JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. zephania musse's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th April 2013
      Posts : 74
      Rep Power : 400
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Eti NECTA wametoa mgawanyo wa alama na gredi zake mbalimbali ili wananchi tuchague itakayofaa,ndiyo itumike.Ikoje hii?

    2. Azam

    3. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,218
      Rep Power : 168829101
      Likes Received
      6944
      Likes Given
      3535

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Weka link ya hayo madaraja tuone.

    4. Kijana leo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 2,423
      Rep Power : 922
      Likes Received
      584
      Likes Given
      190

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      yapo wapi ayo madaraja? mbona umeleta habari ambayo haijakamilika mdau? jipange sasa, si wengine hatujui madaraja yapi ya mazense au ruvu?

    5. Deo Corleone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 7,318
      Rep Power : 95262
      Likes Received
      2495
      Likes Given
      949

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Madaraja yako wap sasa?

    6. Saskatchewan's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 132
      Rep Power : 489
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Kuanzia mwaka jana 2012 Necta walitumia fixed Grade Ranges kwa kidato cha nne na sita ambapo kwa kidato cha 4
      A-80/100
      B-65/79
      C-50/64
      D-35/49
      F-0/34
      KIDATO CHA 6
      A-80/100
      B-75/79
      C-65/74
      D-55/64
      E-45/54
      S-40/44
      F-0/39
      Baada ya kutumia huo mfumo kimya kimya bila kushirikisha wadau wanafunzi wakafeli sasa hv ndo wameona umuhimu wa kushirikisha wadau wote ili kupata utaratibu unaofaa!

    7. FBY 2013's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2013
      Location : Kwa Wananchi.
      Posts : 402
      Rep Power : 442
      Likes Received
      85
      Likes Given
      182

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Quote By zephania musse View Post
      Eti NECTA wametoa mgawanyo wa alama na gredi zake mbalimbali ili wananchi tuchague itakayofaa,ndiyo itumike.Ikoje hii?


      Mwananchi wa kawaida ana uelewa upi kuhusu madaraja ya ufaulu?

    8. Mp Kalix2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2010
      Posts : 1,654
      Rep Power : 97165
      Likes Received
      558
      Likes Given
      158

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Ukiona na masuala ya Elimu munayageuza kuwa ya kisiasa ujue Elimu kwishiney!

      Na kubaliana NECTA hasa viwango hivi vya mwisho nawaomba waruhusu mjadala kwenye D-A na kwamba atakayepata chini ya 34 O'level na 39 A'level ni failure na hili lisiwe na nafasi ya kujadiliwa.

      Kinyume na hapa tunatengeneza jamii ya wasomi wa jina tu (Dr'' mara Professa) na majina mengine mazuri ya kisomi lakini kichwani hamna kitu!


      Quote By Saskatchewan View Post
      Kuanzia mwaka jana 2012 Necta walitumia fixed Grade Ranges kwa kidato cha nne na sita ambapo kwa kidato cha 4
      A-80/100
      B-65/79
      C-50/64
      D-35/49
      F-0/34
      KIDATO CHA 6
      A-80/100
      B-75/79
      C-65/74
      D-55/64
      E-45/54
      S-40/44
      F-0/39
      Baada ya kutumia huo mfumo kimya kimya bila kushirikisha wadau wanafunzi wakafeli sasa hv ndo wameona umuhimu wa kushirikisha wadau wote ili kupata utaratibu unaofaa!

    9. #8
      hmtk's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th May 2013
      Posts : 60
      Rep Power : 391
      Likes Received
      20
      Likes Given
      15

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Quote By zephania musse View Post
      Eti NECTA wametoa mgawanyo wa alama na gredi zake mbalimbali ili wananchi tuchague itakayofaa,ndiyo itumike.Ikoje hii?
      Sio NECTA, ni wizara ya elimu ndio wametoa dodoso la upangaji wa madaraja ya ufaulu kwa watahiniwa wa sekondari (O & A levels). Dodoso ipo katika website ya wizara, moe.go.tz

    10. ngumbuke's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th August 2013
      Posts : 113
      Rep Power : 390
      Likes Received
      32
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By hmtk View Post
      Sio NECTA, ni wizara ya elimu ndio wametoa dodoso la upangaji wa madaraja ya ufaulu kwa watahiniwa wa sekondari (O & A levels). Dodoso ipo katika website ya wizara, moe.go.tz

      Asante kwa kumuelekeza. Watu wamelishwa sumu kuhusu NECTA hadi wanasahau kuwa wao kwa sehemu kubwa ni watekelezaji.
      Madaraja yalipangwa na yakaafikiwa na wao wakatekeleza.

    11. kabanga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 16,292
      Rep Power : 429500141
      Likes Received
      5361
      Likes Given
      820

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      lakini wanapaswa kuweka sawa namna ya maksi za CA zinavyo chukuliwa katika upangaji wa matokeo ya mwisho ....

    12. ngoshas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 695
      Rep Power : 639
      Likes Received
      165
      Likes Given
      173

      Default Re: NECTA waja na mpya ya madaraja ufaulu sekondari

      Raha Ya demokrasia, lazima maafikiano Ya wananchi, ivi wanafikiri tutakubali Maksi za ufaulu ziwe za juu! ili wanetu wafeli?

    13. WB-1

    Similar Topics

    1. Replies: 9
      Last Post: 6th May 2013, 09:36
    2. Replies: 4
      Last Post: 22nd July 2011, 06:50
    3. Wanawake Uganda waja na mpya,....
      By Kisoda2 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 14
      Last Post: 17th May 2010, 19:32
    4. Wanasayansi Waja na Mpya - Nyama Zatengenezwa Maabara
      By MziziMkavu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 6th December 2009, 02:46

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...