihi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2013
      Posts : 274
      Rep Power : 383
      Likes Received
      52
      Likes Given
      0

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Sasa ndio mtaamini kuwa ccm ni wachumia tumbo na ndo wanaokwamisha maendeleo ya taifa letu. Wakiwa mbele ya mic mjengoni utafikiri wana jaema na sisi kumbe usanii tu. Zito usikubali kumbebea msalaba wake huyo kapuya mwachie ndo shimo lake aliingie mwenyewe. Kama aliwaahidi hewa atajua.

    11. dabluz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 170
      Rep Power : 394
      Likes Received
      37
      Likes Given
      47

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Mleta mada nisaidie kidogo, Zito pale Kaliua alenda kama nani!..
      Sijaelewa kidogo hapo mpake akawasemee wanachi hapo kwani Mbunge wa hapo hayupo?

    12. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,862
      Rep Power : 12107465
      Likes Received
      19442
      Likes Given
      25131

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Hii ni zaidi ya habari.

    13. Vitaimana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2013
      Posts : 472
      Rep Power : 419
      Likes Received
      152
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By tetere View Post
      Ni ujingaaa au ni utoto??Kapuya kafilisika kabisaaaa¬
      toka christian bella ahame acudo bendi inayumba ndio maana amegeeukia kuwa mtoza ushuru kwenye majengo yake.

    14. Vitaimana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2013
      Posts : 472
      Rep Power : 419
      Likes Received
      152
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By dabluz View Post
      Mleta mada nisaidie kidogo, Zito pale Kaliua alenda kama nani!..
      Sijaelewa kidogo hapo mpake akawasemee wanachi hapo kwani Mbunge wa hapo hayupo?
      wabunge wao viazi.

    15. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,469
      Rep Power : 700
      Likes Received
      780
      Likes Given
      1465

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Huyo Prof Kapuya alimuachia Zitto sh ngapi? Maana Zitto hanyamazishwi hivihivi burebure lazima akazichukue CRDB au Berlin kupitia account ya yule demu.
      Wale ambao wameazimia kuwa matajiri, huanguka ktk jaribu na mtego na tamaa nyingi za kijinga na zenye kudhuru. 1TIMOTHEO 6:9

    16. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 2,643
      Rep Power : 1262
      Likes Received
      709
      Likes Given
      805

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      hivi maana ya kujisalimisha Saint Ivuga unaijua??!!
      i am sure the creator of the universe is the perfect mathematician

    17. Mlaleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Location : Ndani ya Yai
      Posts : 2,699
      Rep Power : 972
      Likes Received
      451
      Likes Given
      204

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Profesa wa Uyoga...... Nilicheka sana niliposikia kuwa alipata PHD baada ya kufanya utafiti wa Zao la Uyoga...
      They Said we are young and we don't know..We won't found out till we grow Baby i got you

    18. Mankanga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th September 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 334
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Kweli jamaa kavurugwa. Prof. ni Botanist kazama kwenye mimea siasa kaletwa tuu.

    19. nelly nely's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Location : BUZEBAZEBA/KONGWA
      Posts : 670
      Rep Power : 12273
      Likes Received
      166
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By kivyako View Post
      Prof wa kichina huyu!
      ana uprofesa wa diploma ya mwaka 71...
      kivyako likes this.

    20. negotiator nodegi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2013
      Posts : 154
      Rep Power : 392
      Likes Received
      26
      Likes Given
      2

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Zit ananunulika ndio maana wanamfuata. They know his price.

    21. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 2,804
      Rep Power : 1107
      Likes Received
      565
      Likes Given
      277

      Default Re: Prof Kapuya ajisalimisha kwa Zitto

      Je ingekuwa ni Dr. Slaa au Mbowe je kapuya angeenda kujisalimisha?
      INSIGHT

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Prof. Mayunga Nkunya kwa hili Unatuchanganya kabisa!
      By Katikomile in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 23
      Last Post: 15th February 2010, 17:46
    2. Dk Manyaunyau ajisalimisha kwa Yesu
      By eRRy in forum Celebrities Forum
      Replies: 30
      Last Post: 2nd January 2010, 08:50
    3. Barua kwenda kwa Zitto kuhusu mambo ya TIC
      By mambo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 10
      Last Post: 13th July 2009, 14:27
    4. Dr. Dau, Prof. Kapuya wawajibishwe; NSSF ishitakiwe!
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 17
      Last Post: 4th October 2008, 01:11
    5. Uongozi UDSM wasema hapana kwa Zitto Kuunguruma
      By Lunyungu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 87
      Last Post: 5th October 2007, 21:27

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...