JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. 7son's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 163
      Rep Power : 432
      Likes Received
      27
      Likes Given
      2

      Default Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Heshima kwenu wakuu.....

      Kama kuna mtu anaweza kunisaidia waraka wa mishahara mpya 2013 naomba anijuze.

      Natanguliza shukrani za dhati kabisa


    2. Prodigal Son's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2009
      Location : Dili - ET
      Posts : 849
      Rep Power : 707
      Likes Received
      222
      Likes Given
      98

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Si uombe kwa mwajiri wako???????
      ndio njia rahisi
      ,,,Give a man a fish and you feed him for a day; teach him to fish and you feed him forever,,,

    3. Santo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 380
      Rep Power : 500
      Likes Received
      63
      Likes Given
      10

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Hizi njaa zitatuua, waraka kama upo siutatolewa tu. Mbona kama hatuna imani na viongozi wetu..!

    4. mnengene's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2011
      Posts : 475
      Rep Power : 522
      Likes Received
      138
      Likes Given
      46

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      waraka huo ni siri na hautakiwi kutangazwa kwenye vyombo vya habari.

    5. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 4,931
      Rep Power : 5370
      Likes Received
      1194
      Likes Given
      782

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      we subiri kitakachoingia mwisho wa mwezi ndo halali yako
      ...------------------------------------------------.---------------------------------------------------------------------..Rather Kill a FRIEND than Risk Missing an ENEMY

    6. JF SMS Swahili

    7. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 2,942
      Rep Power : 13541
      Likes Received
      826
      Likes Given
      352

      Default

      Quote By Santo View Post
      Hizi njaa zitatuua, waraka kama upo siutatolewa tu. Mbona kama hatuna imani na viongozi wetu..!
      Wewe unawaamini viongozi?
      Santo likes this.

    8. usiniguse's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 536
      Rep Power : 487
      Likes Received
      98
      Likes Given
      165

      Default

      Quote By mnengene View Post
      waraka huo ni siri na hautakiwi kutangazwa kwenye vyombo vya habari.

      siri maana yake nini ?mara ngapi zinawekwa hapa taarifa ambazo ni za siri !kama huna wewe kaa mimya

    9. Nsuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 766
      Rep Power : 587
      Likes Received
      260
      Likes Given
      202

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Waraka najua unapelekewa waajiri ila co mfanyakazi. Mwajiri ndo anatakiwa awaambie wafanyakazi wake.
      " There is something beautiful in every person. If you can't see it or find it or feel it then you have a problem"

    10. ng'home's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 22
      Rep Power : 364
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      kuna watu wengine akili zao na uwezo wa kufikiri ni mdogo kama walivyo viong ozi wengi wa ccm,huwezi kusema waraka wa mishahara ni siri wakati kuna mambo mengi ya siri huw tunayapata hapa kama hauna cha kusema
      bora unyamaze

    11. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,759
      Rep Power : 1087
      Likes Received
      440
      Likes Given
      2033

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Quote By 7son View Post
      Heshima kwenu wakuu.....

      Kama kuna mtu anaweza kunisaidia waraka wa mishahara mpya 2013 naomba anijuze.

      Natanguliza shukrani za dhati kabisa
      Ndugu kwa upande wangu sidhani kama Serikali wameongeza mishahara isipokuwa ni kupunguza kodi kwa 1% kutoka 145 hadi 13%.

      Hivyo tegemea kupata kanyongeza kaduchu katika Salary yako. Hawajaongelea kuhusu mishahara mipya.
      Labda kama waliosikia kipya katika Salary.


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    12. Twilumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Location : Kiseliani
      Posts : 3,321
      Rep Power : 1156
      Likes Received
      961
      Likes Given
      221

      Default

      Quote By Santo View Post
      Hizi njaa zitatuua, waraka kama upo siutatolewa tu. Mbona kama hatuna imani na viongozi wetu..!
      Ni kweli hatuna Imani na hao viongozi wenu!
      Santo likes this.

    13. john tongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Location : I.T room
      Posts : 523
      Rep Power : 512
      Likes Received
      64
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Santo View Post
      Hizi njaa zitatuua, waraka kama upo siutatolewa tu. Mbona kama hatuna imani na viongozi wetu..!
      mi mmojawapo nisiye na iman nao
      Santo likes this.

    14. john tongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Location : I.T room
      Posts : 523
      Rep Power : 512
      Likes Received
      64
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Santo View Post
      Hizi njaa zitatuua, waraka kama upo siutatolewa tu. Mbona kama hatuna imani na viongozi wetu..!
      mi mmojawapo nisiye na iman nao hawa watawala na si viongozi
      Santo likes this.

    15. Mr Mtu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th April 2013
      Posts : 77
      Rep Power : 1082329
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Waraka upo hata mimi nimeusoma na unakili kuwa kuna shida kwenye mishahara ya walimu(wanalipwa) kidogo na wanarukisha madaraja mawili au moja hvi ili kuwapa moyo waalimu na kuwafanya waipende idara hii ya utumishi,huu waraka si siri kwani kila mtu atajua analipwaje ili ajue namna ya kupata sitahiki zingine,ukianza kutekelezwa utajua mkuu usiwe shaka

    16. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,018
      Rep Power : 7889
      Likes Received
      1363
      Likes Given
      1047

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Quote By Santo View Post
      Hizi njaa zitatuua, waraka kama upo siutatolewa tu. Mbona kama hatuna imani na viongozi wetu..!
      Nakubalian na wewe, you just have to be patient! LAKINI kwa kuwa na imani na viongozi hiyo si sawa! Tuna kila sababu za kutokuwa na imani na viongozi wetu maana ni MAFISADI-MZEE WA VIJISENTI, MKAPA, MRAMBA NA TIMU YAKE, ETC, ETC,ETC to mention but a few!
      Santo likes this.

    17. mdeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 2,715
      Rep Power : 970
      Likes Received
      310
      Likes Given
      26

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Hawaaminiki mpaka uone salar slip

      "To know the enemy is half the victory"

    18. mandokwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 50
      Rep Power : 357
      Likes Received
      17
      Likes Given
      2

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      wakati unasubiri kupata waraka wa mishahara kumbuka kwa kuajiliwa ni aina ya utumwa and posho yake ni mshahara ambao kwetu sisi specialist wa rasilimali watu hautakiwi ukidhi mahitaji yako na nyongeza ili usikufanye uwe kiburi or uache ajira yako.
      Nakushauri wakati unawazia waraka anza kufikiria maisha bila mshahara itakufanya uwe huru zaidi. Nasikitika hata wale wenye phd's wanalilia waraka ... Hivi hamna mambo mengine ya maana???

      Pole but ujumbe wangu umefika kwa wenye mazingatio wananielewa!!!


    19. Mr Mtu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th April 2013
      Posts : 77
      Rep Power : 1082329
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default

      Kazi ipo! Mi nashukuru ni mvuvi wa migebuka!

    20. Santo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 380
      Rep Power : 500
      Likes Received
      63
      Likes Given
      10

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Quote By Capt Tamar View Post
      Wewe unawaamini viongozi?
      Nawamini japo nimewaweka kwenye lile kundi la punda bila mjeledi haendi..!

    21. mbwiganyuki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd November 2012
      Posts : 104
      Rep Power : 397
      Likes Received
      61
      Likes Given
      21

      Default Re: Waraka mpya wa mishahara Serikalini 2013

      Jamaa alifakamia K, mayb alijua ni mshikaki vilee!

    22. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...