JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

    Report Post
    Page 7 of 13 FirstFirst ... 56789 ... LastLast
    Results 121 to 140 of 242
    1. Kertel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Location : Motown
      Posts : 1,102
      Rep Power : 636
      Likes Received
      268
      Likes Given
      13

      Default Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      Aliyekua mkurugenzi wa Abood media bwana Julius nyaisanga,amefariki dunia huko Morogoro katika hospitali ya Mazimbu aliipo chuo kikuu cha sokoine cumpus ya mazimbu.
      More to come

      =========
      Quote By Kurunzi View Post
      BREAKING NEWS:
      Mwanahabari maarufu Julius Nyaisanga a.k.a Uncle Jay amefariki dunia leo asubuhi katika hospitali ya Mazimbu mjini Morogoro.

      Nyaisanga ambaye alikuwa ni Meneja wa Abood Radio na Abood TV, pia amewahi kuwa mtangazaji na mkurugenzi wa zamani wa
      ITV Tanzania & Radio One Stereo amefariki dunia kwa matatizo ya kisukari na presha.

      MUNGU AILAZE ROHO YAKE
      MAHALI PEMA
      PEPONI
      BAK, tpaul, Pasco and 5 others like this.


    2. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 4,553
      Rep Power : 1839894
      Likes Received
      1960
      Likes Given
      242

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      APEPE uncle J

    3. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,429
      Rep Power : 106594816
      Likes Received
      9868
      Likes Given
      16097

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      RIP Mura Uncle J..
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    4. MikeMwani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th November 2011
      Posts : 10
      Rep Power : 442
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      R.I.P uncle J.N

    5. mnyanyembehalisi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 392
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default

      R.I.P Uncle J. Tutakukumbuka.

    6. CRITICAL MIND's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st September 2013
      Posts : 168
      Rep Power : 381
      Likes Received
      189
      Likes Given
      83

    7. Clean9

    8. albt0ny's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 91
      Rep Power : 402
      Likes Received
      15
      Likes Given
      67

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      R.I.P uncle J

    9. #127
      ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 3,778
      Rep Power : 350950
      Likes Received
      1657
      Likes Given
      1211

      Default

      RIP uncle J, we will miss you
      Quote By charminglady View Post
      Oooh... Very sad kumpoteza Babu wa Kimanzichana!

      Poleni wafiwa na Wana Gamasara

    10. tata mvoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 535
      Rep Power : 592
      Likes Received
      74
      Likes Given
      129

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      dah!!!! nikiwaga moro huwa sikosi kipindi chake cha leo katika historia afu kuna swali alikuwa akiuliza pale mwishoni gumu kichizi ila yote kwa yote MUNGU AILAZE ROHO YAKE MAHALI PEMA PEPONI AMINI
      ***************kwetu mbali********************

    11. msemakweli10's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th October 2013
      Posts : 230
      Rep Power : 387
      Likes Received
      46
      Likes Given
      1

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      R.I.P Nyaisanga

    12. Luno G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2012
      Location : Yombo Vituka
      Posts : 1,310
      Rep Power : 659
      Likes Received
      344
      Likes Given
      163

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      R.I.PJulius mbele yako nyuma yetu
      Usiogope kufa, ogopa kufa na dhambi

    13. jumbe waziri's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th October 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Tanzia,J Nyaisanga is no more

      Quote By charminglady View Post
      Oooh... Very sad kumpoteza Babu wa Kimanzichana!

      Poleni wafiwa na Wana Gamasara
      Tujumuike dada

    14. Kozo Okamoto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2013
      Posts : 1,926
      Rep Power : 727
      Likes Received
      628
      Likes Given
      1493

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      Quote By Kertel View Post
      Aliyekua mkurugenzi wa Abood media bwana Julius nyaisanga,amefariki dunia huko Morogoro katika hospitali ya Mazimbu aliipo chuo kikuu cha sokoine cumpus ya mazimbu.
      More to come

      =========

      rest in peace bro

    15. gulio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Posts : 229
      Rep Power : 463
      Likes Received
      41
      Likes Given
      8

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      poleni wafiwa. I met him in his office. Mungu awape moyo wa ustahimilivu ktk kipindi hiki.

    16. morphine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Gotham City, 666 Blue Lodge
      Posts : 1,580
      Rep Power : 1674
      Likes Received
      225
      Likes Given
      132

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      Rip uncle J

    17. Jobo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2008
      Location : Dar
      Posts : 585
      Rep Power : 741
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      Rip ndugu Nyaisanga...kipaji ulichopewa ulikitumia vizuri..you will be missed!

    18. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 6,047
      Rep Power : 1770
      Likes Received
      1111
      Likes Given
      0

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      Poleni wafiwa,tutakumbuka uncle.J.kwa mchango wako wa hoja,hasa namkumbuka kwa kipindi chake cha radio one doctor cha jm3.

    19. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 17,908
      Rep Power : 17761956
      Likes Received
      11807
      Likes Given
      8002

      Default

      Quote By Gwangambo View Post
      Raha ya milele umpe eeh Bwana, na mwanga wa milele umwangazie................ Apumzike kwa amani
      Amina.

    20. funza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2013
      Posts : 1,302
      Rep Power : 607
      Likes Received
      212
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MVUMBUZI View Post
      Rweyunga aliposimamishwa kutangaza baada ya kutapikia makaratasi ya taarifa habari kutokana na kupiga kilevi kupita kiasi alipiga magoti sana akarudi ITV baada ya kuwa nje kwa muda mrefu.

      Lakini Rweyunga alichangia sana Nyaisanga kuondoka ITV na hadi anahamia Abood TV walikuwa paka na panya kutokana na mambo aliyofanyiwa. Leo Nyaisanga kafia ukimbizini unasemaje Rweyunga hajachangia
      Fafanua Vizuri ! ina Maana Marehemu J.Nyaisanga hakuacha kazi ITV kwa hiari yake moyoni? ilikuje aje hv bado haujanyoosha maneno vizuri ! ina Maana Deo alipotapikia karatasi la Habari aliadhibiwa na Nyaisanga ndipo Deo akalipa kisasi au?hayo maradhi ya Nyaisanga yalisababishwa na msongo wa mawazo kutokana na vita yake na Deo?weka hadhalani mambo yote Kama yapo kweli Nina uhakika ukijibu maswali Kama nilivyokuuliza kila mwana JF atakuwa amepata picha kamili ya vioja alivyokabiliana navyo marehemu enzi ya Uhai wake
      BabaDesi likes this.

    21. lupe's Avatar
      Guest Array
      Join Date : 1st April 2013
      Posts : 3,973
      Rep Power : 0
      Likes Received
      200
      Likes Given
      1

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      Poleni wafiwa.kikwete lazima aende huko...

    22. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 17,908
      Rep Power : 17761956
      Likes Received
      11807
      Likes Given
      8002

      Default Re: Julius Nyaisanga (Mtangazaji wa zamani Radio One na Mkurugenzi wa Abood Media) afariki dunia

      R.i.p Anko Julius.
      Tutakukumbuka Daima.

    23. Kansime

    Page 7 of 13 FirstFirst ... 56789 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...