JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,048
      Rep Power : 230922017
      Likes Received
      2284
      Likes Given
      1435

      Default Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Habarini za sikkuku wana ndugu,
      Natumaini wote u wazima,leo nimeona niwadokeze na hili tatizo lililotokea
      huku mbezi beach tanki bovu,waheshimiwa walitushtua walipoanza kutengeneza barabara iliyoachwa wazi miaka nenda rudi kwa wanaojua ni ile ya kushuka toka TANKI BOVU- RAINBOW,hii ni shotcut inayotumiwa na wengi na hurahisisha kkupunguza foleni za lugalo na kwingineko,sasa majuzi kidogo tukashangaa udongo unaletwa ,unashindiliwa tukahamaki mpaka watoto wetu he ndio uchaguzi ama Mungu katushukia,wengine ikabidi twende manispaa kinondoni tukaulizia,mmoja wa viongozi akatujibu tumepata hela tunawawekea lami;tuliporudi tukawauliza wanaosimamia inakuwaje wakadai sisi tumepewa hela ya kuweka hili vumbi yaani kifusai tushindile la ziada kamuulize mama mlaki,ama mkurugenzi wa kinondoni;tulipofika akakataa kuongea na mtu akatupa mtu wa kuongea nae akasema nyie mbona mna makelele sana kwanz amshukuru hata hilo kifusi anyway mtawekewa lami baadae,,...tuliposhuka toka gorofani nikakutana na mmoja wa wanaosimamia kule tankibovu akipandisha juu;tukasalimiana akasema ndugu ile bararbara ina mambo mengi;labda kwa ufupi hela ya lami imetolewa na mbunge wenu anajua hilo,ila yeye kushirikiana na mkurugenzi wa kinondoni wanacheza mchezo mchafu na baadhi ya viongozxi wengine kwa kuwawekea vumbi badala ya lami;sisi ESTIM TUMEAMBIWA WEKENI KIFUSI MKIMALIZA MSIONDOE MAGARI MAPAKA TUTAKAPOWAMBIA;KAZI ZA KIFUSI WAMESHASHINDILIA LONG SASA HAYA MAGARI SIJUI WANASUBIRI NINI;
      TUNAOMBA MH ATUJULISHE NINI KINAENDELEA KUHUSU HUU UHUNI WA KAMPUNI YA ESTIM CONSTRUCTION NA HUYU MH WA MANISPAA YA KINONDONI;HUU WIIZI UTAISHA LINI JAMANI????HATA WAKATI WA UCHAGUZI MNAIBA???


    2. Ng'wanza Madaso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2008
      Location : Sanga Nh'walugesha
      Posts : 2,193
      Rep Power : 1061
      Likes Received
      213
      Likes Given
      857

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Huku ndo kutafuta pesa kwa nguvu kwa ajili ya uchaguzi?. Na kwa nini hao waliotenga pesa wasifuatilie kujua kama Lami imewekwa au wenyewe huidhinisha pesa linalofuata mtajijua wenyewe?. Huu ni upuuzi wa hali ya juu kwa hao walioidhinisha pesa na wasifuatilie kuona pesa zimetumikaje.Wanafikiri kufuatilia ni kazi ya wana habari tu?.Kama member wa JF na raia wa Tanzania naomba kujua mwisho wa hili.
      THE DOG IS OK, BEWARE OF OWNER.

    3. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,048
      Rep Power : 230922017
      Likes Received
      2284
      Likes Given
      1435

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      wapendwa kama uko na unaishi tanki bovu kwenye hiyo barabara naomba tushirikiane kujua hizi pesa zimeishia wapi kila mtu anaitaji mgao kama wanagawa na sie tugawiwe basi;swali zaidi haya magari wamepaki hayana kazi yanafanya nini;huku watu wakipiga makelele unakuta wanapitisha moja kama vile wanashindilia;;pesa zetu zipo zishato;ewa
      kunani tanzania jamani???

    4. Jayfour_King's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 1,146
      Rep Power : 787
      Likes Received
      93
      Likes Given
      186

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By ----------- View Post
      wapendwa kama uko na unaishi tanki bovu kwenye hiyo barabara naomba tushirikiane kujua hizi pesa zimeishia wapi kila mtu anaitaji mgao kama wanagawa na sie tugawiwe basi;swali zaidi haya magari wamepaki hayana kazi yanafanya nini;huku watu wakipiga makelele unakuta wanapitisha moja kama vile wanashindilia;;pesa zetu zipo zishato;ewa
      kunani tanzania jamani???
      -----------, usiumize kichwa hiyo ndiyo kazi ya mheshimiwa diwani ambaye naamini ulishiriki kumchagua. Miradi yote ya maendeleo katika kata hupangwa na kupitishwa na baraza la madiwani kwa kesi hii (Halamlamshauri ya manispaa ya kindononi) hata kama hizo pesa ni msaada meya na baraza lake la madiwani ni lazima wapewe taarifa.

      Komaa na diwani wako akuambie anafahamu nini kuhusu hilo, kama atakuwa anatafuta maneno ya kukujibu ujue naya kalamba huyo, unakuwa na wakati mzuri kuchagua mtu mwingine wakati ukifika.

      Kumbbuka tunaelekea uchaguzi mkuu.
      Wrong is a mirror for the rights

    5. Lole Gwakisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2008
      Posts : 3,339
      Rep Power : 1283
      Likes Received
      636
      Likes Given
      406

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      -----------, you make me sick!!
      Kwa taarifa yako hela za barabara hiyo inyojengwa na Estim ni za Tanroads,
      Utaishia kusikiliza vijineno vya vibarazani kama porojo za vijiweni tu.
      Chunguza kabla ya kuandika.

    6. Tsidekenu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th May 2009
      Posts : 135
      Rep Power : 613
      Likes Received
      21
      Likes Given
      22

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By Lole Gwakisa View Post
      -----------, you make me sick!!
      Kwa taarifa yako hela za barabara hiyo inyojengwa na Estim ni za Tanroads,
      Utaishia kusikiliza vijineno vya vibarazani kama porojo za vijiweni tu.
      Chunguza kabla ya kuandika.
      mheshimiwa, issue sio making you sick nor well, issue ni kwamba hela imetolew ya kuweka lami lakini limewekwa vumbi. wether hela ni za tanroads or donor or anyone, it is important explanation itolewe. hakuna sababu ya kushambuliana wakati ukweli unatakiwa ujulikane kwa manufaa ya taifa.

    7. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,670
      Rep Power : 922948
      Likes Received
      6943
      Likes Given
      8038

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By Tsidekenu View Post
      mheshimiwa, issue sio making you sick nor well, issue ni kwamba hela imetolew ya kuweka lami lakini limewekwa vumbi. wether hela ni za tanroads or donor or anyone, it is important explanation itolewe. hakuna sababu ya kushambuliana wakati ukweli unatakiwa ujulikane kwa manufaa ya taifa.
      ----------- anamaanisha kwamba issue siyo Rita wala mkurugenzi wa manispaa... tujifunze kuelewa hizo contracts zinakuwa managed vipi

      Kama Lole anakuwa sick mkutokana na manahalisi, ninamuelewa labda huyo ----------- aje aweke taarifa yake sawa

      Tukumbuke sio kwamba mtu anaweza kuamka na mkurugenzi na mbunge wake kuanza kufanya maamuzi
      ....Time is the wisest counselor !!!

    8. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,669
      Rep Power : 128430
      Likes Received
      2858
      Likes Given
      1373

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      kazi ipo mwaka huu
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    9. Lole Gwakisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2008
      Posts : 3,339
      Rep Power : 1283
      Likes Received
      636
      Likes Given
      406

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By Tsidekenu View Post
      mheshimiwa, issue sio making you sick nor well, issue ni kwamba hela imetolew ya kuweka lami lakini limewekwa vumbi. wether hela ni za tanroads or donor or anyone, it is important explanation itolewe. hakuna sababu ya kushambuliana wakati ukweli unatakiwa ujulikane kwa manufaa ya taifa.
      Tsidekenu, pamoja na kuwasiliana na mkandarasi hapo site , wasiliana vile vile na Tanroads ujue ukweli wa mkataba.
      Vile vile kama uko makini, note kwamba mkandarasi BADO yuko site.
      Halafu kwa uelewa yako katika ujenzi wa barabara uwekaji wa lami ni hatua ya mwisho kabisa.
      Hatua za awali ni road formation na road base,ikifuatia na tabaka mbili au tatu za vifusi vya ubora tofauti kulingana na ugumu wa road base, tabaka hizo ni earthfill(kifusi unachokiona),subbase na mwisho basecourse.Ni baaada ya hapo tu unaweza kuongelea lami.

    10. Bulesi's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 5,478
      Rep Power : 32129265
      Likes Received
      1110
      Likes Given
      165

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By Lole Gwakisa View Post
      Tsidekenu, pamoja na kuwasiliana na mkandarasi hapo site , wasiliana vile vile na Tanroads ujue ukweli wa mkataba.
      Vile vile kama uko makini, note kwamba mkandarasi BADO yuko site.
      Halafu kwa uelewa yako katika ujenzi wa barabara uwekaji wa lami ni hatua ya mwisho kabisa.
      Hatua za awali ni road formation na road base,ikifuatia na tabaka mbili au tatu za vifusi vya ubora tofauti kulingana na ugumu wa road base, tabaka hizo ni earthfill(kifusi unachokiona),subbase na mwisho basecourse.Ni baaada ya hapo tu unaweza kuongelea lami.
      Gwakisa sijui unaishi wapi lakini watu wa Mbezi Beach wana experience ya kutumiwa kama kitega uchumi na Meya wa Kinondoni ambae ndio diwani wao kwa kuiba fedha nyingi za barabara mara uchaguzi unapokaribia!! Sasa wanaMbezi naona wamestuka kuona mchezo anaocheza Londa ambae ni diwani wao unarudiwa tena karibu na uchaguzi na yeye inasemekana safari hii anataka ubunge na sio udiwani tena! Whether ni Tanroads au Municipality inayoJenga barabara hii ukweli unabaki pale pale kuwa fedha ni za umma na Estim Construction Co ni Kampuni ya Mafisadi PAPA WAKINA SUBASH PATEL AMBAO WANAWEZA KUSUKA DILI NA MAFSADI WENZAO WAKINA LONDA IKAJENGWA BARABARA YA KOKOTO BADALA YA LAMI NA ARUBAKI WAKAILAMBA KUJA KUHONGA WAKATI WA UCHAGUZI!! Watakaoumia ni wakazi wa Mbezi na ndio maana wanapiga kelele kuwa wanaibiwa!!

    11. Lole Gwakisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2008
      Posts : 3,339
      Rep Power : 1283
      Likes Received
      636
      Likes Given
      406

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By Bulesi View Post
      Gwakisa sijui unaishi wapi lakini watu wa Mbezi Beach wana experience ya kutumiwa kama kitega uchumi na Meya wa Kinondoni ambae ndio diwani wao kwa kuiba fedha nyingi za barabara mara uchaguzi unapokaribia!! Sasa wanaMbezi naona wamestuka kuona mchezo anaocheza Londa ambae ni diwani wao unarudiwa tena karibu na uchaguzi na yeye inasemekana safari hii anataka ubunge na sio udiwani tena! Whether ni Tanroads au Municipality inayoJenga barabara hii ukweli unabaki pale pale kuwa fedha ni za umma na Estim Construction Co ni Kampuni ya Mafisadi PAPA WAKINA SUBASH PATEL AMBAO WANAWEZA KUSUKA DILI NA MAFSADI WENZAO WAKINA LONDA IKAJENGWA BARABARA YA KOKOTO BADALA YA LAMI NA ARUBAKI WAKAILAMBA KUJA KUHONGA WAKATI WA UCHAGUZI!! Watakaoumia ni wakazi wa Mbezi na ndio maana wanapiga kelele kuwa wanaibiwa!!
      Eee bana ee hii kali
      Mimi thiko huko!!
      Thubashi kama anathoma hii na athikie

    12. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,048
      Rep Power : 230922017
      Likes Received
      2284
      Likes Given
      1435

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Quote By Lole Gwakisa View Post
      -----------, you make me sick!!
      Kwa taarifa yako hela za barabara hiyo inyojengwa na Estim ni za Tanroads,
      Utaishia kusikiliza vijineno vya vibarazani kama porojo za vijiweni tu.
      Chunguza kabla ya kuandika.
      gwakisa swalaa pesa zimetolewaa za lami nimekupa maelezo njoo hiyo barabara ukiwakuta baadhi ya wafanyakazi watakwambia kuhusu hilo'labda nikuelekeze kidogo mwezi nove walipita jamaa nikaichunguza ni kampuni ya mchaga mwenzetu akasema amepewa kazi ya kuweka kifusi;ndugu amemwaga vifusai si chini ya lori 70 akakodisha kampuni moja magari ya kusawazisha;wakaweka leve nzuri wakaleta na lile la kugandamiza ikawa level'unajua hawa estim wamefanyaje
      wamekuja majuzi wameleta garizao wameweka alama wakachimba kifusi chote kilichowekwa nov 28 wanadai wanaweka lami wanatafuta level;wakafanya hiyyo sehemu ndogo wakasimama wakaja huku karibu na rainbow wakaishia kuleta la kugandamiza ukiwauliz wanasema bwaana wanajua wenyewe si tumeambiwa tuje uku;baadae wakaishia kupaki magari yao;

      hata kama una elimu ya masjid pekee aikuingii akilini kweli???

    13. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,048
      Rep Power : 230922017
      Likes Received
      2284
      Likes Given
      1435

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      lole gwakisa

      hili ni siri yako tu;kama unajua nyumba ya ukuta wa boma ilipoishia;kuna barabara inaingia kwa ndani mpaka sehemu za mchangani;wana ndugu hili mi lilinishinda.ukifika kwenye mchanga kule kuna kadaraja lilitolewa pesa za kutengeneza daraja ili iunganishwe na watu wa kawe;kilichotokea hapo anakijua londa na wenzake;wakaleta watu wahindi wakajifanya kutengeneza baada ya hapo wakaanza kuleta vifusi hivi tunavyopiga kelele leo kaka;vikashindiliwa tukaimbia mungu katuona lami inakuja leo kawawa anaondoka watu wanaendelea kudanganya awamwogopi MUNGU wala waasisis wa nchi hii

    14. HM Hafif's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2009
      Posts : 1,372
      Rep Power : 845
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Mh rita mlaki,mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni,wala pesa za ujenzi wa barabara

      Hii habari kama utaisoma kwa umakiini sna utaona kuna kasoro nyingi sana na kuweka maswali mengi sana.

      Tunajuwa fika kuna barabara kuu ambazo zipo chini Tanroads na kuna baranara ndogo ndogo ambazo zipo chini ya manispaa.

      Vile vile pesa zote za Ujenzi wa barabara za manispaa zinakuwa chini ya kamati ya miundo mbinu ya manispaa lakini inaidhinishwa na baraza la madiwani na mbunge akiwa mjumbe na Mkurugenzi kama katibu wa baraza hilo.

      Sasa tunaposema Mkrugenzi na Mbunge wamekula pesa ndio najiuliza watakulaje pesa hizo pekee yao. Ni lazima baraza zima la madiwani litajuwa na watendaji kama mhandisi wa manispaa atajua dili nzima.

      Naomba tufanye uchunguzi kidogo kuondoa utata wa maelezo hususan kujua kama hiyo ni njia kuu au njia ndogo chini ya manispaa.

      Tuzizowee kutafuniwa kila kitu kama wanafunzi wa st st st


    Similar Topics

    1. Tetesi: Kampuni iliyooza na miradi ya barabara za manispaa ya Kinondoni
      By Zamazamani in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 21st October 2011, 10:18
    2. Kampuni iliyooza na miradi ya barabara za manispaa ya kinondoni
      By Zamazamani in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 21st October 2011, 09:54
    3. Kampuni iliyooza na miradi ya barabara za manispaa ya Kinondoni
      By Zamazamani in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 20th October 2011, 13:36
    4. Kupata vibali vya ujenzi manispaa ya Kinondoni ni rushwa tupu
      By mwanza in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 14th September 2011, 14:05
    5. Rita Mlaki hatarini kusimamishwa udiwani Dar
      By Kasheshe in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 31
      Last Post: 4th July 2008, 22:54

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...