JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 35
    1. #1
      Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2008
      Posts : 14,740
      Rep Power : 97493189
      Likes Received
      12121
      Likes Given
      53646

      Default Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea

      Hii nimeipata asubuhi hii. Mchungaji Antony Lusekelo, Mzee wa Upako' amepata ajali kwa kumgonga mwendesha pikipiki na yeye kulitelekeza gari lake eneo la tukio kwa kutoka mbio na kutokomea kusiko julikana.
      Kwa mujibu wa shuhuda, ajali hiyo imetokea asubuhi hii eneo la River Side Ubungo.
      Mwenye taarifa zaidi atuhabarishe.


    2. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,333
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      527
      Likes Given
      725

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      haya sasa, huyo ndy mzee wa upako, tena msamalia aliyejaa roho mtakakitu
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    3. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,935
      Rep Power : 85937837
      Likes Received
      4246
      Likes Given
      7460

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      ajali haina mzee wa upako wala sijui nani ...kwani huyo jamaa amekata roho mpaka huyu mzee atimue mbio|?
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    4. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,232
      Rep Power : 2449524
      Likes Received
      1320
      Likes Given
      427

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Quote By Amoeba View Post
      haya sasa, huyo ndy mzee wa upako, tena msamalia aliyejaa roho mtakakitu
      Usihukumu kabla ya kupata taarifa kamili, mtoa hoja mwenyewe pia ameomba kuhabarishwa!
      "Chama cha Mapinduzi chenye wanachama wenye akili, na ukweli, na ujasiri, katu hakiwezi kukubali SERA YA SERIKALI TATU, kikijua wazi wazi kwamba matokeo na shabaha ya sera hiyo ni kuiua, na kuizika Tanzania. Chama cha Mapinduzi kikiwa na msimamo huo, na wala kisiuonee haya, Tanzania itadumu." Mwalimu J. K. Nyerere, "Uongozi Wetu na Hatima yaTanzania," Uk. 61.

    5. NgomaNzito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 528
      Rep Power : 768
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Hee amemgonga akiendesha ile HUMMER may be......
      No Wicked Heart Shall Prosper

    6. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,202
      Rep Power : 3276854
      Likes Received
      9006
      Likes Given
      3616

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Halafu anataka diplomatic passport kama Pengo

    7. carmel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 2,837
      Rep Power : 1160
      Likes Received
      230
      Likes Given
      132

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Halafu anataka diplomatic passport kama Pengo
      he cant be serious
      A gossip betrays a confidence; so avoid a man who talks too much.
      Proverbs 20:19


    8. Omumura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 477
      Rep Power : 674
      Likes Received
      12
      Likes Given
      3

      Exclamation Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Halafu anataka diplomatic passport kama Pengo
      Yeye haipati hata kwa udi na uvumba, afilie mbali huko askofu wa kukusanya pesa za wanakondoo maskini.Kwanza akipewa hiyo diplomatic anayoililia atakuwa muuza unga tu wa south!

    9. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,545
      Rep Power : 7456
      Likes Received
      1555
      Likes Given
      136

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Watumishi wa MUNGU waliosafi hawapaswi kufanya hivyo! Namuombea aliyegongwa apate kupona mapema na kufarijika
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    10. Mahai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 354
      Rep Power : 628
      Likes Received
      30
      Likes Given
      36

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Quote By FirstLady1 View Post
      ajali haina mzee wa upako wala sijui nani ...kwani huyo jamaa amekata roho mpaka huyu mzee atimue mbio|?
      Inawezekana alihisi wananchi wenye ghadhabu watamvamia...

    11. Kicheruka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2009
      Posts : 791
      Rep Power : 765
      Likes Received
      84
      Likes Given
      10

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Mtu wa upako alitakiwa atoe huduma ya kwanza ikiwa ni pamoja na kumpeleka hospitali majeruhi badala ya kukimbia

    12. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 1,007
      Rep Power : 812
      Likes Received
      165
      Likes Given
      1

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Ohh,pole..
      Yaani aksofu mkuu anajiendesha mwenyewe....nachojua cheo km hicho ni mtu mkubwab mwenye mambo mengi hapaswi kujiendesha mweneyewe.......au yeye sio sawa na pengo...


    13. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,684
      Rep Power : 922957
      Likes Received
      6952
      Likes Given
      8060

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Kugonga ni bahati mbaya... ila hilo la kutokomea ni tatizo sana hasa kwa wenye imani!!! Nilidhani atamshika mkono na kunyanyua huyo aliyegongwa na kumpeleka kwenye matibabu

      Kama ni keli amekimbia, basi kale ka imani kwamba ni mmoja wa manabii a uongo kamepata maksi 100%
      ....Time is the wisest counselor !!!

    14. carmel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 2,837
      Rep Power : 1160
      Likes Received
      230
      Likes Given
      132

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      hivikwenye biblia msamaria mwema alifanyaje vile japo si yeye aliyekuwa responsible?
      A gossip betrays a confidence; so avoid a man who talks too much.
      Proverbs 20:19


    15. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,718
      Rep Power : 51527663
      Likes Received
      11337
      Likes Given
      9359

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Usalama kwanza...
      Mengine baadae
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    16. M-bongotz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Kwa Mtogole
      Posts : 1,680
      Rep Power : 895
      Likes Received
      312
      Likes Given
      28

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Kama alitelekeza "HUMMER" yake lazima itakuwa scrapper sasa maana wajasiriamali na wazee wa vyuma chakavu sidhani kama walimwachia kitu.
      Huwezi kumshawishi nyani mzee kwamba asali ni tamu kuliko ndizi mbivu.

    17. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,216
      Rep Power : 16106712
      Likes Received
      8112
      Likes Given
      3624

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Jamani, judge-not!

      Hamuwezi kujua kuwa yeye mwenyewe amepata madhara gani!

      Kwani madereva wote wanaokimbia baada ya ajali huwa ni makusudi?

      wengine ni kuchanganyikiwa, kitu ambacho nahisi yeye pia kimemkumba...usiombe kuona damu ya binadamu inachuruzika ndugu yangu..Ni kimbembe ati.

      Mi sitamhukumu hadi nilipate tukio full la kiuchunguzi...

      Ahsanteni.
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    18. #18
      Nanu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Posts : 1,228
      Rep Power : 839
      Likes Received
      46
      Likes Given
      96

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Jamani mwenye details zaidi atuhabarishe.
      Peace is meaningless if nothing is right. Do it and Do It Right or Not at All.
      Swallowing His Own Words has never Killed the Politician!

    19. Dark City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,731
      Rep Power : 187009784
      Likes Received
      10161
      Likes Given
      16533

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      Quote By Bujibuji View Post
      Usalama kwanza...
      Mengine baadae

      Kweli ndugu yangu. Nafsi haina cha mchungaji, askofu wala mtume. Kwaza unatii nguvu za adrenalini na akili inakuja baadaye. Kama amegonga kweli basi atatakiwa ajiripotishe kwa polisi na baadaye kwenda kumwona mtu aliyemjeruhi. Hakuna formula ya ku-deal na emergency. Ni kazi ya adrenalini tu. Hapo hakuna common sense wala roho mtakatifu.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    20. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,544
      Rep Power : 1281
      Likes Received
      123
      Likes Given
      14

      Default Re: Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea.

      jamni kwanini akimbie yy si mzee wa upako angemuombea fasta fasta kwa upako sasa anakimbia au alisahau upako om alitaka kwenda kuchukua afanye mambo
      THE BEST IS YET TO COME.

      THE GREATEST EXPERIENCE IS TO MEET YOURSELF AND FALL IN LOVE WITH YOURSELF.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. MZEE WA UPAKO AJIKOMBA KWA jk
      By chidide in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 67
      Last Post: 27th December 2011, 16:43
    2. Mzee wa upako abariki dawa ya babu
      By birungi in forum Celebrities Forum
      Replies: 21
      Last Post: 19th March 2011, 03:00
    3. Namsifu mzee wa upako
      By Raia Fulani in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 17th March 2011, 00:17
    4. Mzee wa Upako aishukia serikali
      By Ngongo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 126
      Last Post: 16th December 2010, 19:13

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...