JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Yule dada aliyepigwa risasi Arusha kwenye bank ya CRDB wakati akitaka kumpiga askari na Mtangazaji Ufoo Saro aliyepigwa risasi ya mgongoni kwenye mauaji ya mume wake na mama yake ni ndugu? Hata kama majina hayajafanana inawezekana hata kabila au wanapotokea ni sehemu moja.

    2. Azam

    3. Billioness's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2013
      Location : Chijijini
      Posts : 140
      Rep Power : 401
      Likes Received
      43
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Ha ha ha wanafanana ujaSIRI, labda ndugu.

    4. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Billioness View Post
      Ha ha ha wanafanana ujaSIRI, labda ndugu.
      Mh! Halafu wote wa kaskazini,Arusha na Kilimanjaro watatujuza. Hata Ufoo nadhani yuko hapa.

    5. Nduka Original's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2011
      Posts : 749
      Rep Power : 623
      Likes Received
      277
      Likes Given
      2

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Non-sense

    6. miss chagga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2013
      Posts : 19,980
      Rep Power : 429500802
      Likes Received
      9672
      Likes Given
      18092

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      ha ha ha ha ha !!!! jamani

    7. WB-1

    8. Howt Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2013
      Posts : 1,445
      Rep Power : 661
      Likes Received
      346
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By pantheraleo View Post
      Yule dada aliyepigwa risasi Arusha kwenye bank ya CRDB wakati akitaka kumpiga askari na Mtangazaji Ufoo Saro aliyepigwa risasi ya mgongoni kwenye mauaji ya mume wake na mama yake ni ndugu? Hata kama majina hayajafanana inawezekana hata kabila au wanapotokea ni sehemu moja.
      Hahahaha unachochea eeh!! Mi simo

    9. mzaramo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2006
      Location : cape town,south africa
      Posts : 1,310
      Rep Power : 992
      Likes Received
      216
      Likes Given
      1

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      mm naona hawana tofauti yoyote bila shaka wana uhusiano wa karibu kama sio ndugu walioshibana kumshikia askari police alie kwenye uniform silaha tena mbele ya raia wema sio jambo la mchezo mchezo ni sawa kabisa na yule mmachame aliemuua mushi akasingizia kajiua mwenyewe

    10. mzaramo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2006
      Location : cape town,south africa
      Posts : 1,310
      Rep Power : 992
      Likes Received
      216
      Likes Given
      1

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Quote By Nduka Original View Post
      Non-sense
      samahani...na wewe ni mmachame?

    11. Patrickn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,597
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      1104
      Likes Given
      581

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Sidhani kama ni ndugu
      Ndege imepotea..

    12. MAWERE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 380
      Rep Power : 508
      Likes Received
      47
      Likes Given
      249

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      FIKIRI VITU VYA KUANDIKA HAPA ,THAT WHY WE CALL IT FOR GREAT THINKER...SEHEMU ZA MIPASHO NENDA HUKO FB HATUAONGELEI MAMBO YA WATU HAPA,WE DISCUSS CRETICAL ISSUES ..


      • "Any intelligent fool can make things bigger, more complex, and more violent. It takes a touch of genius -- and a lot of courage -- to move in the opposite direction
      naluhwa likes this.

    13. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By MAWERE View Post
      FIKIRI VITU VYA KUANDIKA HAPA ,THAT WHY WE CALL IT FOR GREAT THINKER...SEHEMU ZA MIPASHO NENDA HUKO FB HATUAONGELEI MAMBO YA WATU HAPA,WE DISCUSS CRETICAL ISSUES ..


      • "Any intelligent fool can make things bigger, more complex, and more violent. It takes a touch of genius -- and a lot of courage -- to move in the opposite direction
      Wewe ndiye mmbeya na wa majungu. Panakuhusu nini hapa? Si uende huko kwa wasomi wenzako? Division 5 we!
      georgeallen likes this.

    14. Gamba la Chuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Posts : 618
      Rep Power : 626
      Likes Received
      131
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By pantheraleo View Post
      Wewe ndiye mmbeya na wa majungu. Panakuhusu nini hapa? Si uende huko kwa wasomi wenzako? Division 5 we!
      MAWERE kakwambia ukweli.
      Hapa JF huwa hatupost majungu

    15. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Gamba la Chuma View Post
      MAWERE kakwambia ukweli.
      Hapa JF huwa hatupost majungu
      Mbona unamsemea? Samahanini kaka za hao ndugu wawili. Sikujua na nyie ni walewale.

    16. ndesamburo kwek's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 136
      Rep Power : 501
      Likes Received
      20
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By pantheraleo View Post
      Yule dada aliyepigwa risasi Arusha kwenye bank ya CRDB wakati akitaka kumpiga askari na Mtangazaji Ufoo Saro aliyepigwa risasi ya mgongoni kwenye mauaji ya mume wake na mama yake ni ndugu? Hata kama majina hayajafanana inawezekana hata kabila au wanapotokea ni sehemu moja.
      Hivi huu ndo U-GREAT THINKER?????!!!!!Tuache upuuzi kwenye uwanja huu wa kuelimishana na tuwe na uelewa wa kutosha.

    17. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By ndesamburo kwek View Post
      Hivi huu ndo U-GREAT THINKER?????!!!!!Tuache upuuzi kwenye uwanja huu wa kuelimishana na tuwe na uelewa wa kutosha.
      signature yako tu ni alama tosha ya hicho kizazi cha kina Ufoo Saro. Nyie oaneni wenyewe kwa wenyewe na mjimalize wenyewe kwa wenyewe. Ni upuuzi kutetea upuuzi.

    18. Sista's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2013
      Posts : 2,871
      Rep Power : 25015007
      Likes Received
      799
      Likes Given
      195

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Mungu akupe hekima uwaze na kutoa yenye mashiko

    19. YouTube's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Location : Google earth
      Posts : 791
      Rep Power : 975
      Likes Received
      238
      Likes Given
      263

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Quote By pantheraleo View Post
      signature yako tu ni alama tosha ya hicho kizazi cha kina Ufoo Saro. Nyie oaneni wenyewe kwa wenyewe na mjimalize wenyewe kwa wenyewe. Ni upuuzi kutetea upuuzi.
      mkuu gisaka kwahiyo ndio hupokei simu zangu kabisaa
      Broadcast yourself

    20. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      Quote By YouTube View Post
      mkuu gisaka kwahiyo ndio hupokei simu zangu kabisaa
      Niandikie sms kwenye simu yangu. Naona jina la kihesabu halipo.
      Jogoo kichaa

    21. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : e.s.c.r.a.w
      Posts : 5,372
      Rep Power : 1588
      Likes Received
      782
      Likes Given
      604

      Default Re: Ufoo Saro na Violeth Mathias ni ndugu?

      wastage of my time!! x'~

    22. Movie-Date

    Similar Topics

    1. Hongera ufoo saro
      By jack chance in forum Celebrities Forum
      Replies: 18
      Last Post: 18th October 2013, 01:22
    2. Tabia hii ya Ufoo Saro wa ITV ni uandishi wa habari au nini!
      By Jacobus in forum Celebrities Forum
      Replies: 175
      Last Post: 14th October 2013, 10:51
    3. Tabia hii ya Ufoo Saro wa ITV ni uandishi wa habari au nini!
      By Jacobus in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 150
      Last Post: 3rd February 2013, 09:49
    4. Mtizameni ufoo saro sasa
      By Mmang'ati in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 23
      Last Post: 31st January 2013, 21:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...