JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 79
    1. bazoka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 18
      Rep Power : 391
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Binafsi toka mwanzo wa kuifahamu kesi hii iliyojaa kila aina ya mbwembwe na umaarufu kwa sababu ya washtakiwa wenyewe siku zote na kwa mtazamo wangu na upande wa pili unisamehe ila imani yangu ni kwamba pale hakuna kesi zaidi ya siasa chafu na visasi vya kila aina,chuki na ubinafsi wa nafsi ndio vilivyofanya paka leo hii familia ya Nguza Viking ikiteseka bila sababu.Yashasemwa mengi sana kuwa kuna mlono wa mtu pale na hata ukiangalia mwenendo mzima wa kesi utakubaliana nami pasipo shaka kuwa pale kuna ujanja unaofanyika ingawa ni ngumu na siwezi kutibitisha moja kwa moja ila rai yangu na maombi yangu juu yao waweze kuwa huru tena na kama walifanya kweli basi uhuru wao hakika hautadumu huku uraiani...Mtazamo wangu binafsi.

    2. Ulemavu

    3. kibogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Location : MBEYA
      Posts : 6,165
      Rep Power : 63456
      Likes Received
      2143
      Likes Given
      916

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi.

      Ni kweli mkuu kwani kesi yenyewe ilihusisha watoto wa shule wa miaka 7 ambapo inasemekana Babu Seya na Watoto wake walijamiiana na hao watoto zaidi ya mara moja lakini cha ajabu wazazi hawakuweza kugundua kuwa watoto wao wameingiliwa na mijibaba kama hiyo kwani walikuwa wanacheza na kwenda shule kama kawaida.
      UMASIKINI WA MAWAZO NI UMASIKINI KUPITA UMASIKINI WOTE- BY J.K.NYERERE (R.I.P)

    4. Freightliner's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd August 2013
      Location : Mbeya
      Posts : 138
      Rep Power : 393
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi.

      Yote ni ya Mungu yataisha tu

    5. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,430
      Rep Power : 6407
      Likes Received
      929
      Likes Given
      0

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi.

      Uonevu mkubwa sana...viongozi wengi watatupwa jehanam

    6. bazoka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 18
      Rep Power : 391
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      kweli naamini yataisha tu kwani hata wao hawapo salama tofauti na wanavyodhani ipo siku maumivu ya ile familia yatarudi kwao kwa nyakati na mda wasiojua kwani hakuna aliye salama chini ya jua..

    7. Movie-Date

    8. Emmanuel Njile's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st August 2013
      Posts : 129
      Rep Power : 394
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Kaka huu sio mtazamo wako binafsi:Niukweli usiopingika.MUNGU WANGU NYOSHA MKONO WAKO UMKOMBOE NGUZA VIKIG NA MWANAE.
      Wiyelele likes this.

    9. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,417
      Rep Power : 2014590
      Likes Received
      11015
      Likes Given
      7262

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Haki itashinda tu
      Chimunguru likes this.

    10. mwahaja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2013
      Posts : 339
      Rep Power : 719124
      Likes Received
      57
      Likes Given
      9

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Ipo siku yatawashukia wale wote waliofanya haya,MUNGU WEWE WAJUA,NA OKOA WAJA WAKO

    11. chaUkucha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : City Centre
      Posts : 2,634
      Rep Power : 10882610
      Likes Received
      509
      Likes Given
      245

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      the world is not fair

    12. kboma's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th October 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Haki hamna duniani

    13. Sengeon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 455
      Rep Power : 543
      Likes Received
      80
      Likes Given
      0

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Yaani huwa nikiona thread inayomhusu Babu seya huwa nasikitika sana. Lkn naamini kabisa mtu aliyewafanyia kitendo hicho hakika kuna siku atapigwa mapigo ya kutosha na Mungu. Mtu mnyonge siku zote mtetezi wake ni Mungu.
      Mkweli77 likes this.

    14. Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 4,631
      Rep Power : 1419
      Likes Received
      816
      Likes Given
      0

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Nasita kuomba kwa Mungu kwa sababu najua Mungu hujibu sara na vilio vya watu wake ila, kila mwenye kumjua Mungu basi na aseme Amen kwani yu aja na Ole wake yule....
      Lukansola likes this.

    15. Mbeky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2013
      Location : Ung'umalwa
      Posts : 522
      Rep Power : 583
      Likes Received
      275
      Likes Given
      861

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Jamani jamani chonde chonde tusitoe hisia au kuendeshwa na mapenzi binafsi kwenye mambo yanayoaffect maisha ya watu wengine...wengi ambao uchangia swala hili uangalia upande mmoja tu ebu tuwe rational kama kweli tunataka kutoa mitazamo ya kisomi kama great thinkers tuangalia watuumiwa na waathirika.
      Swali nalokuuliza we mtoa mada na wengine mnaochangia mada..."je umeshasoma mwenendo wa kesi (proceedings) hiyo pamoja na hukumu zote tatu ya kisutu,high court na CA
      Ebu soma hizo afu leta maoni yako na sio hisia.
      Hata mimi nilikua na mitazamo tofauti mwanzoni hila baada ya kupitia hizo hukumu kwa kina nina mtazamo tofauti sasa
      Quote By bazoka View Post
      Binafsi toka mwanzo wa kuifahamu kesi hii iliyojaa kila aina ya mbwembwe na umaarufu kwa sababu ya washtakiwa wenyewe siku zote na kwa mtazamo wangu na upande wa pili unisamehe ila imani yangu ni kwamba pale hakuna kesi zaidi ya siasa chafu na visasi vya kila aina,chuki na ubinafsi wa nafsi ndio vilivyofanya paka leo hii familia ya Nguza Viking ikiteseka bila sababu.Yashasemwa mengi sana kuwa kuna mlono wa mtu pale na hata ukiangalia mwenendo mzima wa kesi utakubaliana nami pasipo shaka kuwa pale kuna ujanja unaofanyika ingawa ni ngumu na siwezi kutibitisha moja kwa moja ila rai yangu na maombi yangu juu yao waweze kuwa huru tena na kama walifanya kweli basi uhuru wao hakika hautadumu huku uraiani...Mtazamo wangu binafsi.
      demulikuy likes this.

    16. komeka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2013
      Posts : 897
      Rep Power : 561
      Likes Received
      255
      Likes Given
      53

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Tatizo la wabongo tunapenda kuhukum mambo kwa kutumia hisia na ushabiki HIV ni nan mwenye uhakika kwa asilimia Mia kwmba babu seya na nguza walisingiziwa? Hii yote inatokana na umaarufu wao kabla ya tukio hilo lait wangekuwa watu wa kawaida wala msingetokwa na povu kias hiki watanzania tumekuwa na huruma sna has kwa mtu am aye amefanya kosa kwel hii huruma yetu imeingia mpk kwny mfumo wetu wa sheria tht y unamuona lulu uraian huruma imefanya mpk mafisad kuachiwa au kufungwa kwa miaka midogo gerezan achanen na reference ambazo hazina mashiko tupen data za kutosha zioneshe kwel hawa jamaa walisigiziwa
      demulikuy and kibolibo like this.

    17. frakitosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 730
      Rep Power : 589887
      Likes Received
      227
      Likes Given
      74

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Jamani leo tarehe 30 October 2013 kesi ya baby seya imesikilizwa upya. Hebu wadau tupeni mrejesho.

    18. Chuma Chakavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : where i am
      Posts : 1,408
      Rep Power : 73229960
      Likes Received
      540
      Likes Given
      307

      Default

      Quote By Mbeky View Post
      Jamani jamani chonde chonde tusitoe hisia au kuendeshwa na mapenzi binafsi kwenye mambo yanayoaffect maisha ya watu wengine...wengi ambao uchangia swala hili uangalia upande mmoja tu ebu tuwe rational kama kweli tunataka kutoa mitazamo ya kisomi kama great thinkers tuangalia watuumiwa na waathirika.
      Swali nalokuuliza we mtoa mada na wengine mnaochangia mada..."je umeshasoma mwenendo wa kesi (proceedings) hiyo pamoja na hukumu zote tatu ya kisutu,high court na CA
      Ebu soma hizo afu leta maoni yako na sio hisia.
      Hata mimi nilikua na mitazamo tofauti mwanzoni hila baada ya kupitia hizo hukumu kwa kina nina mtazamo tofauti sasa
      Big up sana, kuna watu wanatoa hoja zao kwa kufata stori za vijiwe vya mtaani, ni hoja za kishabiki shabiki!

    19. Mbeky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2013
      Location : Ung'umalwa
      Posts : 522
      Rep Power : 583
      Likes Received
      275
      Likes Given
      861

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Mdau ndio maana mambo ya sheria waachie wanasheria...mtu anaongea hapa lakini haelewi hata kesi ilianzia wapi na ikaishia wapi.
      Quote By Chuma Chakavu View Post
      Big up sana, kuna watu wanatoa hoja zao kwa kufata stori za vijiwe vya mtaani, ni hoja za kishabiki shabiki!

    20. Nyanya mbichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2011
      Location : libobe
      Posts : 1,143
      Rep Power : 687
      Likes Received
      192
      Likes Given
      18

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Hivi ni nani hasa aliempa kesi babu seya na wanae mbona hamtaji/hamuwataji mnaishia kulalamika tu

    21. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,422
      Rep Power : 4269105
      Likes Received
      2016
      Likes Given
      2438

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi.

      Quote By kibogo View Post
      Ni kweli mkuu kwani kesi yenyewe ilihusisha watoto wa shule wa miaka 7 ambapo inasemekana Babu Seya na Watoto wake walijamiiana na hao watoto zaidi ya mara moja lakini cha ajabu wazazi hawakuweza kugundua kuwa watoto wao wameingiliwa na mijibaba kama hiyo kwani walikuwa wanacheza na kwenda shule kama kawaida.

      Kitu kilichoniumiza sana ni pale Mwl aliyetajwa kuwa alikuwa anawapeleka watoto kwa Babu Seya kisha wakati akitoa ushahidi wake Mwl aliiambia mahakama kwamba kamwe asihusishwe kwenye mambo ambayo hajawahi kufanya kwani yeye ni mlokole na hajawahi kuona wala kuwapeleka watoto kwa Babu Seya. Mahakama ikamuona hana hatia ikamwachia huru. Swali kama kulikuwa na Mwl aliyekuwa akiwapeleka watoto hao kwa Babu Seya ni Mwl yupi huyo kama huyu hakuwa na hatia japo mwanzo alionekana ndiye, tena aliiumbua mahakama kuwa hajawahi kusikia kitu kama hicho. Hospital watoto walipimwa ikaonekana hawajaingiliwa kwa vyovyote dokta akatimuliwa akaitwa mwingine kuandika PF3 kuwa waliingiliwa akafanya hivyo muziki usio na mchezaji ukaendelea.
      figganigga and Wiyelele like this.
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    22. Deo Corleone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 7,314
      Rep Power : 95261
      Likes Received
      2491
      Likes Given
      949

      Default Re: Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

      Watu tunaropoka sana. Ukiambiwa ulete ushahidi kuwa babu seya alisingiziwa huna,unabaki kuokoteza maneno ya mitaani eti jk anahusika. Kina babu seya sio malaika mjue. Tunaongozwa na hisia tu. Kama kweli waliwabaka watoto.waozee huko huko ndani
      demulikuy likes this.

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Babu Seya na wanae - Ukweli ni upi haswa?
      By Kana-Ka-Nsungu in forum Entertainment
      Replies: 228
      Last Post: 1st December 2013, 01:20
    2. Babu Seya/Papii Nguza kweli walibaka? Tukielekea kureview kesi yao oct 30
      By BASIASI in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 287
      Last Post: 24th November 2013, 01:29
    3. Kesi ya babu seya kuunguruma oktoba 30 2013
      By kibogo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 18th October 2013, 20:43
    4. Kesi ya Babu seya inaweza kukatiwa rufaa??
      By KakaKiiza in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 2nd January 2011, 17:34
    5. Ushahidi wa kesi ya babu Seya
      By Mtoto wa Kishua in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 24th February 2010, 03:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...