JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Serikali za Ugatuzi

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. victor11's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 64
      Rep Power : 494
      Likes Received
      7
      Likes Given
      9

      Default Serikali za Ugatuzi

      Nimeshuhudia barabara nyingi zinazojengwa chini ya halmashauri zetu haswa mkoa wa Dar es Salaam hazidumu zaidi ya mwaka kabla hazijaanza kuwa na mashimo, je hili ni tatizo la uwezo wa mainjinia wetu.

      Ukipita barabara ya Kinondoni kuelekea makaburini utaona barabara inavyotengenezwa, hicho ni kioja. Je ni nani anayepaswa kusimamia haya.


    2. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6440
      Likes Received
      3774
      Likes Given
      1169

      Default Re: Serikali za Ugatuzi

      Quote By victor11 View Post
      Nimeshuhudia barabara nyingi zinazojengwa chini ya halmashauri zetu haswa mkoa wa Dar es Salaam hazidumu zaidi ya mwaka kabla hazijaanza kuwa na mashimo, je hili ni tatizo la uwezo wa mainjinia wetu.

      Ukipita barabara ya Kinondoni kuelekea makaburini utaona barabara inavyotengenezwa, hicho ni kioja. Je ni nani anayepaswa kusimamia haya.
      Kwa hiyo mkuu hutaki ugatuzi au una maana gani? Hutaki ugatuzi wa madaraka au neno ugatuzi limeingia kwa bahati mbaya?
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    3. Wazo la kabwela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2013
      Posts : 526
      Rep Power : 480
      Likes Received
      55
      Likes Given
      4

      Default Re: Serikali za Ugatuzi

      Mbona mada na kichwa cha habari haviendani?

    4. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...